Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

inayosambaswa ndio iliyo chomolewa jamani ccm term watatembelea magoti
 
Mkuu yeriko umri wako hauendani na mambo haya. Leo Kutwa nzima unazusha mambo...hivi una taka nini? Stunt?

Ulishawahi kuzusha sheikh Ponda kauwawa Morogoro, unazusha mwana sheria wa Zanzibar aliyetimuliwa na shein kaokotwa ameuwawa....hukuishia hapo...

Hivi tatizo Lako Hua ni nini? Tutakuamini vipi kama una sema kweli au uongo?

na itv wamezusha pia? au akili yako iko makalion.i!!!!!!!!!!!!!!
 
inayosambaswa ndio iliyo chomolewa jamani ccm term hii watatembelea magoti
 
Juzi ulikuja na uongo wa kuwa eti Muhongo atajiudhuru baada ya masaa 12, sasa yanapita 48, leo unakuja na uongo mpya, hivi hiyo ripoti iliandikwa kwa mkono, karne hii?

Benki ya Mkombozi unamjuwa mwenyewe?

Wewe umeangalia itv sasa hivi. Nakwambia mtakoma huu ndio mwisho wenu mmeiba ripoti? She.nzi Sana nyie
 
mods ondoeni huu uzi ni uongo mtupu the issue is so sensitive kisha nyaraka iibiwe kirahisi ht ukitumia makalio yk kufkir haiingii akilin
cc MODERATORS

nadhani we mpmbv sa ivi unaona aibu... Na Mbatia, Mnyika wote waongo.. Mwehu weeee..
 
Juzi ulikuja na uongo wa kuwa eti Muhongo atajiudhuru baada ya masaa 12, sasa yanapita 48, leo unakuja na uongo mpya, hivi hiyo ripoti iliandikwa kwa mkono, karne hii?

Benki ya Mkombozi unamjuwa mwenyewe?

Ha ha ha bi mkubwa umeona taarifa ya habari kweli?
 
Soft copies zipo
Kumbe hujamwelewa,ana maana upo uwezekano ripoti isiwe na makali kama mnavyotarajia na anawaandaa aje kusema karatasi zilinyofolewa kitu ambacho hakiwezekani.
 
na itv wamezusha pia? au akili yako iko makalion.i!!!!!!!!!!!!!!

jamani taarifa imeelewa ile inayosamba ndio imenyofolewa sizani kama original copy pia ina tatizo safari haponi mtu tumechoka
 
Yericko kaona ripoti kama mimi, ripoti iliyo mtaani kwasasa ni tofauti na mazwazwa wengi walivyokuwa wakitokwa povu, ripoti nyeupe. hakuna aliyewajibishwa wala mtuhumiwa kwenye ripoti. Na hii kitu tumekuwa tukifafanua muda wote ila kwa ushabiki mkaamua kulibebea bango swala ambalo kimsingi hamkuwa na taarifa sahihi nalo. Mtoa hoja kachungulia ripoti rasmi na kaona inamuumbua, kaamua kuwasingizia CCM kuwa wamenyofoa karatasi, hili haliingii akilini kwa mtu mzima yeyeto. Hizi ni zama za kidigitari, Yericko hakuwa na fikra timamu wakati akiandika huu udaku, kwa kifupi alikuwa amepanic akakosa ujuzi wa kuipinda habari yake.

attachment.php


Mungu akijaaliya usiku huu ripoti itavuja humu mjionee na nyinyi wanajamvi, na kitakachofuata ni kelele za uchakachuaji wa ripoti hilo nalo nilitabiri.
 
Juzi ulikuja na uongo wa kuwa eti Muhongo atajiudhuru baada ya masaa 12, sasa yanapita 48, leo unakuja na uongo mpya, hivi hiyo ripoti iliandikwa kwa mkono, karne hii?

Benki ya Mkombozi unamjuwa mwenyewe?

Ona huruma kwa Taifa lako wewe hebu tazama picha hii
photo1214.jpg
photo1215.jpg
 
Mkuu yeriko umri wako hauendani na mambo haya. Leo Kutwa nzima unazusha mambo...hivi una taka nini? Stunt?

Ulishawahi kuzusha sheikh Ponda kauwawa Morogoro, unazusha mwana sheria wa Zanzibar aliyetimuliwa na shein kaokotwa ameuwawa....hukuishia hapo...

Hivi tatizo Lako Hua ni nini? Tutakuamini vipi kama una sema kweli au uongo?
taarifa ya habari ITV saa 2 kamili imeripoti habari hii!
 
du hiyo kali
NAOMBA NIULIZE MWENYE MAMLAKA YA KUWAPA WABUNGE HIYO RIPORT NI NANI?
KAMA NI KATIBU WA BUNGE BASI WASUBIRI WATAPEWA HIYO J3 WAACHANE NA HIZO ZA MITAANI
 
Mkuu yeriko umri wako hauendani na mambo haya. Leo Kutwa nzima unazusha mambo...hivi una taka nini? Stunt?

Ulishawahi kuzusha sheikh Ponda kauwawa Morogoro, unazusha mwana sheria wa Zanzibar aliyetimuliwa na shein kaokotwa ameuwawa....hukuishia hapo...

Hivi tatizo Lako Hua ni nini? Tutakuamini vipi kama una sema kweli au uongo?

Acha ushakunape we binti.ndo maana mnafanywa kinyume na maumbile.mbona itv wametangaza?
 
Hii haitakubalika hata kidogo mnafanya mbinu za kizamani Sana kwa taarifa yenu majina ya wezi wote yanajukana kinachosubiriwa Ni hukumu Tu. Maccm mnajiaibisha sana
 
Hakijahariba kitu mbona mpaka hapo. Tutamtaka CAG atoe nakala zingine wakisuasua uchunguzi utafanyika upya tena kupitia kamati teule ya bunge.
 
Redio One Breaking news: ripoti ya ESCROW imepatikana ikisambazwa mitaani dodoma huku kurasa tatu za mwisho zenye maazimio zikiwa zimenyofolewa. watu kadhaa wanashikiliwa kwa sakata hili.
 
Back
Top Bottom