Ripoti ya PAC kuhusu Escrow Kusomwa Jioni Bungeni

Ripoti ya PAC kuhusu Escrow Kusomwa Jioni Bungeni

Hapo ni wazi bado hawajafanya maamuzi kwahiyo hata hiyo jioni haina uhakika.
 
mbichi na mbivu zitajulikana tu mda siyo mrefu jioni siyo mbali sana.
 
Hapo ni wazi bado hawajafanya maamuzi kwahiyo hata hiyo jioni haina uhakika.
Nakubaliana na wewe mkuu. Ukweli ni kwamba Mahakama imesitisha mjadala wa escrow. Hili lipo wazi sana. Nashangaa wengine wanashindwa kulielewa hili. Hata hiyo jioni bado tia maji tia maji. Cha muhimu wale walioshitakiwa waende na hoja za uhakika ili mjadala uendelee bungeni. Wasiwasi wangu ni kwamba hakutakuwa tena na muda wa kusikiliza ripoti ya akina zitto maana soon bunge litasitishwa
 
You judge a man, by the length of his hair
You think we are foolish but we aren't
You took our hopes, and replace them with faith yeah
With empty promises that makes you care
http://www.lyricsmania.com/heaven_will_rise_up_lyrics_duane_stephenson.html
ndugu saf sana kuwakumbusha hawa mafisad kwa ngoma ya duane..lakin pia wasisahau...u can fool some people for some time but u cant fool all the people all the time.....
 
Kuna sinema inachezwa hapo hii issue itazimwa kimya kimya .....kuna kamchenzo kanaendelea kuwapumbaza wananchi
 
Nakubaliana na wewe mkuu. Ukweli ni kwamba Mahakama imesitisha mjadala wa escrow. Hili lipo wazi sana. Nashangaa wengine wanashindwa kulielewa hili. Hata hiyo jioni bado tia maji tia maji. Cha muhimu wale walioshitakiwa waende na hoja za uhakika ili mjadala uendelee bungeni. Wasiwasi wangu ni kwamba hakutakuwa tena na muda wa kusikiliza ripoti ya akina zitto maana soon bunge litasitishwa

Mkuu ripoti ya Zitto lazima ijadiliwe hili haliepukiki hata kidogo na serikali haiwezi kuzuia mmjadala
 
Pinda abaki anafanya nini? atazoea sasa! Operation Tokomeza aliachwa na hii pia!! hapanaaaaaaaaaaaaaaa!!
 
Hizo story hazina mashiko wabunge wa kinga hawawezi kukamatwa ndani ya eneo la bunge na hata nje ya bunge mbunge hakamatwi kwa mambo yaliyotokea bungeni hizo story za kijiweni
 
Back
Top Bottom