Ripoti ya Mauaji ya Mwangosi yatoboa siri

Ripoti ya Mauaji ya Mwangosi yatoboa siri

Godwinnko hiypo siri iliyotobolewa iko wapi mbona mimi sijaiona? Kwanini watu mnapenda kukurupuka kuandika vitu ambavyo havina facts? mods mkiitendea haki hii thread mtakuwa mmetutendea haki wanaJF ili siku nyingine mleta thread asikurupuke, awe makini japo kidogo.
 
Last edited by a moderator:
Haitakua na jipya, je ikipendekeza Nchimbi na Kamhande wajiuzulu kutokana na uzembe wao, je watakua tayari kuwajibika?
 
Nyie kamati halali kwenu ni inayoundwa na Chadema tumieni akili msiendekeze mambo ya siasa kwenye kila kitu.

Wakati mwingine uwe unatuliza kichwa chako na kufikiri kidogo kabla ya kuongea, uchunguzi wa mauaji unaweza kutungiwa kamati? ikisadikika order ilitoka kwa waziri kwamba Mwangosi auwawewe hiyo kamati iliyoundwa na Nchimbi inawezaje kutoa pendekezo la nchimbi ajiuzulu, au Mwema, au RPC, maana Nchimbi hana nguvu za uteuzi hata wa RPC wala hawajibiki kwake! huu ni uhuni mtupu!
 
Hiyo kamati kweli imekuja na siri nzito! Siri imekuwa nzito hakuna hata mchangiaji mmoja aliyeweza kuing'amua siri hiyo. Naamini hata mleta mada hajafanikiwa mpaka sasa kuiona siri iliyo ndani ya kamati.
 
kama hawakuweza kumsimamisha kaz kamuhanda na wote walioshuhudiwa kwenye clip za mauaj ya mwangosi kwanza, mwategemea siri gan nzito na utekelezaj wa namna gan kutoka kwa report inayobase kwenye earsay evidenc kwa asilimia kubwa?kwangu hakuna jipya jambo la msingi mjane wa mwangosi asaidiwe kufungua kesi ya madai dhidi ya jeshi la police apate haki ya kutengeneza future ya wanawe
 
Mtuhumiwa aunda kamati ya kujichunguza, wonders shall never end
 
Godwinnko hiypo siri iliyotobolewa iko wapi mbona mimi sijaiona? Kwanini watu mnapenda kukurupuka kuandika vitu ambavyo havina facts? mods mkiitendea haki hii thread mtakuwa mmetutendea haki wanaJF ili siku nyingine mleta thread asikurupuke, awe makini japo kidogo.

mkuu mimi nimeinukuu(heading na news yenyewe) kama ilivyo andikwa na gazeti la tanzania daima leo
 
Last edited by a moderator:
Hii tume feki ya nchimbi iliyokuja kubatizwa jina la kamati iloshakosa uhalali toka mwanzo,tutakachoshuhudia jnne ni mwendelezo wa sarakasi za magamba.
 
Aahahah ahahahhahhhh aahahahah hadithi hadithi za sungura na fisi
siri haipo hapo nimesoma mara tatu naona hadithi tu

Ni ubabaishaji wa waandishi makanjanja, longo longo nyingi hamna point.
 
Zamani JF ilikuwa ni mahali panapofungua akili, kweli kulikuwa na great thinkers. Unaona watu wanavyojadili jambo kwa weledi katika angle mbalimbali, hakika nilikuwa najifunza mengi. Sasa hivi JF imekuwa ni mahali pa propaganda ambapo watu wanaleya ushabiki wa vyama na kurukia tu hoja. Mtu anaandika anachojisikia bila hata kutafakari. Ni members wachache sana wanaendeleza kauli ya Home of Great Thinkers. Tubadilike, tujadili hoja kwa manufaa ya Taifa letu na vizazi vijavyo.
 
Kichwa habari na maudhui yake ni irrelevant! Nilitegemea kuwa siri imeelezwa ndani ya habari, badala yake ni porojo tu kuwa ripoti imekebidhiwa kwa waziri! Hii ndio siri?
 
Waandishi nao siniwasalit tu,chanel10 walituahid cd ya tukio zima till now nathing.dawa nikuiondoa ccm kupitia mitandao yakijamii tu hapa tz kuna wazir anaweza kufanya kaz zake bila kuingiliwa na mafisad na jk?hakunaga,kwanini nchimbi ang'ang'anie kuunda kamati?au anazan ni yaharus nini?nakes siiko mahakaman au ameshasahau.mtuhumiwa mwenyewe analindwa kama malikia wa nyoka,bwana we tumuachie mungu natuamin ipo siku watakosa pakujificha tumche mungu any time kitaeleweka amtegemeae mungu haaibiki ng'o.time will tell me nipo
 
Bado tunasubiri taarifa ya waandishi wa habari, maana nao wanaandaa. Hii ni mazingaombwe tu, subiria uone.......!!!!
 
Ni ubabaishaji wa waandishi makanjanja, longo longo nyingi hamna point.

si ndio tz daima, gazeti lenu la pale kinondoni manyanya tunalowaambia kila siku kuwa ni gazeti la udaku afadhali leo mmejionea wenyewe
 
Back
Top Bottom