Pakawa
JF-Expert Member
- Mar 11, 2009
- 8,227
- 14,195
Akitekwa watakuwa wamethibitisha yanayosemwa nasi tutaanza kutekana mtaaniUyu CAG akiendelea kutaja huu uozo lazima wamteke.
Mkaguzi naye juzi kati aliomba radhi hesabu ilikosewa Leo anamwaga mboga! Hii nchi raha sana
CAG tuendeleeee.......
Kuna watu suruali zitawabana
Tusitegemee bunge watawajibisha mtu ifike mahali wananchi wenyewe tuanze kudai chetu wenyewe wabunge waendelee kupendana bungeni maana ndicho kinachowapeleka huko ni u&$&$iii tu
Tz imekwisha