Ripoti ya CAG kwa mwaka ulioishia 30 Juni, 2017 imejaa madudu

Ripoti ya CAG kwa mwaka ulioishia 30 Juni, 2017 imejaa madudu

Labda huyo Mafufuli...ila Serikali ya Magufuli ipo vizuri
 
Tumemugawia Wastara, tumemugawia Makonda ampeleke yule kijana China, tumegawia bima kwa watoto waliotelekezwa, tumemugawia Askofu Amani million 180 anunue gari..

Yaani kwa kifupi tumezigawa gawa kwa wañanchi ili tuongeze purchasing power maana hali si hali
 
Analipa madeni na kujenga stiegler George na standard gauge,ndege 5
 
Sasa kama kuna matumizi yanafanyika nje ya bajeti bila ruksa ya bunge....wanawezaje kuitekeleza bajeti?
 
Tumemugawia Wastara, tumemugawia Makonda ampeleke yule kijana China, tumegawia bima kwa watoto waliotelekezwa, tumemugawia Askofu Amani million 180 anunue gari..

Yaani kwa kifupi tumezigawa gawa kwa wañanchi ili tuongeze purchasing power maana hali si hali
Umesahau na 100mil za Mzee Ngoma wa Tanzanite pamoja na ule Ukuta
 
Mkuu sio unasema Aisee!!! Unatakiwa ujue kuwa serikali inapokusanya kodi inafanya mambo mengi kwa wakati mmoja. Ukusanyaji kodi matumizi yake ni pamoja na
1-Kulipa madeni ya nje ambayo serikali kuanzia wakati wa mwalimu nyerere,rais mwinyi rais mkapa rais kikwete na sasa rais magufuli hapo unazungumzia matrilioni ya shillingi.
2-Kulipa madeni ya ndani kwenye secta zote,watumishi wa umma,makandarasi mbalimbali katika wizara zote na taasisi zake
3-Kulipa mishahara ya watumishi wote wa umma
4- Kupeleka fedha kwenye miradi ya maendeleo ambayo serikali iliahidi wakati wa kuomba kura kupata ridhaa ya kuongoza taifa.
5-Kulipia maswala ya dharula,na vitu vyote vinavyohusiana na gharama za serikali.
Kwa kifupi ni kama ulivyo wewe na familia yako,NI VIGUMU SANA KWAKO KUJITOSHELEZA KWA KILA KITU,KWA KIPATO CHAKO MWENYEWE.
 
Yaaaani hivi ninyi binadamu,mbona mnashindwa kuficha upumbavu wenu....
Hakika hii ni Tanzania tu ujinga huu unapatikana.
 
Kwanini ujidharilishe kwa kutumia kingeleza huku hukimudu sasa ndo umeandika nini?
Ww hata kiswahili hujui ndio uje kunikosoa mm
"ujidharilishe" kiswahili cha wp ???
bila shaka ww ni mkolomije ama unatokea pongwe?
 
m~````````````````````````````````````````````````````````````` naona nyota nyota vile! sijui tupo ulimwengu gani! Hapo alichangisha au alipewa grant? *********************
 
Back
Top Bottom