Ripoti ya CAG kwa mwaka ulioishia 30 Juni, 2017 imejaa madudu

Ripoti ya CAG kwa mwaka ulioishia 30 Juni, 2017 imejaa madudu

Kibaraka wa mafisadi akihudumu mtandaoni ili wanae waweza kupishana msalaani.
Kumbe wewe unahangaika bure? Ndio maana umaskini Tanzania haupungui. Kumbe kuna mijitu inashinda mitandaoni kunung'unika tuu na kubaki maskini. Kwenye ukokotozi wa GDP umo wakati hujazalisha
 
magu ndio fisadi namba moja nchini
Reference...
tapatalk_1507400721305.jpeg
 
Kuna fedha zilikusanywa kwenye balozi za TANZANIA ughaibuni hazikufikishwa kwenye Mfuko Mkuu wa Hazina kinyume cha taratibu" CAG
Ughaibuni ndio wapi taja nchi husika kama ni umoja wa ulaya, marekani au kwa Ayatollah wa Iranian
 
Back
Top Bottom