Ripoti: Kiwango cha umasikini kinapungua kwa kasi

Ripoti: Kiwango cha umasikini kinapungua kwa kasi

USHAURI:
Uzi kama huu ukishautoa unakimbia usionekane, kuendelea kuchombeza ni kuonesha ongezeko la ujinga.
Ufipa wanamkasirikia Jingalao ha ha ha....next time wasiwekeze kwenye matapeli wa kisiasa...sisi tuliowekeza kwa majembe ya kazi tunafurahia matokeo makubwa sasa.
 
Tatizo umemezeshwa papai bichi
Ufipa wanamkasirikia Jingalao ha ha ha....next time wasiwekeze kwenye matapeli wa kisiasa...sisi tuliowekeza kwa majembe ya kazi tunafurahia matokeo makubwa sasa.
 
Tatizo umemezeshwa papai bichi
Safari za Dubai kwa fedha za umma zimefyekelewa mbali lazima mtachonga tu.
Fedha ya Safari imepelekwa kwa wananchi wa hali ya chini.
 
Wale mnao zuia pensheni zao 75%?
Safari za Dubai kwa fedha za umma zimefyekelewa mbali lazima mtachonga tu.
Fedha ya Safari imepelekwa kwa wananchi wa hali ya chini.
 
Ripoti za hivi huwezi kiwasikia NBS wanaulizia hizo takwimu kazitoa wapi. Ole wako useme umasikini unaongezeka ndiyo hapo utamjua Albina Chuwa ni nani
 
Acha upuuzi we jamaa, alafu acha kucheza na maisha ya watu kwa siasa zako uchwara.
 
Wakulima wa korosho ni % ngapi ya watanzania wote?
Jiulize asilimia ya umasikini au kiwango cha umasikini kwa wakulima wa korosho vs mabilioni waliyotengeneza wafanyabiashara(Sijui ni asilimia ngapi vile) wa korosho .
 
Jiulize asilimia ya umasikini au kiwango cha umasikini kwa wakulima wa korosho vs mabilioni waliyotengeneza wafanyabiashara(Sijui ni asilimia ngapi vile) wa korosho .
Ok, ni vzr kama umasikini umepungua ni jambo la faraja na matumaini ya watanzania huko tuendako. Well done.
Ila takwimu nisingependa nigusie me niliddhani unayo kama na ww huna bas sawa.
 
Hali ni mbaya mitaa ya mafisadi lakini mkulima wa korosho amepiga hela mwaka huu.
CCM kimekuwa chama cha kutafutia kiki kama Amber Ruthy anavyotafuta kiki. Mmeshaona pa kuchukulia point 3 ni kwa wakulima wa korosho... Tuletee na wakulima wa mbaazi, mahindi na choroko wanasemaje... Jinga we.
 
Kwani mkuu ukiutumia ubongo wako vizuri kabisa si itakuwa faida kwako na kwa Taifa? Umaskini ndio nini tuanzie hapo kwanza,maana inatia hasira hata kuchangia mada nisije nikawa kama ID yako
 
Hata korosho hakuna kilichofanyika bado
CCM kimekuwa chama cha kutafutia kiki kama Amber Ruthy anavyotafuta kiki. Mmeshaona pa kuchukulia point 3 ni kwa wakulima wa korosho... Tuletee na wakulima wa mbaazi, mahindi na choroko wanasemaje... Jinga we.
 
Back
Top Bottom