Ridhiwani Kikwete: Dokta Slaa anataka kunichafua!


Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
hivi huyu kijana mwenzetu ana usafi gani hata achafuliwe binafsi na kwa wafuatiliaji wenzangu wa siasa ndani ya ccm watatambua ridhiwani kikwete hana usafi wowote hata kuwa katika nafasi ya kuchafuliwa tena ni aibu kwa mtu mzima kama ridhiwani kuendelea kumtegemea mzazi wake namaanisha kuwa tegemezi je huo nao ni usafi! naam habari za uchakachuaji matokeo zilishatolewa awali na source za kuaminika naye ridhiwani na nduguye khalifani walihusishwa (ofisi zao zikiwapo upanga) by then hawajawahi kukanusha kuhusika kwao! mawazo haya yanatokana na ripoti aliyoitoa leo mgombea urais dr slaa akimhusisha na uchakachuaji wa matokeo
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
andika vizuri ueleweke
 
A

A Lady

Senior Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
103
Likes
0
Points
0
A

A Lady

Senior Member
Joined Apr 28, 2009
103 0 0
Naomba muweke basi hiyo report ya slaa jamvini ili tupate habari kamili.
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Naomba muweke basi hiyo report ya slaa jamvini ili tupate habari kamili.
kuna thred inayo hii habari.... hii story ya huyu jamaa ni .....bange tu
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
730
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 730 280
hivi huyu kijana mwenzetu ana usafi gani hata achafuliwe binafsi na kwa wafuatiliaji wenzangu wa siasa ndani ya ccm watatambua ridhiwani kikwete hana usafi wowote hata kuwa katika nafasi ya kuchafuliwa tena ni aibu kwa mtu mzima kama ridhiwani kuendelea kumtegemea mzazi wake namaanisha kuwa tegemezi je huo nao ni usafi! naam habari za uchakachuaji matokeo zilishatolewa awali na source za kuaminika naye ridhiwani na nduguye khalifani walihusishwa (ofisi zao zikiwapo upanga) by then hawajawahi kukanusha kuhusika kwao! mawazo haya yanatokana na ripoti aliyoitoa leo mgombea urais dr slaa akimhusisha na uchakachuaji wa matokeo
Acha ujinga wako; Dr. Slaa hana muda wa kushuhulika na kilaza kama Ridhwani kwani hata baba yake anamuogopa Dr. kwa kila hali!! Sasa kaa na ujinga wako na hao wafadhili wako.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
340
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 340 180
hv huyu ridhwan ni nani? who the hell is this click? na anaingiaingiaje kwenye issues za great thinkerz? mi namwona km vile mcheza kiduku, asijedhan kuwa ana umaarufu wowote.
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
hv huyu ridhwan ni nani? who the hell is this click? na anaingiaingiaje kwenye issues za great thinkerz? mi namwona km vile mcheza kiduku, asijedhan kuwa ana umaarufu wowote.
Ridhiwani kuna watu wanamuona kama mungu mtoto.... (hata mods wamebadilisha title ya hii thread mapema sana).
 
Vox Populi

Vox Populi

Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
23
Likes
0
Points
3
Vox Populi

Vox Populi

Member
Joined Oct 23, 2010
23 0 3
Ingawa hata mwendawazimu ana jambo ambalo watu wanaweza kujifunza, Vox Popuili nasema, yasemwayo na ridhiwani (nimeandika kwa herufi ndogo makusudi tafadhali) ninayaona kama ni ubatili mtupu na kujilisha upepo. Kamwe kisuguu hakiwezi kuwa mlima kutokana na nguvu ya mchwa. Hekima za mwendawazimu ni kuona kwamba watu wanatambua uwepo wake, naye hufurahia hilo, lakini kwa wenye hekima, ujinga wa mwenye hekima ni akili ya mpumbavu. Plizi teki notisi ofu thisi. Thenkyuuuu.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Ridhiwani kuna watu wanamuona kama mungu mtoto.... (hata mods wamebadilisha title ya hii thread mapema sana).
Mungu Mtu? Arudishe hela za mgao wa Deep Green alizopewa na lile jambazi Masha lilitokomewzwa na Wana-Mwanza juzi! Na akitaka kuingia malumbano kwenye magazeti ataaibika saana, ni bora akae kimya!!!!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,374
Likes
449
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,374 449 180
Mtoto wa nyoka ni nyoka jamani kuna ubishi
 
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
932
Likes
9
Points
35
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
932 9 35
Among the most hated people in tz,ridhiwani is one them.others are rostam,makamba,lowasa and chenge.
These have caused some tanzanians to hate ccm bcoz they are controlling ccm and the govt.
One day they gonna pay the price.
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Ridhiwani ni kilaza, anajifanya expert wa kila kitu. hana lolote
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
Hivi Ridhiwani huoni kuwa unajidanganya? Mara unasema tarehe hiyo hukuwa Mwanza, Mara unadai eti Hiyo hoteli yenyewe huijui ilipo. Sasa mbona unadai hiyo hoteli haina uwezo wa ku accomodate watu 30? Acha upupu kuna ukweli unaujua.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,374
Likes
449
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,374 449 180
Jamani ilikuwa wapi iyooooooooooooooooooooooo
 
W

Wiseman Only

New Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
W

Wiseman Only

New Member
Joined Nov 3, 2010
2 0 0
:A S angry:Halfu anasema ameiyona kwa tu hakuingia ndani! Ume wa Watanzania hauta potoka tena next time
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
familia ya kisultani
 
R

rastaman

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
41
Likes
0
Points
0
R

rastaman

Member
Joined Nov 1, 2010
41 0 0
Mtoto wa nyoka ni nyoka jamani kuna ubishi
Huyu dogo nymbafu kabisa.. kwani kichwani kajaza manyama tu tena yaliyo oza.
mimi nilikuwa naye pale complex ambayo sasa mnaiita MUCE.
Kilaza kabisa kichwa chake ni Shake before use.
asiwababaishe watanzania huyo. hana lolote.
mbwa mwitu tu huyo.
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,035
Likes
57
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,035 57 145
Huyu dogo hana akili, ivi elimu yake ni mwanasheria watu wanasema!? kama ni hiyo basi nayo kapata kupitia mgongo wa baba yake.
Sasa hawa waandishi wa habari wamemchukua yeye kam a nani???
Watu nao kujikomba bwana!!
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,035
Likes
57
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,035 57 145
Hivi Ridhiwani huoni kuwa unajidanganya? Mara unasema tarehe hiyo hukuwa Mwanza, Mara unadai eti Hiyo hoteli yenyewe huijui ilipo. Sasa mbona unadai hiyo hoteli haina uwezo wa ku accomodate watu 30? Acha upupu kuna ukweli unaujua.
Naye mbumbumbu kama babayake, hakusoma hesabu za makadirio hata ile common sence hawana
Hotel kama ile isiwe na ukumbi wa watu hao.
Halafu JK akienda kuiba nani aripoti? kwani alienda kwa mazuri?
Huyu dogo kilaza vibaya mno. ananitia kichefuchefu:bowl::A S angry:
 

Forum statistics

Threads 1,213,492
Members 462,160
Posts 28,479,930