Ridhiwani Kikwete: Dokta Slaa anataka kunichafua!


K

Kimambo

Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
76
Likes
3
Points
15
K

Kimambo

Member
Joined Mar 31, 2008
76 3 15
Tumechoka na wizi huu taarifa zinasema data za kuandikisha simu ndizo watu wa usalama walizotumia kama kura za kikwete huu ni wizi huu ni uuaji tumechoka tuko tayari kwa lolote
 
AcinonyxJubatus

AcinonyxJubatus

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
126
Likes
0
Points
33
AcinonyxJubatus

AcinonyxJubatus

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
126 0 33
Jamani huyo mwanasheria kihio tuu. mwacheni zake zitafika na wote na babayake watabanwa kwenye kona. hapo ndipo kutakua na kilio na kusaga meno kwa baba mama na mtoto.:A S angry:
 
abura90

abura90

Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8
Likes
0
Points
3
abura90

abura90

Member
Joined Oct 6, 2010
8 0 3
Dogo ana akili za kumshabikia mzee ili aendelee kula fedha za watanzania wavuja jasho mtoto wa ajabu sana huu , mara hotel siifahamu sijawahi kuingia ndani zaidi ya kuiona kisha anasema haina uwezo wa kubeba watu 30 amejuaje kama hakuwepo katika kamati au anajua alitendalo , hawa watu wabaya sana , wachafu iko siku Mungu atawanyoosha kama alivyofanya kwa Batilda na Masha
 
I

IMBOMBONGAFU

Senior Member
Joined
Jun 7, 2009
Messages
148
Likes
0
Points
0
I

IMBOMBONGAFU

Senior Member
Joined Jun 7, 2009
148 0 0
Hivi Ridhiwani huoni kuwa unajidanganya? Mara unasema tarehe hiyo hukuwa Mwanza, Mara unadai eti Hiyo hoteli yenyewe huijui ilipo. Sasa mbona unadai hiyo hoteli haina uwezo wa ku accomodate watu 30? Acha upupu kuna ukweli unaujua.
Pumba
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,684
Likes
30,029
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,684 30,029 280
dogo kilaza tu huyu hata elimu yenyewe nina uhakika kaipata kwa mgongo wa babake ...dogo yupo chali sana il ababa yake keshadhihirisha uhalisia wa ukoo wao ,so ndoto zake za kuwa prezda ziishie huko huko
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,011
Likes
99
Points
145
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,011 99 145
Hivi Ridhiwani huoni kuwa unajidanganya? Mara unasema tarehe hiyo hukuwa Mwanza, Mara unadai eti Hiyo hoteli yenyewe huijui ilipo. Sasa mbona unadai hiyo hoteli haina uwezo wa ku accomodate watu 30? Acha upupu kuna ukweli unaujua.
Hii imeanzia wapi. Uandishi wako unaonyesha kuwa hii ni habari inayoendelea. Ingekuwa vizuri kama ungeweka pia na mwanzo wake.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
hebu mnaojua kinachoendelea tuambieni, hii habari inahusu nini?
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Aliuliza eti Kikwete anaweza kwenda mahali watu wasijue? Huyu dogo hajui kutumia mantiki. Ukweli wa Kikwete kwenda katika Hotel hiyo hauwezi kuthibitishwa na suala la watu kumwona. kama hakwenda basi inatosha. Anasema yeye siku hiyo hakwenda Mwanza lakini hakutaja alikuwa wapi. Hata kama atataja kuwa alikuwa mahala pengine atuambie ratiba yake ya siku hiyo kwa saa 24, maana anaweza kusafiri toka mahali pengine kwenda Mwanza ndani ya saa hizo 24.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,366
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,366 280
Namkumbuka sana huyu dogo pale Mkwawa alikuwa mpoleee mnyenyekevu usingedhani kama angeweza kuingia kwnye siasa na kuwa fisadi kama sasa!
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
16
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 16 0
Hii imeanzia wapi. Uandishi wako unaonyesha kuwa hii ni habari inayoendelea. Ingekuwa vizuri kama ungeweka pia na mwanzo wake.
Dingswayo tafadhali ondoa picha ya Morgan Freeman ktk ID yako. he is one of the great thinker in this planet earth, anatuwakilisha black vizuri sana, tofauti na wewe mwenye kulamba visigino vya mabasha wako... Dogo amejichanganya period! ukiangalia body language yake itatosha kukupa jibu kuwa riziwani ni mchakachuaji.... makame ndo kabisaa dhamira inamsuta ile mbaya... uchaguzi lazima urudiwe...
 
IsangulaKG

IsangulaKG

Verified User
Joined
Oct 14, 2010
Messages
707
Likes
145
Points
60
IsangulaKG

IsangulaKG

Verified User
Joined Oct 14, 2010
707 145 60
Mtoto wa nyoka ni nyoka jamani kuna ubishi
Kuna Mdau mmmoja aliwahi kutua post kwamba Mdogo wake Ridhiwani anaongoza timu ya Wataalamu wa IT wamejifungia ofisi moja Upanga wakiichezea database ya NEC ...watu tukampuuza
 
Sufa

Sufa

Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
30
Likes
1
Points
15
Sufa

Sufa

Member
Joined Nov 26, 2006
30 1 15
Wadau tuache kumjenga huyu mtoto wa mtawala, kwani hakuna habari mbaya kila habari ni nzuri tunavyozidi kumtajataja ndiyo tunavyomuinua kisiasa bila kujua hata kama tunamtaja kwa mabaya. Ikumbukwe Jamii Forum inaushawishi mkubwa nchini na mara nyingi magazeti ya kitaifa wanainukuu. Binafsi ninaamini Tanzania mpya imezaliwa na watoto wa watawala wa sasa hawana nafasi kwa Tanzania yetu, bibi yangu (nyanya) alikuwa Tanu na sasa CCM lakini mwaka huu kachagua CHADEMA, nilipomuuliza kwanini? Jibu "mara zote nachagua na moyo wangu safari nimechagua na kichwa changu." Nafikiri hayuko peke yake na huo ndiyo mwanzo wa mwisho wa chama akipendacho.
 
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
5,163
Likes
2,243
Points
280
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
5,163 2,243 280
mtoto sirizikione anaitwa je?
 
Mpenzi

Mpenzi

Member
Joined
Nov 3, 2009
Messages
49
Likes
0
Points
0
Mpenzi

Mpenzi

Member
Joined Nov 3, 2009
49 0 0
All I can say JF need to close this nonsense topic, sioni kichwa wala miguu humu ndani.
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,299
Likes
2,010
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,299 2,010 280
All I can say JF need to close this nonsense topic, sioni kichwa wala miguu humu ndani.
kweli kabisa mpenzi!.. ni kauli za watu waliokata tamaa..
 
P

Pagi Ong'wakabu

Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
53
Likes
0
Points
0
P

Pagi Ong'wakabu

Member
Joined Sep 15, 2010
53 0 0
Hivi Ridhiwani huoni kuwa unajidanganya? Mara unasema tarehe hiyo hukuwa Mwanza, Mara unadai eti Hiyo hoteli yenyewe huijui ilipo. Sasa mbona unadai hiyo hoteli haina uwezo wa ku accomodate watu 30? Acha upupu kuna ukweli unaujua.
Hili toto linatia aibu kwa vimbwanga vyake ama kweli kuwa uyaone JK orijino a.k.a mchonga, Mzee ruksa na Ben a.k.a Chinga boy watoto wao hawakuonyesha upuuzi kama wa ki riz 1, tabia hii inashiria anapewa malezi ya aina gani.
Habari zisizo rasimi hili toto linahusika na kushinikiza uchakachuaji wa matokeo ya kura za ubunge shy wakiwa na makamba, kama siyo hivyo walifuata nini SHINYANGA hali si waajiriwa wa nec kama sikushinikiza uchakachuaji wa matokeo?
Huyu akisemwa kwa lolote baya linakubalika kwa vile ameshiriki katika kashfa nyingi sana hapa njini TZ masauni, bashe, matokeo ya ubunge Shinyanga na mengine mengi, huyu dogo anahitaji ushauri nasaha ajifunze kuishi na watu mh jm kikwete naye akemee hizo tabia tata za huyu dogo. Kama kweli huyu ndiyo anaandaliwa kuwa prezidaa 2025 TUMWEKWISHA KILA KITU KITAUZWA
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,493
Likes
217
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,493 217 160
Naomba nitoke nje ya mada kidogo - nimemuona RK akiwa na pete mbili, mkono wa kulia na kushoto, hivi zina maana gani?
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
There are some people in the ruling scene that need to go away completely and some who need to change, also there are some who need to open their eyes.
I am talking about being focused on the well being of tanzanians, as a proffesion, and a daily duty. Not a present or a bribe.
We all have heard about stories of ridhwani and his friends and boses. True some are not exact truths, but some are and they are not good at all.
 

Forum statistics

Threads 1,215,475
Members 463,207
Posts 28,550,175