Ridhiwani Kikwete: Dokta Slaa anataka kunichafua!


obsesd

obsesd

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
1,226
Likes
5
Points
0
obsesd

obsesd

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
1,226 5 0
kilaza tuu, mtu mzima ovyoo anakuwa umrii tu maarifa hanaga sijui yukoje!
ameinvest kwenye wizi wa feza na umma na ukahaba kama babake basii!
kwanza ana akili za maarifa mwisho wake io 2015 babake akitoka madarakanii,
hawezi kuja kuwa raisii huyuu jaman allah! kilaza ivvvv.
 
satellite

satellite

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
613
Likes
21
Points
35
satellite

satellite

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
613 21 35
Naye mbumbumbu kama babayake, hakusoma hesabu za makadirio hata ile common sence hawana
Hotel kama ile isiwe na ukumbi wa watu hao.
Halafu JK akienda kuiba nani aripoti? kwani alienda kwa mazuri?
Huyu dogo kilaza vibaya mno. ananitia kichefuchefu:bowl::A S angry:
Utumbo mtupu
 
L

lubaga

Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
65
Likes
0
Points
0
Age
31
L

lubaga

Member
Joined Apr 6, 2012
65 0 0
Ingawa hata mwendawazimu ana jambo ambalo watu wanaweza kujifunza, Vox Popuili nasema, yasemwayo na ridhiwani (nimeandika kwa herufi ndogo makusudi tafadhali) ninayaona kama ni ubatili mtupu na kujilisha upepo. Kamwe kisuguu hakiwezi kuwa mlima kutokana na nguvu ya mchwa. Hekima za mwendawazimu ni kuona kwamba watu wanatambua uwepo wake, naye hufurahia hilo, lakini kwa wenye hekima, ujinga wa mwenye hekima ni akili ya mpumbavu. Plizi teki notisi ofu thisi. Thenkyuuuu.
Umenena kwa hekima ya hali ya juu sana ,nimekukubali
 
Elisha Ray

Elisha Ray

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2012
Messages
307
Likes
4
Points
35
Elisha Ray

Elisha Ray

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2012
307 4 35
hivi huyu kijana mwenzetu ana usafi gani hata achafuliwe binafsi na kwa wafuatiliaji wenzangu wa siasa ndani ya ccm watatambua ridhiwani kikwete hana usafi wowote hata kuwa katika nafasi ya kuchafuliwa tena ni aibu kwa mtu mzima kama ridhiwani kuendelea kumtegemea mzazi wake namaanisha kuwa tegemezi je huo nao ni usafi! naam habari za uchakachuaji matokeo zilishatolewa awali na source za kuaminika naye ridhiwani na nduguye khalifani walihusishwa (ofisi zao zikiwapo upanga) by then hawajawahi kukanusha kuhusika kwao! mawazo haya yanatokana na ripoti aliyoitoa leo mgombea urais dr slaa akimhusisha na uchakachuaji wa matokeo
Alikwisha jichafua mwenyewe siku nyingi tu na kinachofanyika sasa ni kuuweka uchafu huo hadharani tu so asi-complain bali ajilaumu mwenyewe
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
kitendo cha kujiingza kwenye sias ndiko kuliko mchafua
 

Forum statistics

Threads 1,213,597
Members 462,215
Posts 28,483,389