Rich Mavoco ngoma yake mpya ''Wanakutamani'' ni shida...

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,153
2,000
Nimetokea kuikubali sana hii ngoma.Ni ngoma flani ukiwa home na mchumba wako,girlfriend au hata mke mnasikiliza huku TARATIIIIBU unachezea nywele zake.
Well done Mavoco
 

mzaramo

JF-Expert Member
Sep 4, 2006
6,343
2,000
Hakuna kitu wimbo mbovu mavoko toka aende Madale haeleweki anaimba nini.
 

McDonaldJr

JF-Expert Member
Sep 25, 2013
6,390
2,000
hili jukwaa lilikua la kupunguzia msongo wa mawazo ila siku hizi limekua kimeo,weka ngoma tusahau balaa la Chenge.
 

kwenzi

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
671
1,000
Mie naona wimbo wake wa Sheri yupo na fid q ndio angeutoa official ni bonge la ngoma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom