watu wanadanganyika na majina. Wakisikia mtu anaitwa Fatuma au Juma basi ni mwislamu. Akiitwa Joseph au magdalena basi ni Mkristo. Ni makosa sana kuhukumu dini ya mtu kwa kuangalia jina lake. Wengi - nawafahamu hata kijijini kwangu - wana majina ya Juma, tatu, Tano, Hamisi, nk lakini si waislamu. Wapo pia kina Harun, Daudi, Yusufu, Ayubu ambao kwa kuangalia majina tu utadhani wote ni wakristo, lakini sivyo kwani wapo wenye majina hayo lakini ni waislamu. Kuna haja ya kuwa waangalifu kabla ya kung'aka.