Rekodi mpya: Jamii Forums yafikiwa na wasomaji milion 20

Rekodi mpya: Jamii Forums yafikiwa na wasomaji milion 20

Hayo yalijiri jana tarehe 7.10 kwenye hafla ya utoaji zawadi washindi wa shindano la tatu la STORY OF CHANGE iliyofanyika hotel ya Kilimanjaro

Aliyekuwa mgeni rasmi balozi wa Sweden alitanabahisha hilo kwamba wasomaji na watembeleaji wa JF wameongezeka maradufu kwa miaka mitatu iliyopita na kuifanya JF jukwaa linalotumia Kiswahili kuwa na wasomaji wengi zaidi na namba moja duniani

Kwamba JamiiForums inashika namba moja duniani kama jukwaa mtandao la kijamii linalotumia lugha msingi ya Kiswahili kutembelewa na watu wengi zaidi duniani kwa idadi inayokisiwa kufikia milion ishirini (20,000,000)

Tunakuwa wachoyo wa shukrani tusipawapongeza na kuwapa maua yao
Wamiliki waanzilishi wa JF
Body members
Wafanyakazi wote kwa nafasi zao (bila kuwasahau moderators
Marafiki wote wa JF
Asasi saidizi
Wanachama wote wa JF
Wasomaji na watembeleaji wote wa mtandao huu wa kijamii wa kipekee na wa aina yake Tanzania, Afrika na duniani katika ujumla wake

Hilo halingewezekana kama si
Maono sahihi
Kujituma
Kujitoa
Nidhamu
Ukweli na uaminifu kwa kila mmoja aliyekuwa na nafasi yake kiitifaki ndani ya JamiiForums
Mgeni rasmi kwenye hotuba yake ya kiingereza aliongea mengi mazuri lakini MOJA kubwa lililonigusa mimi ni pale alipomwambia Mwanzilishi mwenza wa JF mkuu Maxence Melo WE TRUST YOU yaani TUNAKUAMINI Hili kwangu lilikuwa kubwa sana kwakuwa ndani ya JF tumekuwa na masomo si haba juu ya uaminifu, dhima ya kuaminiwa na kuaminika na matunda hasi ya kukosa uaminifu ama kuaminika!

Hafla ilikuwa nzuri kwa kila kitu na hii yote ni kutokana na matunda chanya ya uaminifu na kuaminiwa
Waalikwa wa viwango tofauti walikuwepo
Viongozi wa kiserikali
Mabalozi mbalimbali
Asasi za kiraia
Wasanii
Wanachama wa JF na wageni waalikwa kwa nafasi zao

Hafla hii ilithibitisha mambo kadha
JF ni mtandao wa kipekee Tanzania tegemewa na wengi vijana, wanasiasa viongozi mbalimbali, wasanii watu wa imani zote nknk
JF ni chanzo cha kuaminika cha habari mbalimbali kwa watu wengi mno
JF ni kama mahali pa kuondolea mawazo kupata mawazo mapya, elimu mbadala, maswala mtambuka ya kitaifa nknk
JF ni asasi kichocheo ya kufundisha kukuza kueneza lugha adhimu ya Kiswahili ndani na nje ya Tanzania
JF ni jukwaa mtandao asasi ya kiraia inayofanya kazi na organ za serikali kama
Mamlaka ya mapato
Mamlaka ya maji
Takukuru
Tanesco nknk

Nina mengi ya kuandika lakini bado hayawezi kutosha kuielezea JF katika ubora wake tukuka na uhalisia kama ilivyoonekana jana kwenye tukio husika

Rai yangu kwa wote watakasoma uzi huu ni kuwa na fikra mtambuka kila tutakachokuwa tunakiandika hapa.. Maana kinasomwa na wengi mnoo ...

Mwisho nawapongeza washindi wote kwa makala zao nzuri
Nawapongeza washiriki wote pia.. Haya ni mashindano tusingeweza kushinda wote
Viva JF

Kwako Maxence Melo WE TRUST YOU! TUNAKUAMINI! Wewe na crew yote ya JamiiForums View attachment 2775738

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii imeeñda....
 
Jamii forums itaendelea kuwa bora wakati wote kwa sababu ipo ndani ya kusudi la uwepo wake.
Itakapotimiza kusudio lake labda nadhani tunaweza kuongea vinginevyo.
Wakati huu tukiwa ndani ya kusudi tuitumie vizuri kwa kujifunza na kufunza, ili kesho ikawe rejea nzuri kwa wanaotufutia.
 
Magufuli alivyomwandama/Kumchukia huyu dogo... kama zitamfikia hizi taarifa takufa tena...
Tutaongea mengi mabaya na mazuri ya Magufuli, lakini ukweli utabaki kuwa yule alikua ni zaidi ya kiongozi, kila binadamu ana pande mbili za wema na ubaya, lakini wema unapokuwa panapo stahili basi ubaya unakosa nafasi.
 
Mbona hatukupewa kadi za mwaliko. Au nazo zilitolewa kwa koneksheni?
 
Mbona hatukupewa kadi za mwaliko. Au nazo zilitolewa kwa koneksheni?
Siku ingine tukio kama hilo waweke viingilio watu wale na kula

Watangaze kadi zinakouzwa watu watajaa kama wote na pia itasaidia ku raise funds za kuendesha jamii forums kupitia hizo kadi za mwaliko zinazouzwa
 
Je, tunaweza kupata maandiko ya washindi hapa jamii forums ili nasi tufaidi mawazo ya hawa washindi?. Tuwekee tusome.
 
JF ni kiboko, kuna manabii, watabiri, waganga wa kienyeji, wapiga ramli n.k.
Kingine, JF kuna watu wanafahamu kila kitu na kila mtu.
JF kuna watu wanatufahamu kuliko sisi wenyewe tunavyojifahamu!
Ukitaka kujua watanzania wa aina zote,wwe ingia JF usome comments zao,ndani ya muda mfupi utawaelewa sana na wala hawatakupa shida tena kuwaelewa!!
 
Back
Top Bottom