Rekodi mpya: Jamii Forums yafikiwa na wasomaji milion 20

Rekodi mpya: Jamii Forums yafikiwa na wasomaji milion 20

Shida kuwa member kwenye hii forum unakuwa unaogopwa.
Hata wale waliomo hawataki wajulikane kama wapo [emoji23], kila mtu anakwambia anasoma tu.

Labda awarenes ifanyike watu wajue kuwa hii ni forum kama zingine, ila inakanuni zake.
Ni kweli Kabisa mkuu,
 
JF mtandao bora , nakumbuka nilianza kuutumia kipind nimemaliza form four,hasa jukwaa la elimu ,nilipata madini mengi kuhusu comb za kusoma
 
Back
Top Bottom