Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Regards, Maundumula

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Maundumula, Feb 1, 2012.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Habari,

    Mi mwenzenu mara nyingi huwa napost vitu hapa JF nikiwa kazini. Mara nyingine unakuta naandika na e-mail za ofisi pembeni nime minimize hii screen.

    Sasa inatokea sana najisahau nikiwa napost hapa JF mwisho naandika Regards, Maundumula (Jina la ukweli) halafu kabla sija submit nakumbukaga Hamad!! nafuta.

    Nina wasi kuna siku itani cost!

    Regards

    Maundumula
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,202
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwani we mhalifu?
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Unaogopa nini kwani hilo jina unalo wewe peke ako? Kama unacho ukifichacho jitahidi uwe makini, mean usijisahau!
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Natamani ukosee....!:lol::lol:
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha,
    Mie huwa nataka kukosea mfano nikitaka kusema

    Nicheke mie kongosho, nataka kuandika la ukweli
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hehehe

    Unaweza kukuta mimi ni houseboy wako hapo home halafu ukagundua huwa ukitoka nazama kwenye computer :lol:
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,398
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    Usiogope hata jakaya yupo JF kwahyo wakiona signature yako tutajua kumbe maundumula(Jina la ukweli) ni mjanja
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Au fisadi Papa ?
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,202
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Sio mbaya kama kazi unafanya!!
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,389
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    kumbe hadi wewe una jina?
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,071
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ni fisadi papa nini
    Au una miradi kibao ya kifisadi
    Au ni mtu wa wake za watu unaogopa yatafumuka siku ya siku
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hehehe

    Sina ujuzi wa kuiba wake za watu hiko kipaji wanacho wachache sana wenye uthubutu na ujasiri
     
  13. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ahaaa nikikosea tu nabadilisha jina halafu naingia kimya kimya ,mtanitaka :tongue:
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,208
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    sijui wewe ndo boss wangu kosea basi ...aaagh:poa
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,514
    Likes Received: 5,357
    Trophy Points: 280
    Hivi kwanini watu wanaogopa kutaja majina yao?

    Mi nashangaa sana.

    Regards,

    Chrispine.
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mmmm ukikosea si una amend fasta kabla hatujaona :lol:
     
  17. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Naogopa unaweza kunigundua kama mimi ni colleague wako wa kazini hapa :A S embarassed:
     
  18. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tunajuaje kama wewe ni krispini ukweli??? labda uki scan kitambulisho yako uweke hapa ya mpiga kura :lol:
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh nashukuru sana kwenye ufisaidi sipo!
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,071
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wapi wewe
    Wakati una kashfa ya kutembea na mke wa mtu ndo maana ukitoka kazini huthubutu kurudi home mpaka kigiza kiingie ili mwenye mke asikuone
    Na nyumbani kuna taarifa kuwa umesafiri
     
Loading...