Berryblack
Member
- Oct 3, 2022
- 77
- 105
CHEMICAL MASK YA UHAKIKA!
Linda afya yako unapofanya kazi hatarishi b
Mask hii ni bora kwa vumbi, kemikali na harufu kali
V Inakaa vizuri usoni
V Ina filter imara (double protection)
Bei yake ni 40000/= kwa mawasiliano ni 0612630936 .. mikoani pia tunasafirisha
V Inafaa kwa mafundi, welding, rangi na kazi za viwandani
Linda afya yako unapofanya kazi hatarishi b
Mask hii ni bora kwa vumbi, kemikali na harufu kali
V Inakaa vizuri usoni
V Ina filter imara (double protection)
Bei yake ni 40000/= kwa mawasiliano ni 0612630936 .. mikoani pia tunasafirisha