Real society feelings: Kwanini matusi na si pongezi

Real society feelings: Kwanini matusi na si pongezi

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
374,158
Reaction score
866,399
Huu ndio uhalisia ulioko kwenye jamii.. Jamii haina upendeleo kwakuwa
Ukifanya vema.. Bila hata kuomba itakupongeza na kukusifia sana..LAKINI ukiboronga itakubagaza live bila chenga
Risala iliyosomwa na jaji imepata ukosoaji mkubwa kwakuwa imeenda tofauti na uhalisia na ukweli wa kilichotokea
Hapa ni lazima wahusika wajitafakari kwa kina sana..Maana kumeshawahi kutokea ukosoaji huko nyuma lakini sio mkubwa Kama huu

Jamii inaugulia kimyakimya hivyo inapopata nafasi ya kutoa ya moyoni.. Uhalisia ni mkubwa na mbaya sana

Badala ya pongezi ni matusi.. Je bado hawana la kujifunza!?🥺🤔
 
Ina maana Kuna watu walitegemea kupata majibu tofauti.

Ingekuwa independent committee ambayo imetoka nje sawa ila sio hii
 
Hii ndiyo video iliyonivunja 💔💔 miezi sita iliyopita sasa.

Hata kama mhanga huyu alishiriki machafuko au hata kama ni JAMBAZI kabisa bado ana haki ya kusikilizwa na kujibu tuhuma - kama alivyoeleza Jaji Chande kwenye ripoti ya Tume.

HAKI ZA KATIBA. HAKI ZA BINADAMU.

Mhanga huyo ni mtoto wa watu, baba wa watu, kaka wa watu, mjomba wa watu. Huyo ni sisi sote. Binadamu mwezetu.

Mtoto wetu.

 
Anaandika Rais wa TLS Boniface Anyisile Mwabukusi

Kuendelea kutoa maelezo kuhusu ripoti yako inayodaiwa kuwasilishwa kwa Rais ni chuki ya moja kwa moja kwa akili zetu.

Baada ya kukamilika na kuwasilishwa kwa ripoti hiyo, ikiambatana na maagizo kwamba umma ukae kimya kwa misingi kwamba jambo hilo haliwahusu, kwa hivyo unazuiliwa kutoa ufafanuzi kwa umma huo huo.

Maelezo yoyote yanapaswa kuelekezwa kwa mamlaka ambayo ripoti hiyo iliwasilishwa.

Sio sahihi na haina mantiki kujifanya kufafanua mambo kwa umma wakati ripoti nzima na ukweli wake wa msingi unabaki ndani yako pekee.

Kitendo kama hicho si chochote zaidi ya zoezi la ziada na lisilo la lazima la kujitetea.

Ripoti hiyo si yetu wala haituhusu sisi kama umma, kwa madai yako mwenyewe.

Tunakataa kabisa maana yoyote kwamba hatuwezi kuwa na mawazo au hukumu huru.

Hatutalazimishwa kukaa kimya. Tuna uwezo wa kutathmini, kuhoji, na kufikia hitimisho.

Kitendo chochote kinachodhoofisha hili hakikubaliki na ni uvunjaji wa heshima.

kinachohitajika ni kuanzishwa kwa tume huru ambayo haina upendeleo, inaaminika, na ina imani ya wadau wote.

Ukweli, haki, na uwajibikaji vinabaki kuwa misingi pekee inayofaa ambayo taifa linaweza kurejeshwa.
1777527135628.jpg
1777527132763.jpg
 
“Report ya Chande imepikwa na watu wasiojua hesabu.”-; Mhasham Rweyongeza
 
“Report ya Chande imepikwa na watu wasiojua hesabu.”-; Mhasham Rweyongeza
 
Back
Top Bottom