Real Madrid (‎Los Blancos) | Special Thread

Real Madrid (‎Los Blancos) | Special Thread

Diomande mmepigwa kenge nyie. Nawachukia sana akitoka shetani na ccm mnafata nyie kwa kuwachukia kenge wakubwa nyie
 
Hongera kwa ushindi mtani. Ila ukicheza hivi na wale wahuni wa Catalan, utapigwa kama paka aliekunya kwenye debe la unga.

Kwa mpira wa sasa, ukikaa nyuma kusubiri ushambulie kwa counter, watu wanakuweka hukohuko.

Big up kwa Vini, jana amecheza mpira wa kiutuuzima sana. Ameteack-back, ame intercept, amerecover, na kutengeneza nafasi za kutosha. Shida ni ubinafsi wa Mobutu.

Nawasubiri Classico.
 
IMG-20260912-WA0064.jpg
 
Back
Top Bottom