Acha uongo wewe.
Hakuna mtu wa Barca aliyemananisha Pedri na Jude.Zaidi ya kufunga migoli Jude ana kipi cha maana cha kumzidi Pedri?
Mnapata tabu msimu wa 2 mfulilizo hata kikombe cha njiwa mmeshindwa kuchukua halafu unakuja kuongelea ubora wa Jude na Pedri!
Mtu yoyote wa football na anayeuelewa mpira umuwekee pedri na Jude umwambie achague mmoja basi kichaa tu ndo atakayechagua Jude.
Acha kumfananisha mtu anayeujua mpira Pedri na takataka nyingine zinazokimbia majukumu yake na kukaa juu kuvizia magoli.
Huyo papaa wenu Perez kutwa kucha anamuwaza Pedri na mpaka kumsajili anataka halafu wewe unakuja kuleta utoto wako.
Wewe leta viungo wako acha longolongo.
Viungo wako ndo hao kina Yuda hata majukumu yake ya msingi anayakimbia halafu ukikosa makombe unaona kama unaonewa kumbe mna tatizo la msingi na hamtaki kulifanyia utatuzi.