RC Arusha ampongeza jaji aliemvua ubunge Godbless Lema...

RC Arusha ampongeza jaji aliemvua ubunge Godbless Lema...

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Posts
22,227
Reaction score
8,761
Jana RC wa Arusha (Magesa) aliwashukuru majaji kwa kazi waliyoifanya, imesaidia kurudisha amani Arusha na alisema wale wasioridhika waende kwenye ngazi inayofata na siyo kulalamika na kunyooshea watu vidole kwani haisaidii kwani imeshafanyika na na maamuzi tayari yameshatoka…..
Magesa nilini amani Arusha ilitoweka na ni nani aliitoa amani, je amani inaletwa mahakama na kuajiri polisi wengi nchini…..
 
Crashwise,
Wewe ulikuwa unataka RC wa Arusha afanyaje?
 
Majaji hawapongezwi,Kutoa hukumu ni sehemu ya kazi Yao. Mkuu wa mkoa anasyndrome ya kuvalishwa mashada ya maua shingoni. Ukivalishwa shada la maaua wakati wa kuapishwa ni dalili ya mapungufu.


Aliye juu mngoje chini. Huyu RC anaweza kuwafurahisha wakubwa zake lakini miaka miwili na nusu kutoka sasa mambo yanaweza kuwa tofauti sana. Busara ndogo tu ingemsaidia kuchunga ulimi wake.
 
Magesa Malongo bana!!!!! Hakutakiwa kusema hivyo ni mapema mno kuonyesha ushabiki wa wazi namna hiyo.
 
Huyu RC ni MPYA alijuaje mabaya ya Mbunge wa Arusha Mjini? aliyasikia kama sisi tu? Hii ndio inaonyesha upungufu wa Uongozi nchini kwetu kuwa na sura mbili na kubobea kulamba lamba wakuu miguu ili kupewa Vyeo tu na sio Kufanya kazi

Nchi yetu kila mtu ili upata Uongozi ni kulamba miguu ya wakuu wako au uwe mtoto wa kigogo period. wengine tokeni Jasho
 
Aliye juu mngoje chini. Huyu RC anaweza kuwafurahisha wakubwa zake lakini miaka miwili na nusu kutoka sasa mambo yanaweza kuwa tofauti sana. Busara ndogo tu ingemsaidia kuchunga ulimi wake.

Awaulize wenzie CCM damu, wameanza kujitayarisha kuwa wapinzani.

Wamesoma alama za nyakati, belatedly though!!!!!!
 
  • Thanks
Reactions: FJM
Sidhani hii kauli ni ya kupuuza, Lema alikuwa hapendi haki idhulumiwe na yuko tayari kuadhibiwa kwa ajili ya haki, ndiyo maana RC amefurahia ili waendelee kuwanyanyasa, kuwaibia, kuwadhulumu na kuwakandamiza watu wa Arusha. Wamemwaga damu na kuwaua raia wasio na hatia kwa kuwa walikuwa wanadai haki zao, hiyo laana hawatapona. Shame on them.
 
Majaji hawapongezwi,Kutoa hukumu ni sehemu ya kazi Yao. Mkuu wa mkoa anasyndrome ya kuvalishwa mashada ya maua shingoni. Ukivalishwa shada la maaua wakati wa kuapishwa ni dalili ya mapungufu.

Very right, unampongeza jaji kwa vile amepindisha haki. kama ametoa haki hupashwi kumpongeza maana ilibidi haki iwe hivyo! Kwa hiyo jaji alifanya mambo!!!
 
CHADEMA TUTUMIE 'OPERESHENI VUA GAMBA VAA GWANDA' KUKAMATA UONGOZI MASHINANI KWA ZAIDI YA ASILIMIA 80 % KABLA YA 2015

CDM, malengo ya 'Operesheni Vua Gamba Vaa Gwanda' yawe ni kushika asilimia 80% ya
(1) Uwenyekiti wa viti vya vijiji,

(2) Viti vya Udiwani pamoja,na

(3) Ubalozi wa Nyumba 10 kote nchini.

Pindi tutakapofikia malengo magumu kama hayo ndipo tutakapoweza kusema tukiwa kifua mbele kwamba CDM Nguvu ya Umma kweli kwa kuegemea malengo yanayopimika kisayansi kama hayo hapo juu.

Hakika tukifikia malengo hayo hapo juu basi kwa njia hii, hata MAFISADI wafanyeje 2015 lazime tuwashike.

Isitoshe, malengo haya ni ya muhimu sana kwetu kuweza kuweka pamoja nguvu ya umma kuandika KATIBA MPYA YA WANANCHI na kukataa hayo mabadiliko ya kuweweseka ambayo CCM kinaonekana kuanza kupendekeza kwenye vikao vyake hivi sasa.
 
Jana RC wa Arusha (Magesa) aliwashukuru majaji kwa kazi waliyoifanya, imesaidia kurudisha amani Arusha na alisema wale wasioridhika waende kwenye ngazi inayofata na siyo kulalamika na kunyooshea watu vidole kwani haisaidii kwani imeshafanyika na na maamuzi tayari yameshatoka…..
Magesa nilini amani Arusha ilitoweka na ni nani aliitoa amani, je amani inaletwa mahakama na kuajiri polisi wengi nchini…..

Hizi sindio zile nafasi ambazo hazina tija, RC, DC zifutwe kwenye katiba mpya. Wakafundishe primary, au shule za kata. Tunapoteza kudi bure tu. Nafasi hizi zilikuwa kwa ajili ya wakoloni kukandamiza wananchi. Sasa tunahitaji viongozi wa kuchaguliwa sio kuteuliwa. Peoples power.
 
Crashwise,
Wewe ulikuwa unataka RC wa Arusha afanyaje?

Akafundishe shule ya kata moja huko kawe. Huko hamna kazi. Hukumsikia Dk Rwaitama akichambua vitu. Hawa walikuwa na maana kwa watawala wa kikoloni. Ndio maana kazi ya kujikombakomba. Hawajibiki kwa wananchi.
 
Badala ya kusikitika chaguo la wananchi limetolewa anafurahia! Jamani wana bodi angalieni jinsi viongozi wa nchi hii wasivyokuwa na mapenzi kwa wananchi wao ngoja tuu siku zinakaribia
 
Mahakama imefanya kazi yake kwa mujibu wa sheria za nchi Lema, kakutwa na hatia tujenge utamaduni wa kuheshimu sheria...RC katoa pongezi kwa Jaji kwa kusimamia sheria za nchi hakuna ubaya wowote...mbona Mbowe, alitoa pongezi kwa Jaji kule Singida kwenye kesi ya Tundu Lissu.
 
Back
Top Bottom