Kadhi Mkuu 1
JF-Expert Member
- Feb 4, 2015
- 22,888
- 29,070
Unajitafutia laana kwa lazima dogo.Kwahiyo Moshi mweupe unamaanisha mtetezi mpya wa mashoga kachaguliwa?
Hata kama wewe ni mtoto wa ibilisi hutakiwi kumkashfu Papa kiasi hiki.
Unajitafutia laana kwa lazima dogo.Kwahiyo Moshi mweupe unamaanisha mtetezi mpya wa mashoga kachaguliwa?
Mwezi wa tano nabatiza mwanangu utakuwa baba ubatizoHajafika level ya Ukadinali ni Askofu Mkuu yaan Archbishop sio Cardinal
Wakome kujipendekeza ila ww mweupe tulia hapo hapo RomeWeusi mmelaniwa mnajipendekeza tu kwao
Papa huyu mtetezi wa mashoga?Unajitafutia laana kwa lazima dogo.
Hata kama wewe ni mtoto wa ibilisi hutakiwi kumkashfu Papa kiasi hiki.
Kuhusu kwanini watumie rangi nyeusi na nyeupe sijui.Nimewaza tu kwanini nyeupe na nyeusi?
Na rangi haina opposite mkuu
Au ni kwa nyeupe tu ndio ina opposite yake
Ndio leo nasikia hii
Lakini tuyaache tu
Halafu kuna watu wanafikiri mweusi anaweza kuwa Papa!Yaani weusi tuna nini ?
Mpaka moshi mweusi una maana hakuna kitu
Kwanini sio blue au manjano?
Asante kwa hili somoKuhusu kwanini watumie rangi nyeusi na nyeupe sijui.
Ila rangi zina opposites zake mfano opposite ya kijani ni nyekundu. Hii ni kwa mujibu wa colour wheel. Na opposite ya nyeusi ni nyeupe.
View attachment 3311344
Kuna mmoja black alisukumwa na pope alipotaka kumbusu na alikuwa ni Black cardinal sijui wa wapi yuleHalafu kuna watu wanafikiri mweusi anaweza kuwa Papa!
Nipo tayari mkuu ila si unajua Baba Ubatizo ni God fatherMwezi wa tano nabatiza mwanangu utakuwa baba ubatizo
Godfather ukimaanisha nn 🤔Nipo tayari mkuu ila si unajua Baba Ubatizo ni God father
Acha longolongoKuhusu kwanini watumie rangi nyeusi na nyeupe sijui.
Ila rangi zina opposites zake mfano opposite ya kijani ni nyekundu. Hii ni kwa mujibu wa colour wheel. Na opposite ya nyeusi ni nyeupe.
View attachment 3311344
Baba wa kiroho yaan ukiondoa wewe Baba Mzazi kuna Baba wa kiroho ndio God father Baba wa Ubatizo hapo utulie uelewe usitikisikeGodfather ukimaanisha nn 🤔
Nyeusi inawakilisha giza, yaani hakuna kinachoonekana, japokuwa nahisi gizani ndio kuna mengi.Yaani weusi tuna nini ?
Mpaka moshi mweusi una maana hakuna kitu
Kwanini sio blue au manjano?
Mkuu hiyo nature ya rangi nyeusi ni giza na ya rangi nyeupe ni mwanga. Kwahiyo rangi nyeusi kuhusishwa na shughuli haramu na chafu sidhani kama inahusiana na racism. Mbona wazungu kibao wapo huko Black Market. Ni nature tu ya rangi nyeusi.Acha longolongo
Peleka huu upupu huko vijiweni
kwa mzungum weusi ni uchafu na ushenzi ....black market, black listed, black magic......
Na weupu, white listed, white noise,
View attachment 3311360
Ok MrBaba wa kiroho yaan ukiondoa wewe Baba Mzazi kuna Baba wa kiroho ndio God father Baba wa Ubatizo hapo utulie uelewe usitikisike
Kwahiyo Moshi mweupe unamaanisha mtetezi mpya wa mashoga kachaguliwa?
Yeye sio CardinalWampe tuu Ruwaichi
technology ya sasa bado ni ya kutumia moshi kufikisha taarifa?Moshi unaonekana hata ukiwa mbali. Sasa chukulia miaka hiyo ya 60 kabla teknolojia haijakua kiasi ilivyo leo. Wangeweza kufanya hivyo ila ingechukua muda gani taarifa kusambaa?