kwaiyo unasubiri mpaka wanaume wa shoka waanzishe ww ndo uunge tela!!?Mkuu we lianzishe tu mimi nitakuunga mkono maana hawa mashoga wameshatuchosha sasa.
roho imekuuma kweli!!Mwenywe kaona kapendeza pale kwel dunia imeisha
wakome!!!!!pitisha bakora na pilipili kichaa, wakome!
hahahahahaInatumika wakati Wa kushoot video tu na shuhuli maalumu kijana lazima upigwe mekap [emoji126] [emoji108]
wivu tu huna lolote.Tembeza bakora
kwaiyo unasubiri mpaka wanaume wa shoka waanzishe ww ndo uunge tela!!?
utakuwa jike wewe na huenda tukaku-unfollow!!
belle atakuwa kaamia darJana nimemwona BELE9 amepaka ile rangi nyekundu kwenye lips kama wanavyofanya wanawake! Kina dada hebu niambieni hiyo rangi ni ya kazi gani na je inaleta picha nzuri kwa mwanaume kupaka?
Nilizoea kuwaona hao jamaa wa Comedy wakijipaka, nikachukulia kawaida kwakuwa ni waigizaji, labda wanafanya hivyo wakiwa kazini, sasa taratiiibu naona na watu wengine wanajipaka! Hii imekaaje? Kweli kuna haja ya kutandikana bakora.