Zack Abdul
JF-Expert Member
- Mar 9, 2026
- 919
- 794
Tukutane New York!!!!!!
Tanzania ikiendelea kuongoza juhudi za kuimarisha afya na ustawi wa mama na mtoto barani Afrika.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, Bingwa wa AU wa Afya ya Mama na Mtoto, atakuwa mwenyeji wa tukio la UNGA81 kuhusu - Malengo matatu sifuri - kwa ajili ya usalama wa mama na mtoto barani Afrika.
New York | 23 Septemba 2026
Afya ya mama, usalama wa mtoto - msingi wa Afrika yenye kesho bora.
Tanzania ikiendelea kuongoza juhudi za kuimarisha afya na ustawi wa mama na mtoto barani Afrika.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, Bingwa wa AU wa Afya ya Mama na Mtoto, atakuwa mwenyeji wa tukio la UNGA81 kuhusu - Malengo matatu sifuri - kwa ajili ya usalama wa mama na mtoto barani Afrika.
New York | 23 Septemba 2026
Afya ya mama, usalama wa mtoto - msingi wa Afrika yenye kesho bora.