Rais Samia unayajuwa yanayopangwa gizani?

Rais Samia unayajuwa yanayopangwa gizani?

Mimi nampenda sana Rais Samia.
Na ipo siku atajua kwamba nampenda.
Lakini nina uhakika nia yake ni njema, ila ukweli ni kwamba chama chetu cha CCM kimejishikiza kwenye dola.
Na yeye kama rais ameshindwa kupingana na nguvu hii.
Ukitaka kuamini, angalia Samia wa 2021 na wa 2025.
Yaani ni kama mbingu na ardhi.
Mungu amjalie afanye kama dhamira yake ya mwanzo.
Nakupenda rais wangu.
Mungu akubariki, na Mungu Ibariki Tanzania.
 
Siku hizi zile safari kapunguza naona anamtuma JK.
Alikuwa anasafiria nyota ya tanzania ya mzalendo magufuli....kwa sasa dunia imesha mjua kuwa ni mpumbavu tu...no one care abaut him..hivyo hana tena mvuto ...uongozi ni AKILI SIYO ELIMU NA MWANAMKE YOYOTE ULIMWENGU KANYIMWA AKILI YA UONGOZI...ANAWEZA KUWA NA AKILI NYINGINE ZOTE ILA HII YA UONGOZI KAMWE MWANAMKE AWEZI KUWA NAYO ......AKILI YA UONGOZI NDIYO AKILI HADIMU KULIKO AKILI ZOTE KWA WANADAMU....HATA KWA WANAUME NI WACHACHE TU NDIYO WALIYO NAYO YA KUTOSHA
 
Huna wasiwasi maana mumeo kashakujengea nyumba, lakini safari hii siasa za kidalali zimefikia mwisho.
Acha ngonjera za kike na kitoto hii midomo yenu mnehamishia barabarani shwaini nyie.
 
Kwa Tanzania Rais ni Alfa na Omega

Kwa Tanzania sio katiba Wala Sheria vyote vipo chini ya Rais na anaweza kumpoteza mtu yeyote na watu tukapiga kelele lakini hasirudi Kama Mzee Kibao!!

kwa Tanzania Rais ndiye katiba na ndiye Sheria ndiye msigina katiba na Sheria namba moja, ndiye mwizi namba moja, ndiye katili mamba moja!!

Sasa inakuwaje watu wanapanga mambo gizani Rais hajuwi ?

je Rais Samia unayajuwa yote yanayopangwa gizani? Je una uhakika wewe ndiye mgombe wa urais kupitia kijani mwaka huu?

una uhakika unayo watuma wasiadizi wako ndio wanayoyafanya?

una uhakika unashauriwa vizuri na washauri wako ?

Rais Samia be careful !!
Ohoooooooo!!!!
 
Ukiona mtu Kila Leo anakushauri mambo mepesi mepesi ujue huyo ni ibilisi wako. Tokana nae kwa Akili.
Mfano unamweleza Sina ada kulipia Binti shule yeye anakwambia mwoze...

Wengine wako jikoni kupika kiki za ajabu ajabu na nyepesi. Fikiri akili hizo wanazo ila kutatua kero za wenyenchi hawana.
 
'His Excellency, President for Life, Field Marshal Al Hadji Doctor Idi Amin Dada, VC, DSO, MC, Lord of All the Beasts of the Earth and Fishes of the Seas and Conqueror of the British Empire in Africa in General and Uganda in Particular'.
Hahaha mkuu nashukuru sana, huwa naikubali sana hyo sentence ya hayo mavyeo. Sidhani kama kuna atakae mfikia kwa hawa viongozi wengine.
 
Back
Top Bottom