Daudi Mchambuzi
JF-Expert Member
- Nov 25, 2010
- 62,189
- 128,277
Hii ni intake mpya ya Lumumba buku 7.
Kumbafu.
Kumbafu.
Ewe Chawa, umetumia njia gani kupima watanzania wote ukaja na majibu kuwa wote wanampenda sana mama?Hebu acha utani. Leta hoja ujibiwe.
Akijibu swali hili kwa akili na umakini kama lilivyoulizwa basi nitapata picha tofauti na dhana niliyokuwa nayo ya hawa chawaEwe Chawa, umetumia njia gani kupima watanzania wote ukaja na majibu kuwa wote wanampenda sana mama?
Unaweza kuweka hapa methodology uliyotumia na jinsi gani ulipima matokeo?
Yeye ni mume wakeOngelea nafsi yak0...Sisi wangapi?wewe na nani??
😂😂😂 Alafu iluvyoingia sasa. Ngoja tuoneHii ni intake mpya ya Lumumba buku 7.
Kumbafu.