Rais Samia from London to Maputo then New York

Rais Samia from London to Maputo then New York

Kama hujui kula raha shauri yako hii ndio ratiba ya mama yenu ,baada ya kutoka kumzika malikia pale London kwa kukaa siku nne leo amewasili Maputo msimbiji ambako atakuwa na ziara ya siku tatu kisha akahudhurie kikao cha wakuu wa nchi maarufu kama UNGA (united nations general assembly sio chini ya siku tano atakuwa huko

Ukipiga bajeti ya msafara mafuta, malazi, chakula utajua hujui


USSR
View attachment 2363291
Huko nako atapandishwa tena basi?
Wale waingereza walimueza sana mama Yetu. Nyodo zote zilikwisha, akabaki kuona noma kupigwa picha akiwa kwenye basi tena akiwa amekaa zile siti za nyuma nyuma karibu na tairi, kwenye matuta kiuno lazima kiliitika tu.
 
Waliokuwa wanalalamika magufuli kutosafiri nje ya nchi ndio wanaolalamika Samia kusafiri nje ya nchi..

Kama vipi turuhusu wazungu waje kutatawala upya
Hoja ikikosekana lazima mtu aende na upepo
 
Mbona Tundu Lissu yuko Europe kwa miaka 5 sasa, akilipwa mshahara na marurupu kibao na chadema kama makamu mwenyekiti wa chama chao! Kazi ya chama anaifanya kwa njia ya Zoom na space ya Maria Sarungi.
 
Back
Top Bottom