Rais Samia from London to Maputo then New York

Rais Samia from London to Maputo then New York

Kama hujui kula raha shauri yako hii ndio ratiba ya mama yenu ,baada ya kutoka kumzika malikia pale London kwa kukaa siku nne leo amewasili Maputo msimbiji ambako atakuwa na ziara ya siku tatu kisha akahudhurie kikao cha wakuu wa nchi maarufu kama UNGA (united nations general assembly sio chini ya siku tano atakuwa huko

Ukipiga bajeti ya msafara mafuta, malazi, chakula utajua hujui


USSR
View attachment 2363291
Asante kwa taarifa!
 
Kama hujui kula raha shauri yako hii ndio ratiba ya mama yenu ,baada ya kutoka kumzika malikia pale London kwa kukaa siku nne leo amewasili Maputo msimbiji ambako atakuwa na ziara ya siku tatu kisha akahudhurie kikao cha wakuu wa nchi maarufu kama UNGA (united nations general assembly sio chini ya siku tano atakuwa huko

Ukipiga bajeti ya msafara mafuta, malazi, chakula utajua hujui


USSR
View attachment 2363291
Kwani Makamu wa Rais si alimwakilisha huko au ?
 
Usiende huko, Jina sa100 wapo wengi hata mtaani kwetu, hatujui yupi anamzungumzia,

Aelimishwe tu, Nchi inapumua nw!!!
Uhuru umezidi nchi hii. Mweshimiwa president anamwita km shoga yake tu
 
Kama hujui kula raha shauri yako hii ndio ratiba ya mama yenu ,baada ya kutoka kumzika malikia pale London kwa kukaa siku nne leo amewasili Maputo msimbiji ambako atakuwa na ziara ya siku tatu kisha akahudhurie kikao cha wakuu wa nchi maarufu kama UNGA (united nations general assembly sio chini ya siku tano atakuwa huko

Ukipiga bajeti ya msafara mafuta, malazi, chakula utajua hujui


USSR
View attachment 2363291
Acha uongo wewe,UNGA kaenda VP kumuwakilisha..

Rais hana mda wa kula raha acha ujinga.
 
Kama hujui kula raha shauri yako hii ndio ratiba ya mama yenu ,baada ya kutoka kumzika malikia pale London kwa kukaa siku nne leo amewasili Maputo msimbiji ambako atakuwa na ziara ya siku tatu kisha akahudhurie kikao cha wakuu wa nchi maarufu kama UNGA (united nations general assembly sio chini ya siku tano atakuwa huko

Ukipiga bajeti ya msafara mafuta, malazi, chakula utajua hujui


USSR
View attachment 2363291
anatimiza wajibu wake, ulitaka uende wewe?
 
Kama hujui kula raha shauri yako hii ndio ratiba ya mama yenu ,baada ya kutoka kumzika malikia pale London kwa kukaa siku nne leo amewasili Maputo msimbiji ambako atakuwa na ziara ya siku tatu kisha akahudhurie kikao cha wakuu wa nchi maarufu kama UNGA (united nations general assembly sio chini ya siku tano atakuwa huko

Ukipiga bajeti ya msafara mafuta, malazi, chakula utajua hujui


USSR
View attachment 2363291
Acha Rais asafiri, magufuli kingereza alikuwa hajui ndiomaana akawa anajifungia ndani ya nchi anaogopa kusafiri
 
Kama hujui kula raha shauri yako hii ndio ratiba ya mama yenu ,baada ya kutoka kumzika malikia pale London kwa kukaa siku nne leo amewasili Maputo msimbiji ambako atakuwa na ziara ya siku tatu kisha akahudhurie kikao cha wakuu wa nchi maarufu kama UNGA (united nations general assembly sio chini ya siku tano atakuwa huko

Ukipiga bajeti ya msafara mafuta, malazi, chakula utajua hujui


USSR
View attachment 2363291
kuandika kwenyewe hujui unahoji Safari za Rais!
 
Kama hujui kula raha shauri yako hii ndio ratiba ya mama yenu ,baada ya kutoka kumzika malikia pale London kwa kukaa siku nne leo amewasili Maputo msimbiji ambako atakuwa na ziara ya siku tatu kisha akahudhurie kikao cha wakuu wa nchi maarufu kama UNGA (united nations general assembly sio chini ya siku tano atakuwa huko

Ukipiga bajeti ya msafara mafuta, malazi, chakula utajua hujui


USSR
View attachment 2363291
Usilalamike kwani hatumii kodi zetu bali anatumia tozo za Mwigulu na mama Samia anatoa pesa za matumizi.
 
Kama hujui kula raha shauri yako hii ndio ratiba ya mama yenu ,baada ya kutoka kumzika malikia pale London kwa kukaa siku nne leo amewasili Maputo msimbiji ambako atakuwa na ziara ya siku tatu kisha akahudhurie kikao cha wakuu wa nchi maarufu kama UNGA (united nations general assembly sio chini ya siku tano atakuwa huko

Ukipiga bajeti ya msafara mafuta, malazi, chakula utajua hujui


USSR
View attachment 2363291
Wee mjane nenda ukapalilie magugu kwenye runaway ya chatto international airport na uondoe moulds kwenye waiting lounge.

Nyauww
 
Back
Top Bottom