Kwahiyo katoka Tanzania kwenda Londoni, kisha akageuza kuelekea Maputo Msumbiji, baada ya hapo anarajiwa kwenda New York Marekani?Kama hujui kula raha shauri yako hii ndio ratiba ya mama yenu ,baada ya kutoka kumzika malikia pale London kwa kukaa siku nne leo amewasili Maputo msimbiji ambako atakuwa na ziara ya siku tatu kisha akahudhurie kikao cha wakuu wa nchi maarufu kama UNGA (united nations general assembly sio chini ya siku tano atakuwa huko
Ukipiga bajeti ya msafara mafuta, malazi, chakula utajua hujui
USSR
View attachment 2363291
Usalama wa hiyo video conferencing waulize hao hao na weweMi nakuuliza nawe waniuliza,usalama wa ile kimbinyiko waulize MI5 na GHCQ
Hapa umeonesha kiasi gani mtupuUsalama wa hiyo video conferencing waulize hao hao na wewe
Wewe uliyetaka niwaulize hao umejaa wapi?Hapa umeonesha kiasi gani mtupu
Muktadha ni kwamba wanaoandaa hayo mambo ndiyo wajuao...usiyeweza hata kurusha mshale toka kwenye upinde uache ujuajiWewe uliyetaka niwaulize hao umejaa wapi?
Watakaondaa hizo conferencing sessions ndio wanajua hayo mamboMuktadha ni kwamba wanaoandaa hayo mambo ndiyo wajuao...usiyeweza hata kurusha mshale toka kwenye upinde uache ujuaji
Wewe ni bogusWatakaondaa hizo conferencing sessions ndio wanajua hayo mambo
Wewe ujanja wako ni upi sasa?Wewe ni bogus
Nafikiri alikusudia kuandika...then New yorkHicho kichwa cha habari kipo sawasawa au ni macho yangu 🤔
Mpango hawezi kuwakilisha?Kama hujui kula raha shauri yako hii ndio ratiba ya mama yenu ,baada ya kutoka kumzika malikia pale London kwa kukaa siku nne leo amewasili Maputo msimbiji ambako atakuwa na ziara ya siku tatu kisha akahudhurie kikao cha wakuu wa nchi maarufu kama UNGA (united nations general assembly sio chini ya siku tano atakuwa huko
Ukipiga bajeti ya msafara mafuta, malazi, chakula utajua hujui
USSR
View attachment 2363291
Hot airMzalendo wakati alitia fora na kuvunja rekodi ya wizi kwa kuiba trillions za kutosha?
Nyinyi ni watu wa aina gani? Eti mzalendo, mzalendo my foot?!
Kammoon
Safari moja tu ye nyerere iliyokuwa na faida kwa nchi, iliguta hasara zote zilizotokana na safari zake. Hivi huwa umatembelea magofu yaliyo salia kwenye uwekezaji enzi za nyerere kweli wewe?Viongozi wa nchi hakuna anayemfikia Julias kwabkusafiri,je zile safari zake zilikuwa na faida kwa nchi?