Tindo
Platinum Member
- Sep 28, 2011
- 71,960
- 129,134
Sukuma gang utatulia tu.Alikufanyia ukatili ee?
Sukuma gang utatulia tu.Alikufanyia ukatili ee?
Kama mama yako.Mbali na kutojua siasa Magu pia alikuwa mjinga
Kama magu angekuwa muuwaji angeanza na kuua kenge kama wewe.Kama Magufuli angekuwa hai yawezekana angemuua baba yako wewe Gladiator4440, sijui kama ungepata muda wa kuandika pumba hizo hapo
Sukuma Gang2025 akigombea urais wa kutafuta kura huku akichuana na wapinzani wanaoutaka urais na baada ya matokeo kutangazwa ndio tutajua huo ushkaji wao.
Yuko motoni anapokea ujira wakeKama magu angekuwa muuwaji angeanza na kuua kenge kama wewe.
Magufuli alikuwa muuaji ila kama angekuwa hai pengine angemuua mama yako, sijui kama ungepata muda wa kuandika hiyo NONSENSEKama magu angekuwa muuwaji angeanza na kuua kenge kama wewe.
Kila kiongozi ametekeleza kwa nafasi yake,Hayati alifocus kwenye usimamizi kwa nafasi yake ambayo sio kibaya.Najua mpo Chawa wa Rais Samia na Chawa wa Rais Magufuli lakini UKWELI LAZIMA USEME.Rais Samia Anaijua SIASA kuliko Rais Magufuli kwa Kiwango kikubwa .Moja ya Uthibitisho huo ni
1.Kuamua kufanya MARIDHIANO na CHAMA KIKUBWA cha UPINZANI chenye Wafuasi Wengi ambacho ni CHADEMA jambo ambalo Rais MAGUFULI aliamini ADUI MKUBWA na HATARI kwa UTAWALA wake ni CHADEMA hivyo kufanya nao MARIDHIANO sio SAHIHI licha ya KUAMBIWA na KUOMBWA na Mwenyekiti wa CHADEMA Mh.Freeman Mbowe Wakiwa Mwanza.
Mwanasiasa Anayejua SIASA na Anayetaka kutawala kwa Amani lazima Ahakikishe UGOMVI na ADUI yake unaepukika na hilo ndilo alilolifanya RAIS SAMIA
Rais MAGUFULI aliongeza CHUKI kwa CHADEMA kwa Kuvuruga CHAGUZI
Kununua Wabunge na Madiwani wa CHADEMA akiamini ATAIUA CHADEMA ili Atawale bila UPINZANI
Kuzuia Mikutano ya Hadhara akiamini CHADEMA hawataongea na Wananchi Kuwakamata Viongozi Wanachama na Wafuasi wa Chadema na Kuwabambikizia Kesi na hata kuwafunga.
Leo RAIS SAMIA kupitia DPP wake Anaziondoa KESI za KUGUSHI na Watuhumiwa Wanatolewa MAGEREZANI
Rais SAMIA Katimiza Hitaji ya KIKATIBA kuruhusu MIKUTANO ya Vyama
Hakika RAIS SAMIA Anajua SIASA kuliko Rais MAGUFULI.
Anayepinga apinge kwa HOJA sio Mihemuko..
View attachment 2500074View attachment 2500077View attachment 2500079
Ndiyo hivyo sasa anaokwa kama ndafu huko jehanam kama vipi mfuate mkasaidiane kibanoKwanini wasiuliwe hata mitume na manabii waliua sana watu wapumbavu
Ukiijua siasa utanielewa. Huyu JK wanayesema leo ni mtu mzuri baada ya chaguzi zote waliishia kusema hawatambui matokeo wala hawamtambui rais.Sukuma Gang
Hizi propaganda zilishapitwa na wakati. Sasa hivi mpango ni kutafuta pesa tuKama Magufuli angeendelea kuwa hai, pengine kufika leo angekuwa kisha muua Mama yako mzazi, sijui kama ungeweza kuandika huo upuuzi wako hapo juu
Unahitajika wewe utende, nini kinakuzuwia?Watanzania hawaitaji siasa wanahitaji utendaji
Tafuta weweuliyeipoteza sisi tulishatafuta tukazipata sasa tunazitumia.Hizi propaganda zilishapitwa na wakati. Sasa hivi mpango ni kutafuta pesa tu
Tafuta pesa ufute aibu ya ukoo. Awamu ya 6 hii hakuna kilichosimama kazi inaendelea