Rais Samia alikuwa anamtisha nani hapa?

Rais Samia alikuwa anamtisha nani hapa?

Hawa watu,kwa hali ya kawaida wasingeweza kuongea haya,ni Mungu kaingilia kati ili watanzania wafunguke macho wajue kinachofanyika kwenye chaguzi zetu.
Video hizi zitumwe kwa wingi kwenye magroup kama whatsap,instagram n.k ili watanzania waone ukweli waamue wenyewe.kila mwenye akili timamu hahitaji maelezo ya ziada baada ya kuona clip za huyu bwana,napee na wale mapolisi wanaosema sisieu hakuna kulia(jiulize ni nani alie?). Hapo kweli kuna uchaguzi?
 
Hivi yule Mtu mzima wa makamo aliyemshauri Raisi kuwa maadui zake wako huko huko kijani bado yuko?
 
Juzi hapa katika mjadala kuhusu kinachoendelea kati ya Israel na Palestina, kuna mtu alisema ni wazi Hitler alikuwa na sababu nzuri za kuwamaliza Wa-Israel. NIlimwambia hata Israel wafanye ukatili na unyama wa namna gani kwa Wapelestina, wewe unakuwa muovu zaidi ya Hitler kwa kuhalalisha maovu aliyofanya kwa Waisrael.

Sasa leo namsikiliza Raisi wangu mwenyewe akitamka kwa kinywa chake kuonyesha kwamba kile kilichofanywa kwa wanasiasa wa upinzani huko nyuma ilikuwa ni halali. Sikujua kuna siku ndani ya Tanzania nitakuja kusikia kauli kama hii ikihalalisha maumivu yaliyosababishwa na utawala uliopita! Tatizo ni nini hasa, kuutaka uraisi? Kuna nini huko Ikulu kinachofanya watu wajitoe ubinadamu kwa kiwango hiki?
Mbona huyo Lissu hana shukrani kwa Samia? Maana angekuwa bado Magufuli ni Rais sasa hivi Lissu angekuwa bado yuko ukimbizi huko Brissels Belgium. Hili jamaa lilipewa kipaji cha mdomo mchafu tu lakini busara ni ZERO
 
No reform no election - hapo ndipo tulikuwa tunapataka, masuala ya kutishana hayapo kwa sasa ..kama.kufa hakuna atakaye ishi milele kwani jiwe kaenda wapi? alitaka?

Katiba hiyo hiyo iliyokupa mamlaka wewe ndiyo hiyo hiyo inawapa na wenzako haki ya kudai wanachostahili katika taifa lao huru.

Sasa kama.kudai haki ya kuwa na tume huru ya uchaguzi unaita chokochoko - bac twende kazi october si mbali.
 
HUyu mama anapenda kusifiwa hata kwenye hamna, na wahuni washamjulia wanashindana kuanzisha sa100 sijui legal aid, mara bao la mama, chawa wa mama, mama asemewe nk nk

Anayekwenda tofauti na hao chawa kwake ni adui...bora avue hicho kilemba tu avae kapero tujue moja!
say no to unafiki!
 
HUyu mama anapenda kusifiwa hata kwenye hamna, na wahuni washamjulia wanashindana kuanzisha sa100 sijui legal aid, mara bao la mama, chawa wa mama, mama asemewe nk nk

Anayekwenda tofauti na hao chawa kwake ni adui...bora avue hicho kilemba tu avae kapero tujue moja!
say no to unafiki!
Mwisho wa siku rekodi za Samia zitambeba kama kiongozi aliyepaisha uchumi wa Tanzania kwa kiasi kikubwa.

Nyie mna deal na majungu au vitu vidogo vidogo, lakini yeye ame embark kwenye kujenga uchumi wa nchi na ustawi wa Taifa.

Samia piga kazi, Watanzania ni watu wa kuponda sana na dharau sana, ila ukitoka madarakani watakukumbuka
 
Mbona huyo Lissu hana shukrani kwa Samia? Maana angekuwa bado Magufuli ni Rais sasa hivi Lissu angekuwa bado yuko ukimbizi huko Brissels Belgium. Hili jamaa lilipewa kipaji cha mdomo mchafu tu lakini busara ni ZERO
Kwa hiyo wewe mtu aliekuokoa uhai wako akikuambia sasa nataka nikuingilie kinyume cha maumbile utakubali kwa sababu tu unataka kuwa mtu wa kuonyesha shukurani?
 
Back
Top Bottom