Rais mpe Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa

Rais mpe Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa

Was this necessary?

Hakukuwa njia nyingine yoyote kupingana nae bila kutaja hiki kiungo?
Mkuu achana nae anatumia lugha ya ukakasi najua muda huu anajuta. Tumsamehe tu
 
Hilo halina mjadala akatae yeye ukweli huyu mama ni imara zaidi ya slaa
 
Hapana c sawa yaani aanze tena kwenda kupiga kelele kule bungeni afadhali wamuache apumzike tu.
 
Nitamshangaa na mama Jannet naye akikuunga mkono mbawa wewe...,Anakula 80% ya mshahara wa Raisi,aliyepo madarakani...,Wasukuma mna shida kwenye ubongo enhe....?!
Mama Samia ikikupendeza sana mpatie Mwalimu Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa kama alivyofanya Hayati Magufuli kwa Salma Kikwete, ambaye nae alikuwa mwalimu.
 
Chato kaenda kupokea ugeni wa Mwenge....,Anaishi Dar..., nyie wehu kweli...,Kwann mama Janet na si mama Maria? au mama Mkapa?!.....,
Tumfute mama majonzi na tumpongeze kwa kuvumilia kukaa na chatu
 
Mama Samia ikikupendeza sana mpatie Mwalimu Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa kama alivyofanya Hayati Magufuli kwa Salma Kikwete, ambaye nae alikuwa mwalimu.
Hana haja ya huo ubunge. Sidhani kama ni mroho kama Salma Kikwete au Janet Museveni. Acheni huruma za kifisadi. Kazi ya kutunza familia yake inamtosha hata malipo ya mumewe ukiachia mbali miradi ya familia. Muache aomboleze kifo cha mumewe.
 
Back
Top Bottom