Rais mpe Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa

Rais mpe Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa

Mama D mjua vyote vya bara na pwani jibu hoja acha kurukaruka

Huwa sijibu vitu nisivyovijua ndio maana nimekuuliza kwani huyo mama Janeth alikuambia anautaka ubunge akaukosa? Maana unavyandika ni kama vile unamuombea kwa rais ateuliwe😂

Ninachojua akiutaka haukosi na ukiona hajawa mbunge hajataka. Kwa hiyo jikaze tuu kwa kusubiri matokeo🤣🤣🤣
 
Was this necessary?

Hakukuwa njia nyingine yoyote kupingana nae bila kutaja hiki kiungo?
Yaani unakuta akili yake imeshindwa ku reason in constructive way,yaani pinga na utoe njia mbadala nzuri ya wewe unachokiona akilini mwako kuwa ni kizuri
 
Kwanini watu mnadhani ubunge ni cheo chakutolea fadhila?
Amekwambia ananjaa ya ubunge?
Acheni kiherehere na upuuzi!!
 

Bila hiyo usingekuwa hapa duniani ukiitype kwa matumizi mabaya yenye kuidharau

Kwanini usideal na mtu mwenyewe unatutukana mama zako!?

Hata kama huna heshma basi jitahidi kumheshimu mama yako maana hiyo ni amri ya Mungu wa wanadamu wote

Kutoka 20:12​

“Waheshimu baba yako na mama yako, ili uishi maisha marefu katika nchi ninayokupa mimi Mwenyezi-Mungu, Mungu wako.
 
Matatizo waliyonayo watanzania wengi yanawatosha ila kwakua rate pia ya ujinga ni kubwa sitashangaa wakikubali kuongezewa mzigo wa matatizo.
 
Bila hiyo usingekuwa hapa duniani ukiitype kwa matumizi mabaya yenye kuidharau

Kwanini usideal na mtu mwenyewe unatutukana mama zako!?...
Hajitambui huyo kwa laana hii uliyompa leo lazima agongwe na bodabod.
 
Hajitambui huyo kwa laana hii uliyompa leo lazima agongwe na bodabod.

Kuna watu wanaweza wakaongea kitu au kuandika kitu hadi ukatamani kuwauliza umri wao

Hivi wanavyovitamka kwa dharau na kuvifanya vionekane havina maana masikioni mwa watu huwa hawajiulizi kwanini vilifichwa? Mungu hakuviweka hivyo usoni?
 
Kuna watu wanaweza wakaongea kitu au kuandika kitu hadi ukatamani kuwauliza umri wao

Hivi wanavyovitamka kwa dharau na kuvifanya vionekane havina maana masikioni mwa watu huwa hawajiulizi kwanini vilifichwa? Mungu hakuviweka hivyo usoni?
Hapa tupo kusogoa tu hakuna lolote la maana tunapata. Ikifika jioni kila mtu kwenye kichaka chake sasa matusi sijui ya nini.
 
Rais Samia ikikupendeza sana mpatie Mwalimu Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa kama alivyofanya Hayati Magufuli kwa Salma Kikwete, ambaye nae alikuwa mwalimu.
Ni wazo zuri sana!! Halafu uwezo anao!! Mama ni msikivu naamini kabisa kuwa atalifanyia kazi pendekezo hili!!
 
Haki ya Mungu hii nchi kuna Mazuzu mengi Sana!
apewe ubunge Umesikia ana Shida? Ubunge ni mirathi? Au kifuta machozi?
Kenge Kama nyie ndio mnalakamika tozo halafu mnakuja na Mawazo finyu ya kuingia gharama zisizo na faida
Acha wivu wa k+k€ !!!
 
Nitamshangaa na mama Jannet naye akikuunga mkono mbawa wewe...,Anakula 80% ya mshahara wa Raisi,aliyepo madarakani...,Wasukuma mna shida kwenye ubongo enhe....?!
Ishu siyo shida ya pesa!! Ishu ni kumpa fulsa ya kulitumikia Taifa. Halafu anajua mawazo na mipango aliyokuwa nayo JPM. Ni modality nzuri ya kupata mwendelezo wa baadhi ya mawazo na mipango ya JPM.
 
Mawazo ya kimataga sana haya yaani wana waza kuteuana tu wala sio kingine , mjane wa Rais anayetunzwa kwa fedha za walipa kodi hadi na yeye atakapoaga dunia ubunge ni wanini labda
Ni mawazo ya kimaskini sana kuwaza kuwa inapendekezwa apewe ubunge ili kumsaidia kujikimu kifedha la hasha ! Hana tatizo la kiu humi kla bado mchango wake kwenye hili Taifa unahitajika sana! Hasa kwa kuwa anafahamu mipango alihokuwa nayo JPM ya kuliendeleza Taifa letu.
 
Back
Top Bottom