Rais mpe Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa

Rais mpe Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa

Rais Samia ikikupendeza sana mpatie Mwalimu Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa kama alivyofanya Hayati Magufuli kwa Salma Kikwete, ambaye nae alikuwa mwalimu.
Jamani huyu mama anashida gani mpaka apewe ubunge. Nahisi anapata matunzo yote toka serikalini yeye pamoja na familia yake. Condolense yake pia si haba.

Nafikiri wamwache apumzike kliko kuanza kumpeleka Dodoma bungeni na kuanza public life ambayo naona yule mama anapenda maisha yke ya ukimya na sala kuliko kuonekana kwenye makongamano
 
Rais Samia ikikupendeza sana mpatie Mwalimu Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa kama alivyofanya Hayati Magufuli kwa Salma Kikwete, ambaye nae alikuwa mwalimu.

Kwani yeye Janeth Magufuli anautaka huo ubunge?

Au ndio ile tabia ya kulazimisha watu kuwa tunachotaka sisi au kuwaza tunavyowaza inaendelea???
 
Mawazo ya kimataga sana haya yaani wana waza kuteuana tu wala sio kingine , mjane wa Rais anayetunzwa kwa fedha za walipa kodi hadi na yeye atakapoaga dunia ubunge ni wanini labda
 
Rais Samia ikikupendeza sana mpatie Mwalimu Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa kama alivyofanya Hayati Magufuli kwa Salma Kikwete, ambaye nae alikuwa mwalimu.

Haka katabia ka kurithishana siku moja katawatokea watu puani
 
Salma Kikwete alikuambia kuwa anautaka Ubunge?

Salma kikwete kuwa mbunge sio kwamba wake wote wa marais wanautaka ubunge

Uliwahi muona Anna Mkapa au Mama Maria Nyerere akiwa mbunge?

Na ukumbuke mimi sijasema hawezi kuwa mbunge kumbuka tuu akiutaka anaweza kuupata kwa muda wake acha kujipa presha na maisha yake
 
Rais Samia ikikupendeza sana mpatie Mwalimu Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa kama alivyofanya Hayati Magufuli kwa Salma Kikwete, ambaye nae alikuwa mwalimuwanini

Rais Samia ikikupendeza sana mpatie Mwalimu Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa kama alivyofanya Hayati Magufuli kwa Salma Kikwete, ambaye nae alikuwa mwalimu.
Jiombee mwenyewe kwanza!
 
Salma kikwete kuwa mbunge sio kwamba wake wote wa marais wanautaka ubunge

Uliwahi muona Anna Mkapa au Mama Maria Nyerere akiwa mbunge?

Akiutaka anaweza kuupata kwa muda wake acha kujipa presha na maisha yake
ALafu ubunge kwanini inachukuliwa ni jambo rahisi sn? maanake watu hawapo bungeni ajili ya manufaa ya umma mbali manufaa binafsi
 
Salma kikwete kuwa mbunge sio kwamba wake wote wa marais wanautaka ubunge..
Unausikia Ubunge na unamuona Mbunge. Elewa zama zimebadilika. Kwa kujua kwako ulishaona ama kusikia Mama Maria ana ofisi.
 
Haki ya Mungu hii nchi kuna Mazuzu mengi Sana!
apewe ubunge Umesikia ana Shida? Ubunge ni mirathi? Au kifuta machozi?
Kenge Kama nyie ndio mnalakamika tozo halafu mnakuja na Mawazo finyu ya kuingia gharama zisizo na faida
Yaani tuna watu wa ajabu sn
 
Haka katabia ka kurithishana siku moja katawatokea watu puani

Katabia ya kulazimisha watu kuwa tunachotaka sisi au kuwaza tunavyowaza kanawatesa watu wengi sana

Unakuta mtu anahangaika kumsema mwingine kwamba kanyimwa teuzi wakati huyo anayemsema wala hana wazo la hizo teuzi.

Tena unakuta ana kazi anayofanyia nchi hii ambayo ni muhimu hata kuliko hiyo teuzi inayofikiriwa
 
Jana wamekosa mkoa wa
Chato leo wanaanza madai mengine wanataka huruma kwa kila kitu!
 
Hii nchi kuanzia raia hadi viongozi wote wamevurugwa.
kabisa. Halafu kesho mijitu hiyo hiyo inakuja kulalamika kuwa watu wanabebana na kuteuana wenyewe kwa wenyewe.

Na huyo anaependekeza hivyo ukute baba yake nae mwalimu na hana mbele wala nyuma lakini ana kazi ya kuwaombea wengine ulaji.
 
Unausikia Ubunge na unamuona Mbunge. Elewa zama zimebadilika. Kwa kujua kwako ulishaona ama kusikia Mama Maria ana ofisi.

Acha kuteseka na maisha ya watu Rufiji dam. Unachokijua ni kama tone la maji kwenye bahari kwa yale usiyoyajua
 
Acha kuteseka na maisha ya watu Rufiji dam. Unachokijua ni kama tone la maji kwenye bahari kwa yale usiyoyajua
Mama D mjua vyote vya bara na pwani jibu hoja acha kurukaruka
 
Back
Top Bottom