Sipendi Uchawa
JF-Expert Member
- Dec 19, 2016
- 8,119
- 12,927
Acha kujifanya unayajua sana maisha ya wawili.Tumfute mama majonzi na tumpongeze kwa kuvumilia kukaa na chatu
Sent from my SM-J530F using JamiiForums mobile app
Acha kujifanya unayajua sana maisha ya wawili.Tumfute mama majonzi na tumpongeze kwa kuvumilia kukaa na chatu
Alisema anataka ubunge?Mama Samia ikikupendeza sana mpatie Mwalimu Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa kama alivyofanya Hayati Magufuli kwa Salma Kikwete, ambaye nae alikuwa mwalimu.
Kelele alizopigiwa na yule "mjamaa" zinatosha.Hapana c sawa yaani aanze tena kwenda kupiga kelele kule bungeni afadhali wamuache apumzike tu.
ILI IWEJE KWANI MARUPURUPU YA MZEE WAKE HAJAPEWA? KWANI ANALALA NJAA AU SHIDA YOYOTE YA FEDHA.KWANI UONGOZI NI ZAWADI KWA WATU FULANI.HFULANI.HUKU KUJIKOMBA NDIO KUMETUFIKISHA HAPA.KUMBE MNACHAGUANA KWASABABU NYINGINE NA SIO UWEZO, UZALENDO WA MTU.SIKU UKIACHA KUTUMIA UGIMBI AU CHIMPUMU AKILI ZITAKURUDIAMama Samia ikikupendeza sana mpatie Mwalimu Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa kama alivyofanya Hayati Magufuli kwa Salma Kikwete, ambaye nae alikuwa mwalimu.
Chato inakuwa mkoa au sijui nchi kabisa, ampe ukuu/ urais wa huo mkoa/nchi!Mama Samia ikikupendeza sana mpatie Mwalimu Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa kama alivyofanya Hayati Magufuli kwa Salma Kikwete, ambaye nae alikuwa mwalimu.
Mama Janeth hawezi kubali hata kidogo! Yule Maza kwa kumuangalia tu,hua hapendi mambo mengi kama kina Salma Kikwete!
Tangu Mme wake amefariki,ulishawahi muona hata sehemu yoyote ya public hasa kwenye mambo ya serikali?? Jibu ni hapana,hawezi na wala hatakaa akubali! Naomba tumuache mama Janeth atulie tu huko aliko! View attachment 1974691
We bwege , hii Nchi msiifanye kama kitenesi.Mama Samia ikikupendeza sana mpatie Mwalimu Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa kama alivyofanya Hayati Magufuli kwa Salma Kikwete, ambaye nae alikuwa mwalimu.
Mama Samia ikikupendeza sana mpatie Mwalimu Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa kama alivyofanya Hayati Magufuli kwa Salma Kikwete, ambaye nae alikuwa mwalimu.
Lakini pia tumuombe Rais aibadilishe jina na kuiiita nchi ya kupeana na kurithishana vyeo.Mama Samia ikikupendeza sana mpatie Mwalimu Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa kama alivyofanya Hayati Magufuli kwa Salma Kikwete, ambaye nae alikuwa mwalimu.
Hujui usemalo weweMama Samia ikikupendeza sana mpatie Mwalimu Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa kama alivyofanya Hayati Magufuli kwa Salma Kikwete, ambaye nae alikuwa mwalimu.
😂😂😂😂😂😂😂Hii nchi kuanzia raia hadi viongozi wamevurugwa.
Mama Samia ikikupendeza sana mpatie Mwalimu Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa kama alivyofanya Hayati Magufuli kwa Salma Kikwete, ambaye nae alikuwa mwalimu.
Kuw first lady ni heshima kuliko huo ubunge..Mama Samia ikikupendeza sana mpatie Mwalimu Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa kama alivyofanya Hayati Magufuli kwa Salma Kikwete, ambaye nae alikuwa mwalimu.
Just imagine huna kitu zaidi ya hii jf then unamwombea anayekula pension ya millions of money kazi.Hii nchi kuanzia raia hadi viongozi wamevurugwa.
Nashauri kabla ya huo Uteuzi Kwanza aambiwe Mumewe amekufa vipi kwani wengine sababu ya Kifo chake mpaka leo bado Mioyo yetu haikubaliani nayo.Mama Samia ikikupendeza sana mpatie Mwalimu Janeth Magufuli Ubunge wa kuteuliwa kama alivyofanya Hayati Magufuli kwa Salma Kikwete, ambaye nae alikuwa mwalimu.
Hii nchi hamna ambaye hawezi kutawala hata mtoto wa darasa la saba anaweza kuongoza tu. Mijitu haina ufahamu kabisa.Kwahiyo ubunge ni zawadi kwa wajane?
Yaani ubunge ni fadhila?Hii nchi kuanzia raia hadi viongozi wamevurugwa.