Rais Magufuli: Mtu akitaka kukiona cha moto ajaribu kumshambulia Mwana-CCM aliyevaa kijani

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,964
Points
2,000

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,964 2,000
Rais Magufuli anasema kama mtu anataka kukiona cha moto ajaribu kumshambulia Mwana-CCM yeyote aliyevaa kijani.

--
MAONI YANGU

Mimi najiuliza, je wananchi wanaovaa kaki hawana haki ya kulindwa?

Tuna Rais mbaguzi sijawai kuona yaani wakina Mawazo mpaka waliuawa na watu kibao wanashambuliwa kisa wamevaa kaki hakuna hatua zinazochukuliwa.

Tuna Rais mbaguzi sana.
 

Mmeme

Senior Member
Joined
Nov 25, 2017
Messages
119
Points
225

Mmeme

Senior Member
Joined Nov 25, 2017
119 225
Rais Magufuli anasema kama mtu anataka kukiona cha moto ajaribu kumshambulia Mwana-CCM yeyote aliyevaa kijani.

Mimi najiuliza, je wananchi wanaovaa kaki hawana haki ya kulindwa?

Tuna rais mbaguzi sijawai kuona yaani wakina mawazo mpaka waliuawa na watu kibao wanashambuliwa kisa wamevaa kaki hakuna hatua zinazochukuliwa.

Tuna Rais mbaguzi sana.
Acha kupandikiza chuki miongoni mwetu, husikilizi/huangalii peke yako hii hotuba.
 

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
8,443
Points
2,000

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
8,443 2,000
Kabla ya kuuliza hilo inabidi ujiulize ulishawahi kuona mtu kavaa kaki au gwanda akizomewa au kupigwa kwa ajili ya vazi? Kama yupo mtaje tuanzie hapo, na kuhusu kupigana hilo ni swala lingine walishapiwa wa chadema na pi hivyo hivyo wa ccm walishapigwa ajili ya siasa hilo lipo., mki nadhani tatizo lipo mtu akivaa nguo ya kujani watu wanaanza kumtukana bila sababu hilo ndo nadhani anakemea.
Watu hopeless kama wewe mnatakiwa kuishi Burundi tu
 

mbikagani

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2014
Messages
2,914
Points
2,000

mbikagani

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2014
2,914 2,000
Huyu mzee sijui hua anafikiria nini kabla ya kuongea, juzi kaombwa msaada wa maji alieomba akaambiwa akamuombe mume wake, au diwani wake (upinzani) au mbunge wake (upinzani).

Leo anasema viongozi wawatumikie wananchi wote bila kubagua chama, itikadi, wala dini kwani manendeleo hayana vyama.

Leo tena anatoa KINGA kwa wanaovaa kijani (wanachama wa CCM).

#Hizi kampeni za uchaguzi wa urais #2020 zitasababisha tafrani kuelekea uchaguzi mkuu, tusubiri upinzani waanzishe amsha amsha kwenye uchaguzi mkuu kwa KUTUMIA KAULI ZA MKULU.
Aache "kujimwambafai"
 

PTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
6,531
Points
2,000

PTER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
6,531 2,000
Uchaguzi wa mwakani kuna watu wengi sana watauawa.
Huyu mzee sijui hua anafikiria nini kabla ya kuongea, juzi kaombwa msaada wa maji alieomba akaambiwa akamuombe mume wake, au diwani wake (upinzani) au mbunge wake (upinzani).

Leo anasema viongozi wawatumikie wananchi wote bila kubagua chama, itikadi, wala dini kwani manendeleo hayana vyama.

Leo tena anatoa KINGA kwa wanaovaa kijani (wanachama wa CCM).

#Hizi kampeni za uchaguzi wa urais #2020 zitasababisha tafrani kuelekea uchaguzi mkuu, tusubiri upinzani waanzishe amsha amsha kwenye uchaguzi mkuu kwa KUTUMIA KAULI ZA MKULU.
 

ruhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,962
Points
2,000

ruhi

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,962 2,000
Magufuli ni rais mzuri sana ila vitu vinavyomshushia hadhi ni vidogo vidogo sana

Anakosa utashi sio kama tu kiongozi bali kama gentleman

lakini namkubali kwa kuwa ana uthubutu kwa mambo makubwa mapungufu yake ni hayo ya kugawa watu
Kugawa watu unaona ni jambo dogo? akishathubutu kuyajenga hayo alafu akagawa watu na watu kuyaaribu...faida ni nini sasa? kama unayaita kugawa watu ni jambo dogo basi inabidi ujiangalie sana.
 

Mkwawe

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2016
Messages
1,678
Points
2,000

Mkwawe

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2016
1,678 2,000
Kugawa watu unaona ni jambo dogo? akishathubutu kuyajenga hayo alafu akagawa watu na watu kuyaaribu...faida ni nini sasa? kama unayaita kugawa watu ni jambo dogo basi inabidi ujiangalie sana.
Mbona unaniletea mihemko mzee huwezi sems hoja hadi unichimbe mkwara
 

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
31,489
Points
2,000

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
31,489 2,000
Rais Magufuli anasema kama mtu anataka kukiona cha moto ajaribu kumshambulia Mwana-CCM yeyote aliyevaa kijani.

Mimi najiuliza, je wananchi wanaovaa kaki hawana haki ya kulindwa?

Tuna rais mbaguzi sijawai kuona yaani wakina mawazo mpaka waliuawa na watu kibao wanashambuliwa kisa wamevaa kaki hakuna hatua zinazochukuliwa.

Tuna Rais mbaguzi sana.
Mkuu ungetafuta clip ya maneno hayo ungeupa uhai mpana huu Uzi.
Kauli zake nyingi zinakerehesha sana
 

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
19,382
Points
2,000

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
19,382 2,000
Magufuli ni rais mzuri sana ila vitu vinavyomshushia hadhi ni vidogo vidogo sana

Anakosa utashi sio kama tu kiongozi bali kama gentleman

lakini namkubali kwa kuwa ana uthubutu kwa mambo makubwa mapungufu yake ni hayo ya kugawa watu
Huyu Jiwe anahitaji sijui nisemeje!
 

Nisamehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
432
Points
500

Nisamehe

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
432 500
Magufuli ni rais mzuri sana ila vitu vinavyomshushia hadhi ni vidogo vidogo sana

Anakosa utashi sio kama tu kiongozi bali kama gentleman

lakini namkubali kwa kuwa ana uthubutu kwa mambo makubwa mapungufu yake ni hayo ya kugawa watu
Hayo unayoyaona madogomadogo ndio yenye simu Kali kiasi kwamba waathirika hata ukiwanywesha maziwa hiyo simu haitaisha yote.
 

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
4,171
Points
2,000

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2013
4,171 2,000
Selemani alikuwa na akili sana. Mungu alipomwambia aseme alichokuwa anataka ampe yeye akaomba hekima.

Alijua ili ufaulu ktk uongozi ni hekima ndio ingekuongoza na ndio maana hakuomba ubabe wala mali.

Duniani humu kama ulizaliwa kiongozi itajulikana tu na kama umeotea kama aliyeokota embe jangwani pia itajulikana vile vile.
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2018
Messages
3,612
Points
2,000

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2018
3,612 2,000
Rais Magufuli anasema kama mtu anataka kukiona cha moto ajaribu kumshambulia Mwana-CCM yeyote aliyevaa kijani.
Ina maana wengine wote wasiovaa kijani wakishambuliwa... ni sawa?
Na hapo hapo inatoa maana kwamba "MwanaCCM yeyote aliyevaa kijani" akimshambulia asiyevaa 'kijani,' mwanaCCM huyo afanyweje...atuzwe, asifiwe?

Sijui kama anayeyasema haya maneno anaelewa 'implications' zake kwa taifa hili.
Huu ni uongozi wa kutugawa waTanzania.

Wazee wenye busara wasiruhusu hali hii kwa kukaa kimya.

Mzee Mwinyi anaogopa kuwekwa kizuizini? Mbona hiyo ingekuwa ni heshima kwake kwa umri alio nao kwa kuonyesha analijali taifa alilowahi kuliongoza!
 

laizerg

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
740
Points
1,000

laizerg

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
740 1,000
Haya unaweza kuyaona ni madogo lakini madhara yake ni makubwa due tutafika stage tuanze ulizana makabila kama ilivyo kwa kenya ko umoja wetu hautakuwepo kwa ss hivi ni uhasama unajengwe tu miongoni mwa watu kwa kuona kuwa kundi moja linabebwa zaid kwao wataona kila wanachofanya ni sahihi hata kama ni kinyume na utaratibu
Ukabila uingieje wakati yeye kazungumzia CCM. Nyie ndo kila jambo mnalichukulia kikanda something very wrong. Kama hukubaliani na maneno yake usihusishe kablia lake kila mtu na zake mkichwa
 

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
4,668
Points
2,000

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
4,668 2,000
Magufuli ni rais mzuri sana ila vitu vinavyomshushia hadhi ni vidogo vidogo sana

Anakosa utashi sio kama tu kiongozi bali kama gentleman

lakini namkubali kwa kuwa ana uthubutu kwa mambo makubwa mapungufu yake ni hayo ya kugawa watu
Huko kugawa watu ndio failure kwa kiongozi. Sifa kuu ya kiongozi ni uwezo wake wa kushawishi na kuwaweka pamoja watu wenye mitazamo inayotofautiana.

Vv
 

Forum statistics

Threads 1,344,374
Members 515,441
Posts 32,817,860
Top