Rais Magufuli: Mtu akitaka kukiona cha moto ajaribu kumshambulia Mwana-CCM aliyevaa kijani

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,965
Points
2,000

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,965 2,000
Rais Magufuli anasema kama mtu anataka kukiona cha moto ajaribu kumshambulia Mwana-CCM yeyote aliyevaa kijani.

--
MAONI YANGU

Mimi najiuliza, je wananchi wanaovaa kaki hawana haki ya kulindwa?

Tuna Rais mbaguzi sijawai kuona yaani wakina Mawazo mpaka waliuawa na watu kibao wanashambuliwa kisa wamevaa kaki hakuna hatua zinazochukuliwa.

Tuna Rais mbaguzi sana.
 

sweettablet

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2014
Messages
2,613
Points
2,000

sweettablet

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2014
2,613 2,000
Rais Magufuli anasema kama mtu anataka kukiona cha moto ajaribu kumshambulia Mwana-CCM yeyote aliyevaa kijani.

Mimi najiuliza, je wananchi wanaovaa kaki hawana haki ya kulindwa?

Tuna rais mbaguzi sijawai kuona yaani wakina mawazo mpaka waliuawa na watu kibao wanashambuliwa kisa wamevaa kaki hakuna hatua zinazochukuliwa.

Tuna Rais mbaguzi sana.
Kipindi Fulani cha Awamu ya Nne lilikuwa ni kosa la jinai kwa MwanaCCM kuonekana amevaa nguo au kofia ya kijani. Kila mtu mwenye akili timamu analijua hili. WanaCCM hawakuwahi kulalamika. Sasa, na mimi naunga mkono, watakaowapiga waliovaa kijani nao WAPIGWE KIPIGO CHA MBWA KOKO!
 

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
8,926
Points
2,000

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
8,926 2,000
TANAPA wameambiwa wachimbe bwawa na wasombe maji ili viboko waendelee kuishi.........


Watu wa ekolojia sijui wanasemaje kuhusu hili.
Sasa kama lengo ni viboko waendelee kuishi wasiwasi wako nini?

Au wasi wasi wako ni udongo utakaokua misplaced kutengeneza mabwawa una environmental hazards?
 

laizerg

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
740
Points
1,000

laizerg

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
740 1,000
Yaani mtu anayeongoza nchi yenye watu takiriban 60ml halafu hahubiri umoja wa watu wake uzuri wake unaona wapi mkuu! Kauli anazotoa haziendani kabisa na umoja walioasisi viongozi wetu.

Hivi leo hii watu wa Dodoma wawe na chuki na watu wa Mwanza hayo unayoyaona mazuri yanafaa nini?. Wanaosema ana upendo na huruma sijui wanaonaje

UPENDO hauna ubaguzi, hauna chuki, hauna husuda, hauna ubabe, hauna kiburi, hauna kisingizo, haujifanyi mtakatifu. Upendo humsikiliza kila mtu kwa unyenyekevu na upole
Nonsense bro, u are wrong by more than 100% and it's funny that u are out of context. Moja; mmechukua kipengele ktk hotba. Pili; hajasema differences za watu kimkoa unless mwenzetu una lako and by far u want to magnify it. Hata leo ukapewa ujumbe wa kupeleka kwenye jamii yako lazima utaufikisha tofauti na ulivyoagizwa kwasababu u have a big interpretative error in your brain by the way u need to change your mind set. Msijenge lugha za ukabila pasipo na ulazima.
 

kinjumbi one

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
1,591
Points
2,000

kinjumbi one

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
1,591 2,000
Magufuli ni rais mzuri sana ila vitu vinavyomshushia hadhi ni vidogo vidogo sana

Anakosa utashi sio kama tu kiongozi bali kama gentleman

lakini namkubali kwa kuwa ana uthubutu kwa mambo makubwa mapungufu yake ni hayo ya kugawa watu
ni bora angekuwa hana uthubutu lkn angekuwa mwenye kutengeneza umoja. hata uthubutu ambao unaona anao ni uthubutu wa kisiasa tu sio wa ki utendaji. unazungumziaje issue ya mkuu wa mkoa wa morogoro na daressalam kufanana makosa lkn kakosa uthubutu kwa Makonda?
 

Mkali manyox

Senior Member
Joined
Sep 7, 2019
Messages
134
Points
250

Mkali manyox

Senior Member
Joined Sep 7, 2019
134 250
Ukabila uingieje wakati yeye kazungumzia CCM. Nyie ndo kila jambo mnalichukulia kikanda something very wrong. Kama hukubaliani na maneno yake usihusishe kablia lake kila mtu na zake mkichwa
muu kama anaanza kutubagua kichama hyo ya ukabila n kama unagusa tu maana ashalionyesha mwanz wkt wa kubomoa nyumba,haya mambo yanajiotea kama uyoga usitake kujitia ukipofu huku unaujua ukwel,Nyerere hakuwa mjinga kuhimiza umoja kati yetu ila iv unaonyeshwa upendeleo wa waz kabixa,iv unajua tamko la Rais lina madhara gan kwa wanajamii,ss iv watz watajiamulia tu makusud kuvunja sheria kwa watu wasio wa mrengo kisa na maana wakijua kabixa kuna mtu anaewatetea na n untouchable,think big brth
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
6,150
Points
2,000

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
6,150 2,000
Rais Magufuli anasema kama mtu anataka kukiona cha moto ajaribu kumshambulia Mwana-CCM yeyote aliyevaa kijani.

Mimi najiuliza, je wananchi wanaovaa kaki hawana haki ya kulindwa?

Tuna rais mbaguzi sijawai kuona yaani wakina mawazo mpaka waliuawa na watu kibao wanashambuliwa kisa wamevaa kaki hakuna hatua zinazochukuliwa.

Tuna Rais mbaguzi sana.
"Ushamba tu"
by Nappe & Makamba Family
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
6,150
Points
2,000

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
6,150 2,000
Najaribu kuwaza tu kama huyu mtu angetawala Mwalimu Kambarage Nyerere angekuwa bado yupo, sijui ingekuwaje, maanake najua Mwalimu asingekaa kimya.
Hata maaskofu wamemuonya, juzi Kikwete kampa ujumbe "kujimwambafy" sema ki-diplomasia sana ile yeye haelewi anazindua tu barabara zilizojengwa 2014,
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2018
Messages
3,612
Points
2,000

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2018
3,612 2,000
Hata maaskofu wamemuonya, juzi Kikwete kampa ujumbe sema ki-diplomasia sana ile yeye haelewi anazindua tu barabara zilizojengwa 2014,
Anapoyasema anayoyasema anajua kuna wajinga wanaoamini anasema kweli.
Na anapoyasema haya, lengo lake ni nini, 'wajinga wamsifu?
 

The Elephant

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Messages
3,547
Points
2,000

The Elephant

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2014
3,547 2,000
Nonsense bro, u are wrong by more than 100% and it's funny that u are out of context. Moja; mmechukua kipengele ktk hotba. Pili; hajasema differences za watu kimkoa unless mwenzetu una lako and by far u want to magnify it. Hata leo ukapewa ujumbe wa kupeleka kwenye jamii yako lazima utaufikisha tofauti na ulivyoagizwa kwasababu u have a big interpretative error in your brain by the way u need to change your mind set. Msijenge lugha za ukabila pasipo na ulazima.
Badala ya kuniandikia mimi nilifikiri tuungane ili tuwe pamoja kujenga ushikamano ambao viongozi walitangulia wametuachia! Leo ukianza kutofautisha watu kwa ukanda then what next, kumbuka kila ukanda unamakabila tofauti. then kama kiongozi wa nchi anapaswa kuwabagua watu kwa vyama? then what next, kwa sababu kuna kanda ambazo wapinzani wana nguvu na zingine chama tawala wana nguvu.

Basi tuungane mimi na wewe tumwombee aongezewe hekima na busara ili aone kwa uwazi zaidi kipi kinajenga umoja na kipi kinabomoa
 

the truecaller

Senior Member
Joined
May 8, 2019
Messages
161
Points
250

the truecaller

Senior Member
Joined May 8, 2019
161 250
Nyinyi mnaoshindwa kutenganisha utani wa mheshimiwa rais ndio mna matatizo.
Mnasema hamumpendi ok!
Lakini kutwa nzima mnafuatilia mambo yake kulikoni?
Na kadri mnavyouona ule umati ndio mnazidi changanyikiwa.2020 nayo iko mbioni hii hapo
Duh

#we stand for JPM 2025
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
26,143
Points
2,000

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
26,143 2,000
Rais Magufuli anasema kama mtu anataka kukiona cha moto ajaribu kumshambulia Mwana-CCM yeyote aliyevaa kijani.

Mimi najiuliza, je wananchi wanaovaa kaki hawana haki ya kulindwa?

Tuna rais mbaguzi sijawai kuona yaani wakina mawazo mpaka waliuawa na watu kibao wanashambuliwa kisa wamevaa kaki hakuna hatua zinazochukuliwa.

Tuna Rais mbaguzi sana.
Kwani kasem wa gwanda wapigwe? Acha wivu.
 

THE SEAL

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2019
Messages
557
Points
1,000

THE SEAL

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2019
557 1,000
Huyu mzee sijui hua anafikiria nini kabla ya kuongea, juzi kaombwa msaada wa maji alieomba akaambiwa akamuombe mume wake, au diwani wake (upinzani) au mbunge wake (upinzani).

Leo anasema viongozi wawatumikie wananchi wote bila kubagua chama, itikadi, wala dini kwani manendeleo hayana vyama.

Leo tena anatoa KINGA kwa wanaovaa kijani (wanachama wa CCM).

#Hizi kampeni za uchaguzi wa urais #2020 zitasababisha tafrani kuelekea uchaguzi mkuu, tusubiri upinzani waanzishe amsha amsha kwenye uchaguzi mkuu kwa KUTUMIA KAULI ZA MKULU.
Personally i think and see that magufuli has very very serious mental problems, his mental state is not oky, and aslo if you see a person who talks 2 diffrent things concerning the same issue know that person will soon be a resident at a mental hospital. how can a president tell the people he claim to rule to go and ask for water from their mps coz this area is represented by the opposition??? every tz citizen pays taxes irrespective of the party which she-he belongs to , this magufuli is a disaster in waitting
 

laizerg

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
740
Points
1,000

laizerg

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
740 1,000
muu kama anaanza kutubagua kichama hyo ya ukabila n kama unagusa tu maana ashalionyesha mwanz wkt wa kubomoa nyumba,haya mambo yanajiotea kama uyoga usitake kujitia ukipofu huku unaujua ukwel,Nyerere hakuwa mjinga kuhimiza umoja kati yetu ila iv unaonyeshwa upendeleo wa waz kabixa,iv unajua tamko la Rais lina madhara gan kwa wanajamii,ss iv watz watajiamulia tu makusud kuvunja sheria kwa watu wasio wa mrengo kisa na maana wakijua kabixa kuna mtu anaewatetea na n untouchable,think big brth
Are sure kwamba majengo yaliyokuwa pembezoni mwa Barbara ya airport mwanza hayakuvunjwa ili kupisha upanuzi wa barabara hivyo?. Barbara iliyoumiza makazi ya watu ni ile ya kibamba
Badala ya kuniandikia mimi nilifikiri tuungane ili tuwe pamoja kujenga ushikamano ambao viongozi walitangulia wametuachia! Leo ukianza kutofautisha watu kwa ukanda then what next, kumbuka kila ukanda unamakabila tofauti. then kama kiongozi wa nchi anapaswa kuwabagua watu kwa vyama? then what next, kwa sababu kuna kanda ambazo wapinzani wana nguvu na zingine chama tawala wana nguvu.

Basi tuungane mimi na wewe tumwombee aongezewe hekima na busara ili aone kwa uwazi zaidi kipi kinajenga umoja na kipi kinabomoa
anyway,, poa
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
6,150
Points
2,000

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
6,150 2,000
Anapoyasema anayoyasema anajua kuna wajinga wanaoamini anasema kweli.
Na anapoyasema haya, lengo lake ni nini, 'wajinga wamsifu?
swali la kifalsafa,
Ukiwa mwongo uwe na kumbukumbu.
Leo kazindua ka-jibarabara huko katavi kasema TUMEJENGA WA FEDHA ZETU NA KODI ZA WANYONGE, baada ya dakika tatu akasahau kadanganya AKASEMA " NCHI HII INA AMANI NDIO MAANA ADB[BENKI YA MAENDELEO AFRIKA] imetukopesha fedha za ujenzi wa hiyo barabara.

duh, okay atatubu jumapili, na kwakuwa anatembea na ma-gambosh wa Sumbawanga hamba shida
 

Forum statistics

Threads 1,344,379
Members 515,441
Posts 32,818,266
Top