Rais Magufuli: Mtu akitaka kukiona cha moto ajaribu kumshambulia Mwana-CCM aliyevaa kijani

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,965
Points
2,000

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,965 2,000
Rais Magufuli anasema kama mtu anataka kukiona cha moto ajaribu kumshambulia Mwana-CCM yeyote aliyevaa kijani.

--
MAONI YANGU

Mimi najiuliza, je wananchi wanaovaa kaki hawana haki ya kulindwa?

Tuna Rais mbaguzi sijawai kuona yaani wakina Mawazo mpaka waliuawa na watu kibao wanashambuliwa kisa wamevaa kaki hakuna hatua zinazochukuliwa.

Tuna Rais mbaguzi sana.
 

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
9,278
Points
2,000

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
9,278 2,000
Rais Magufuli anasema kama mtu anataka kukiona cha moto ajaribu kumshambulia Mwana-CCM yeyote aliyevaa kijani.

Mimi najiuliza, je wananchi wanaovaa kaki hawana haki ya kulindwa?

Tuna rais mbaguzi sijawai kuona yaani wakina mawazo mpaka waliuawa na watu kibao wanashambuliwa kisa wamevaa kaki hakuna hatua zinazochukuliwa.

Tuna Rais mbaguzi sana.
....kisha JPM akaongeza " hao wa vyama vingine pigeni risasi kabsaaa! na atakaye jitia kimberembele kuwaombea naye aswekwe ndani mara moja!".......
 

THE SEAL

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2019
Messages
557
Points
1,000

THE SEAL

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2019
557 1,000
Huyu mzee sijui hua anafikiria nini kabla ya kuongea, juzi kaombwa msaada wa maji alieomba akaambiwa akamuombe mume wake, au diwani wake (upinzani) au mbunge wake (upinzani).

Leo anasema viongozi wawatumikie wananchi wote bila kubagua chama, itikadi, wala dini kwani manendeleo hayana vyama.

Leo tena anatoa KINGA kwa wanaovaa kijani (wanachama wa CCM).

#Hizi kampeni za uchaguzi wa urais #2020 zitasababisha tafrani kuelekea uchaguzi mkuu, tusubiri upinzani waanzishe amsha amsha kwenye uchaguzi mkuu kwa KUTUMIA KAULI ZA MKULU.
kumuambia mtu akaombe mume wake maji na wewe ndie raisi inaoyesha vile huyu magufuli amepungukiwa na akili
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
6,150
Points
2,000

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
6,150 2,000
Personally i think and see that magufuli has very very serious mental problems, his mental state is not oky, and aslo if you see a person who talks 2 diffrent things concerning the same issue know that person will soon be a resident at a mental hospital. how can a president tell the people he claim to rule to go and ask for water from their mps coz this area is represented by the opposition??? every tz citizen pays taxes irrespective of the party which she-he belongs to , this magufuli is a disaster in waitting

development has no party, then he accused and shame a poor woman over there, just because their mp is from opposition.wahed
 

mafutamingi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,546
Points
2,000

mafutamingi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,546 2,000
No presidential material!
Haya unaweza kuyaona ni madogo lakini madhara yake ni makubwa due tutafika stage tuanze ulizana makabila kama ilivyo kwa kenya ko umoja wetu hautakuwepo kwa ss hivi ni uhasama unajengwe tu miongoni mwa watu kwa kuona kuwa kundi moja linabebwa zaid kwao wataona kila wanachofanya ni sahihi hata kama ni kinyume na utaratibu
 

Easy Chair Mark III

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2019
Messages
910
Points
1,000

Easy Chair Mark III

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2019
910 1,000
Kugawa watu unaona ni jambo dogo? akishathubutu kuyajenga hayo alafu akagawa watu na watu kuyaaribu...faida ni nini sasa? kama unayaita kugawa watu ni jambo dogo basi inabidi ujiangalie sana.
Aende Kigali Rwanda kwenye makumbusho ya mauaji ya kimbari ya mwaka 1994 ili akajionee mwenyewe mafuvu ya watu waliouawa kutokana na siasa chafu na hatari za kuwagawa Watu/wananchi.
 

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
8,115
Points
2,000

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
8,115 2,000
Rais Magufuli anasema kama mtu anataka kukiona cha moto ajaribu kumshambulia Mwana-CCM yeyote aliyevaa kijani.

Mimi najiuliza, je wananchi wanaovaa kaki hawana haki ya kulindwa?

Tuna rais mbaguzi sijawai kuona yaani wakina mawazo mpaka waliuawa na watu kibao wanashambuliwa kisa wamevaa kaki hakuna hatua zinazochukuliwa.

Tuna Rais mbaguzi sana.
Hata shetani ana upendo
 

ringomalisa

Member
Joined
Sep 4, 2019
Messages
36
Points
95

ringomalisa

Member
Joined Sep 4, 2019
36 95
Rais Magufuli anasema kama mtu anataka kukiona cha moto ajaribu kumshambulia Mwana-CCM yeyote aliyevaa kijani.

Mimi najiuliza, je wananchi wanaovaa kaki hawana haki ya kulindwa?

Tuna rais mbaguzi sijawai kuona yaani wakina mawazo mpaka waliuawa na watu kibao wanashambuliwa kisa wamevaa kaki hakuna hatua zinazochukuliwa.

Tuna Rais mbaguzi sana.
Umebaguliwa kwa kipi?
 

tobiasi

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2014
Messages
378
Points
500

tobiasi

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2014
378 500
Rais Magufuli anasema kama mtu anataka kukiona cha moto ajaribu kumshambulia Mwana-CCM yeyote aliyevaa kijani.

Mimi najiuliza, je wananchi wanaovaa kaki hawana haki ya kulindwa?

Tuna rais mbaguzi sijawai kuona yaani wakina mawazo mpaka waliuawa na watu kibao wanashambuliwa kisa wamevaa kaki hakuna hatua zinazochukuliwa.

Tuna Rais mbaguzi sana.
Hii ni ishara kwamba amegunduwa kuwa watu wamechoka rangi ya kijani.Lakini amesahau kauri ya JK wakati ana adhimisha moja ya sherehe ya kuzaliwa chama chao akiwa rais,alisema,"watu wataichoka CCM si kwa sababu imefanya vibaya sana,hapana,ni kwa sababu tu ipo madarakani kwa muda mrefu,watu wameichoka ".Kwa hiyo ajiandae tu kisaikolojia.Bila dola,HAKUNA CCM.
 

Kikarara78

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,377
Points
2,000

Kikarara78

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,377 2,000
Boss technically Nikukumbushe tu aka Na Kumbuka .... Machafuko yoyote ... Huletwa na Kiongozi ... Viongozi.

Ni kuwa tu sijui wanajisahau, au kufanya makusudi.


Rais Magufuli anasema kama mtu anataka kukiona cha moto ajaribu kumshambulia Mwana-CCM yeyote aliyevaa kijani.

Mimi najiuliza, je wananchi wanaovaa kaki hawana haki ya kulindwa?

Tuna rais mbaguzi sijawai kuona yaani wakina mawazo mpaka waliuawa na watu kibao wanashambuliwa kisa wamevaa kaki hakuna hatua zinazochukuliwa.

Tuna Rais mbaguzi sana.
 

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,712
Points
2,000

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,712 2,000
Kabla ya kuuliza hilo inabidi ujiulize ulishawahi kuona mtu kavaa kaki au gwanda akizomewa au kupigwa kwa ajili ya vazi? Kama yupo mtaje tuanzie hapo, na kuhusu kupigana hilo ni swala lingine walishapiwa wa chadema na pi hivyo hivyo wa ccm walishapigwa ajili ya siasa hilo lipo., mki nadhani tatizo lipo mtu akivaa nguo ya kujani watu wanaanza kumtukana bila sababu hilo ndo nadhani anakemea.
 

Attachments:

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
3,646
Points
2,000

white wizard

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
3,646 2,000
Magufuli ni rais mzuri sana ila vitu vinavyomshushia hadhi ni vidogo vidogo sana

Anakosa utashi sio kama tu kiongozi bali kama gentleman

lakini namkubali kwa kuwa ana uthubutu kwa mambo makubwa mapungufu yake ni hayo ya kugawa watu
Ubaguzi ni kama rangi ya ngozi huwezi ificha kamwe!!
 

Forum statistics

Threads 1,344,374
Members 515,441
Posts 32,817,860
Top