Rais Magufuli: Mna sura nzuri, mmetisha

Rais Magufuli: Mna sura nzuri, mmetisha

Kwa hiyo huu uzi uunganishwe na ule uzi wa kula tunda kimasihara!??? (•‿•)
 
Haha hata Zuchu aliitwa Chuchu,mzee aliyeleta jogoo alimpa mama yake,mama samia anampa motisha sababu ni mweupe,aliuliza Jokate mbona haolewi na ni mzuri.Mkuu wetu bila mada ihusuyo kwichi kwichi bado haijawa hotuba.

Unaweza kuta yupo kule kwenye uzi pendwa wa kula kimasihara.

Mungu ibariki Tanzania Yetu.
U made my day mkuu😂😂😂😂😂😂Zuchu aliitwa Nani?.... Ilinipita hii.😁😁😁😁 Tumepatikana watz😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂
 
Back
Top Bottom