Rais Magufuli: Mna sura nzuri, mmetisha

Rais Magufuli: Mna sura nzuri, mmetisha

Tatizo chama chetu kinaongozwa kwa mihemko sana na tunasahau mapema sana. Juzi tu mahakani tumewaambia lissu yupo isolation, leo yupo kwenye kikao! Ila yote kwa yote kuna mvutano wa kundi la nyalandu na la mwenyekiti.
Karibu, kikaoni
Hawajielewi hao!

Hivi kipindi kile cha bunge walipogoma kwenda bungeni na kujificha kisa wanaiogopa corona, walijificha wapi?
 
Hawajielewi hao!

Hivi kipindi kile cha bunge walipogoma kwenda bungeni na kujificha kisa wanaiogopa corona, walijificha wapi?
Ulitaka wafe kama Ndasa, Lwakatare na Maige? Nyie maccm nahisi kuna muda mnapewa akili labda wakati wa kula na kunya! Mibunge ya CCM imekufa bado unaona Chadema hawakufanya la maana? Trust me utazika mtu ambaye hutarajii!
 
Hahahahahahah huo ndiyo uzi wake pendwa na ile mitaa yetu ya watu wasiojulikana humu.

Haha hata Zuchu aliitwa Chuchu,mzee aliyeleta jogoo alimpa mama yake,mama samia anampa motisha sababu ni mweupe,aliuliza Jokate mbona haolewi na ni mzuri.Mkuu wetu bila mada ihusuyo kwichi kwichi bado haijawa hotuba.

Unaweza kuta yupo kule kwenye uzi pendwa wa kula kimasihara.

Mungu ibariki Tanzania Yetu.
 
Chip politik, Watanzania wengi wanateseka hospitali za umma, madawa,vifaa tiba bado mtihani sana, wengi wanapoteza maisha. Natamani aibukie huko pia.

Rais anayetoa maelekezo kwa RMO wote wasi report any Covid-19 case in their respective regions unategemea Nini?Na uki report tu huna kazi..... purely dictatorship type of ruling!!!
Hivo hawezi kuboresha chochote kwene Afya zaidi ya kujenga majengo kujifurahisha!!
Jiwe anafikiri majengo ya Afya bila ya kuajiri madaktari, Vifaa Tiba na madawa keshamaliza kazi..... Absurdity!!!_
 
Hawajielewi hao!

Hivi kipindi kile cha bunge walipogoma kwenda bungeni na kujificha kisa wanaiogopa corona, walijificha wapi?
Hata aliyeihadaa mahakama kuwa atakuwa kwenye "lockdown" naye yupo!
 
Uchumi ya kati huo, angalia wanavyong'aa halafu wazuriiii, middle class hiyo dadaki, ...
 
Rais anayetoa maelekezo kwa RMO wote wasi report any Covid-19 case in their respective regions unategemea Nini?Na uki report tu huna kazi..... purely dictatorship type of ruling!!!
Hivo hawezi kuboresha chochote kwene Afya zaidi ya kujenga majengo kujifurahisha!!
Jiwe anafikiri majengo ya Afya bila ya kuajiri madaktari, Vifaa Tiba na madawa keshamaliza kazi..... Absurdity!!!_
Mbona huulizi Ukimwi... Taifodi..kichocho..n.k ama haya sio magonjwa?
After all.. JPM ndio mshindi katika Hilo Jambo la Corona mengine haya unatupozea mda tu.
 
Nia ya mkutano huo ni nini hasa au kupiga kelele
Hivi hiyo shilole kupigwa ndy girl power, mbona hata makovu hana usoni

Ova

Sent from my SM-N920T using JamiiForums mobile app
 
Jocate ajiangalie sana, Jiwe anataka kuongoza chombo mpya hapo.
 
Back
Top Bottom