Rais Magufuli kufanya ziara nchini Ujerumani

Rais Magufuli kufanya ziara nchini Ujerumani

Mungu muumba mwenye enzi yote atufanyie wepesi mara hii!
Hakuna sababu ya kufanya muujiza.

Lakini kama kuna nafasi ya muujiza ijikite kwa ******.
 
Apande ile ndege iliyochorwa twigwa kwa 5mil.
Fokker 50 ina uwezo wa kuwa juu kwa Km 2000, Kutoka Germany to Tanzania ni Km 6700 unataka afike baada ya siku ngapi wakati Dreamliner ina uwezo wa kufika Germany kwa masaa 7 tu
 
Hivi ile safari ya kwenda kwa kina huuu yaaaa, iliishia wapi
 
Ilikuwa China sasa ni Ujerumani. Akifika Ujerumani atafanya jambo jema sana kama ataenda kumjulia hali Tundu Lissu. Ubelgiji ni karibu sana na Ujerumani
 
tumuombee huyu mzee wetu aende salama na arudi salama maana jinsi mabeberu wasivyompenda wanaweza kumpiga pollonium
 
View attachment 1062546
Mh Rais Magufuli ameweka wazi juu ya ziara yake ya hivi karibuni nchini Ujerumani wakati akihutubia wananchi wa wa Wilaya ya Masasi huko mkoani Mtwara wakati akifungua kituo cha afya.

Halafu watu wanashangaa wanavyoshindwa kujieleza wakiambiwa... sasa ulichoandika hapa ni nini hiki? Si lazima uwahi bali ni muhimu uwe sahihi...
 
Anaenda kwa mabeberu? au kwa sasa wamekuwa sio mabeberu?
Midomo hii huwa inaaibisha sana watu
 
Halafu watu wanashangaa wanavyoshindwa kujieleza wakiambiwa... sasa ulichoandika hapa ni nini hiki? Si lazima uwahi bali ni muhimu uwe sahihi...
Mkuu amezungumza kwa kifupi tu maana alikuwa anamuambia barozi wa ujerumani ikiwezekana wapate mkopo wa kujenga barabara ndipo akasema "Ata ujerumani wanaweza kutusaidia hapa na kwa vile nitafanya ziara yangu Ujerumani hivi karibuni basi pesa ya kujenga barabara hii itapatikana tu."
 
Amesha nyoosha nchi? maana alisema hata safiri mpakainyooke.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom