Rais Magufuli endapo utarudi madarakani badilika

Rais Magufuli endapo utarudi madarakani badilika

Akiri ni nini? Sijui kama unajua ulichoandika.

The bottom line (and the correct order of things) is: Taifa kwanza, mtu baadaye. Taifa halina sababu ya kuingizwa kwenye shida kwa sababu ya kumkomoa Magufuli. That’s completely unacceptable!

Mimi sipo hapa kujadili speculations na prejudices zako. Mashitaka na ushahidi (wa wazi ulionao) dhidi ya Magufuli vipeleke kunakohusika (The Hague). Magufuli atafanya utetezi wake huko.
Pumbavu kwahyo ukiandika kwa kingereza na kiswahili ndo tuone umesoma? Hv uko lumumba mnalishwaga nn? Mm kuwa na baba Kama wewe Bora nijikute kituo cha kulelea watoto yatima.
 
Pumbavu kwahyo ukiandika kwa kingereza na kiswahili ndo tuone umesoma? Hv uko lumumba mnalishwaga nn? Mm kuwa na baba Kama wewe Bora nijikute kituo cha kulelea watoto yatima.

Akinenacho mtu kinaakisi kiwango cha ubora wa ubongo wake. Ubongo hafifu hautarajiwi kuwa chanzo cha hoja zenye tija! Chapter closed.
 
Mbona itakuwa maziko kwa watumishi wa umma
 
Mheshimiwa Rais kwanza pole na misukosuko ya kampeni za uchaguzi ambapo unajiwinda kurudi tena. Ila mambo sio mepesi, hata kama utashinda ila utakuwa umejifunza la sivyo utakiacha chama chako tabuni sana kipindi ukiondoka. Mungu akuepushe na mipango ovu ya wapambe wako wanaotaka ubaki madarakani, jambo hili hata mimi linanipa hofu kubwa ila mungu akupe hekima na busara ukimaliza muda wako upumzike.

1. Mheshimiwa Rais JPM. Akingalia hali hii ya kampeni zako zimekuwa ngumu sana hasa kwa wasaka tonge kukudanganya juu ya mipango yao ya kujidai wanatokomeza upinzani kwa kununia madiwani na Wabunge, hapa walisahau kitu diwani anachaguliwa na raia je kuna jipya jema ambalo umemtendea raia. Ukirudi acha kuongea kwa kudharau watanzania, punguza chuki na wapinzania.

2. Endapo utarudi, japo najua utarudi tengeneza taifa la wapendwa, acha kutengeneza mipaka ya maendeleo leta kongamano la upendo wa kitaifa uje uhudumu kama baba mzazi. Jukwaani ongea ukifundisha upendo na mshikamano. La sivyo ukiendelea na tabia yako ya dharau utaiacha CCM katika hali mbaya.

3. Ukirudi tena rudisha pesa kwa kwa Wananchi na endesha nchi kwa uwazi sana. Japo napatwa na hofu kuu hasa juu ya wewe kuachia madaraka maana ulisjasema hii miradi mikubwa uliyoanzisha ukiondoka unadhani itaishia hewani na kuna kila dalili mpaka unaondoka hakuna mradi hata mmoja ambao utakuwa umekamilika kwa asilimia 100. Ukidanganywa ucheze na katiba utakuwa umekosea sana mizimu yetu na wazee wetu. Fanya kwa kiasi chako muda ukimalizika ondoka. Ila nakushauri ubaki kuwa mwenyekiti wa CCM ili uweze kumuendesha mgombea uraisi wenu.

4. Naamini kabisa 2023 kuna watu watakuibukia ndani ya chama chako na uenda ukavaa upinzani mkubwa sana maana utakuwa na mwaka mmoja tu wa kuwa raisi. Hivyo nakuomba ubadilishe aina ya mfumo wa kuendesha nchi. Kinachoendelea ni chuki za wazi juu ya mfumo wako wa kuendesha nchi, hii nchi inahitaji kuungwa upya kutokana na mfumo wa uongozi uliofanya.

5. Muite Lissu unywe nae chai...hapa utaishangaza dunia. Lisu analia Lisu kaumizwa najua fika wewe haukuhusika lakini kumbuka mtoto wa jirani kaumia ndani ya nyumba yako. Na wewe baba mwenye nyumba umekaa kimya ebu onyesha kukemea lakini matokeo yake. Wajomba na baba wadogo wanazidi kutoa maneno ya hovyo kwa majeruhi yaliyompata mtoto wa jirani.
Ukirudi mfukuze Polepole na genge lake hawa hawana jema na wewe.

Nakutakia kampeni njema na ushindi mnono.
Njia pekee ya kumfanya magu abadilike ni kumrudisha uraiani October.
 
Njia pekee ya kumfanya magu abadilike ni kumrudisha uraiani October.

Hili zoezi lingekuwa jepesi kama tungekuwa na mbadala. Shida yetu ni kukosekana kwa kambi ya upinzani yenye sifa za mbadala sahihi kwa nchi yetu. Kwa hali ilivyo, mchambuzi yakinifu yeyote atakuambia kambi ya upinzani mwaka huu itapigika kuliko ilivyopigika mwaka 2015. If you’re in denial, you probably think they will perform better than they did five years ago. The reality is, they won’t; not even to come close to that. Take my word, mkuu!
 
Hili zoezi lingekuwa jepesi kama tungekuwa na mbadala. Shida yetu ni kukosekana kwa kambi ya upinzani yenye sifa za mbadala sahihi kwa nchi yetu. Kwa hali ilivyo, mchambuzi yakinifu yeyote atakuambia kambi ya upinzani mwaka huu itapigika kuliko ilivyopigika mwaka 2015. If you’re in denial, you probably think they will perform better than they did five years ago. The reality is, they won’t; not even to come close to that. Take my word, mkuu!

Kambi ya upinzani ilipigika 2015? Certainly, you know nothing of the exact outcome of 2015 minus the great falsification in the muddled political processes of this wretched country. The day integrity shows up in this sad nation, only then can we even start musing about the credibility of your strange mindset.
 
Kambi ya upinzani ilipigika 2015? Certainly, you know nothing of the exact outcome of 2015 minus the great falsification in the muddled political processes of this wretched country. The day integrity shows up in this sad nation, only then can we even start musing about the credibility of your strange mindset.

Convergence of perceptions and reality is always desirable, but it’s a rarity. You can be in deep denial, but that by itself doesn’t alter the reality.

It may be an excellent idea for you to start looking for excuses well ahead of the poll date!
 
Kama issue ni taifa kwanza,basi tumchague "haki, Uhuru na maendeleo ya watu" Ili taifa lisimame
 
Kama issue ni taifa kwanza,basi tumchague "haki, Uhuru na maendeleo ya watu" Ili taifa lisimame

Hatuchagui maneno; tunachagua matendo yanayoakisa dhana ya taifa kwanza. Kama matendo yako hayaakisi dhana ya taifa kwanza, hatuna hata muda wa kukusikiliza!
 
Back
Top Bottom