Rais Magufuli endapo utarudi madarakani badilika

Rais Magufuli endapo utarudi madarakani badilika

Magufuli hawez kushinda atashindwa na lisu, ukitizama watu wanaoenda kumsikiliza lisu wako Tiyari kumpa kura karibu wooote na wwote watapiga kura ukirud kutazama wa magufuli unaona Kabisa kuwa wanalazimishwa na wanatumia nguvu kubwa Sana kukusanya watu, wanatumia nguvu kubwa kulazimisha watu na wanatumia nguvu Ya pesa, rasilimali Ya umma Lakini bado lisu anawapiga, na kila Siku magufuli anazid kuipoteza watu wewe unategemea had tarehe 27 watakuwa wamemkimbia wote na Yule lisu ni mbishi baraaa ila atatangazwa magufuli Halafu kitawaka vibaya mno Na magufuli ataondolewa madarakani Kwa nguvu Ya umma
You and I are thinking of the same thing. And it shall be when the Lord our God says Yes no body can say no......
 
Mheshimiwa Rais kwanza pole na misukosuko ya kampeni za uchaguzi ambapo unajiwinda kurudi tena. Ila mambo sio mepesi, hata kama utashinda ila utakuwa umejifunza la sivyo utakiacha chama chako tabuni sana kipindi ukiondoka. Mungu akuepushe na mipango ovu ya wapambe wako wanaotaka ubaki madarakani, jambo hili hata mimi linanipa hofu kubwa ila mungu akupe hekima na busara ukimaliza muda wako upumzike.

1. Mheshimiwa Rais JPM. Akingalia hali hii ya kampeni zako zimekuwa ngumu sana hasa kwa wasaka tonge kukudanganya juu ya mipango yao ya kujidai wanatokomeza upinzani kwa kununia madiwani na Wabunge, hapa walisahau kitu diwani anachaguliwa na raia je kuna jipya jema ambalo umemtendea raia. Ukirudi acha kuongea kwa kudharau watanzania, punguza chuki na wapinzania.

2. Endapo utarudi, japo najua utarudi tengeneza taifa la wapendwa, acha kutengeneza mipaka ya maendeleo leta kongamano la upendo wa kitaifa uje uhudumu kama baba mzazi. Jukwaani ongea ukifundisha upendo na mshikamano. La sivyo ukiendelea na tabia yako ya dharau utaiacha CCM katika hali mbaya.

3. Ukirudi tena rudisha pesa kwa kwa Wananchi na endesha nchi kwa uwazi sana. Japo napatwa na hofu kuu hasa juu ya wewe kuachia madaraka maana ulisjasema hii miradi mikubwa uliyoanzisha ukiondoka unadhani itaishia hewani na kuna kila dalili mpaka unaondoka hakuna mradi hata mmoja ambao utakuwa umekamilika kwa asilimia 100. Ukidanganywa ucheze na katiba utakuwa umekosea sana mizimu yetu na wazee wetu. Fanya kwa kiasi chako muda ukimalizika ondoka. Ila nakushauri ubaki kuwa mwenyekiti wa CCM ili uweze kumuendesha mgombea uraisi wenu.

4. Naamini kabisa 2023 kuna watu watakuibukia ndani ya chama chako na uenda ukavaa upinzani mkubwa sana maana utakuwa na mwaka mmoja tu wa kuwa raisi. Hivyo nakuomba ubadilishe aina ya mfumo wa kuendesha nchi. Kinachoendelea ni chuki za wazi juu ya mfumo wako wa kuendesha nchi, hii nchi inahitaji kuungwa upya kutokana na mfumo wa uongozi uliofanya.

5. Muite Lissu unywe nae chai...hapa utaishangaza dunia. Lisu analia Lisu kaumizwa najua fika wewe haukuhusika lakini kumbuka mtoto wa jirani kaumia ndani ya nyumba yako. Na wewe baba mwenye nyumba umekaa kimya ebu onyesha kukemea lakini matokeo yake. Wajomba na baba wadogo wanazidi kutoa maneno ya hovyo kwa majeruhi yaliyompata mtoto wa jirani.
Ukirudi mfukuze Polepole na genge lake hawa hawana jema na wewe.

Nakutakia kampeni njema na ushindi mnono.

Sikia la kenge hilo baba. Wengine wanaliitaga la kufa.

Akikusikia tustue na sisi matomaso tuje kushangaa maajabu ya Firauni.
 
Hakuna awamu inayofanya mambo hovyo kama hii na wametumia mabilioni ya wananchi kufanya propaganda na kuzuia ukweli usijulikane. Kuna ufisadi na ubadhirifu wa kutisha kwenye miradi mikubwa kama ndege, kiwanja cha ndege chattle na daraja la Kigogo. Inajulikana jinsi jiwe alivyogawa tenda kwa Mayanga construction ambayo ni ya mme mwenza huku fedha za miradi zikitolewa hovyo na mlipaji mkuu wa serikali ambaye ni mtoto wa dada yake magu. Nepotism pekee ni uvundo wa ajabu wa serikali hii achilia mbali ukabila.

Tusiwe kama watoto wa madrasa. Sio kila tunachoambiwa na role models wetu tunakimeza kizimakizima bila kuchuja.

Elewa kwanza tulikotoka. Tumetoka kwenye total looting na sasa tuko kwenye imperfect execution of development plans. Kipi bora: utumie billions of taxpayers money, but you have nothing to show for it au utumie billions of taxpayers money imperfectly, lakini utuoneshe vitu vyenye manufaa kwa kila mtu?

Bila shaka wewe hujui nepotism. Kama unataka flavor yake, pitia Ikulu ya Marekani au Ikulu ya Brother Museveni. Kama nilivyosema hapo juu, we aren’t madrasa kids. We shouldn’t outsource the thinking function of our brains to anyone!
 
Magufuli hawez kushinda atashindwa na lisu, ukitizama watu wanaoenda kumsikiliza lisu wako Tiyari kumpa kura karibu wooote na wwote watapiga kura ukirud kutazama wa magufuli unaona Kabisa kuwa wanalazimishwa na wanatumia nguvu kubwa Sana kukusanya watu, wanatumia nguvu kubwa kulazimisha watu na wanatumia nguvu Ya pesa, rasilimali Ya umma Lakini bado lisu anawapiga, na kila Siku magufuli anazid kuipoteza watu wewe unategemea had tarehe 27 watakuwa wamemkimbia wote na Yule lisu ni mbishi baraaa ila atatangazwa magufuli Halafu kitawaka vibaya mno Na magufuli ataondolewa madarakani Kwa nguvu Ya umma
Shida ni mfumo ndo utakaoharibu mambo
 
Tusiwe kama watoto wa madrasa. Sio kila tunachoambiwa na role models wetu tunakimeza kizimakizima bila kuchuja.

Elewa kwanza tulikotoka. Tumetoka kwenye total looting na sasa tuko kwenye imperfect execution of development plans. Kipi bora: utumie billions of taxpayers money, but you have nothing to show for it au utumie billions of taxpayers money imperfectly, lakini utuoneshe vitu vyenye manufaa kwa kila mtu?

Bila shaka wewe hujui nepotism. Kama unataka flavor yake, pitia Ikulu ya Marekani au Ikulu ya Brother Museveni. Kama nilivyosema hapo juu, we aren’t madrasa kids. We shouldn’t outsource the thinking function of our brains to anyone!
Shida mnachanganya lugha,kwa hiyo mnavuruga maana ya kile mnachotaka kukifafanua.
 
Nani ka kwambia kuwa magufuli anaweza sikiliza ushauri wa mtu?

Watu aina Ya magufuli sio rahis Kama unavyofikiria kuwa anaweza kumsikiliza mtu akiwa anamshauri, ila umemshauri vizur Sana, hata Mimi nimeliona hilo kuwa Kama akirudi akaendelea na Yale Yale manyanyaso atategeneza taifa lililopasuka na kugawanyika vipande vipande na kutakuwa na vurugu kubwa miaka Yote mitano ya utawala wake na asitegemee CCM 2025 kushinda tena, kutakuwa na vuguvugu la kufa mtu na Mimi ningekuwa Kama wazee wale akina lukuvi ningeachia mapemaaaa mambo ya siasa ili kupona na kinachoenda kutokea huko mbeleni, yani magufuli hata akishinda kutatokea shida kubwa mno huko mbele, kwenye chama chake, Kwan raia, huko serikalini na kwenye vyama vya siasa anatakiwa ajue kuwa katumbukiza taifa kubaya na vijana ndio wanapikwa na chadema hasa hasa wanakuwa wengi na wakudhubutu na Kwa kuwa sasa wameanza kukataa kuonewa, kuna shida mbele
Umeongea ukweli mtupu...2023-2025 kutakua na hali ya vuguvugu la hali ya juu.

Sent from my SM-G920F using JamiiForums mobile app
 
Baikije: hii nchi ni yetu sote hakuna haja ya kutaka kuumizana ama kujione upo juu ya wenzako kisa cheo. Magufuli alipendwa sana tokea akiwa waziri lakini sijui kwanini amekengeuka na kuwa tofauti na kutoa kauli za kuumiza na kukera wenzake. Kakanyaga sana vidole vya Watanzania wenzake kwa amri zake ambazo sio rafiki. Kuna mfumo wa maisha kauleta kila nafsi imejaa hofu. Abadilike huyu Lissu atamsumbua sana tena sana
Nafkiri ni madaraka ya kulevya haya tayari yamelevya mtu akasahau tuna mda mrefu kaburini kuliko hapa duniani
 
Huyu harudi na sitaki kabisa mtu huyu arudi madarakani la sivyo labda arudi Kama azabu ya kumkosea Mola
 
Huyu harudi na sitaki kabisa mtu huyu arudi madarakani la sivyo labda arudi Kama azabu ya kumkosea Mola

That’s laughable, mkuu. Una kura moja tu, ambayo inakuwa offset na kura moja ya shabiki wa Magufuli. Nakushauri uwe na akiba ya maneno.
 
Huwa nachukia sana mnapojaribu kumfunikafunika eti hahusiki...nani Sasa anahusika?

Alitoa maagizo asubuhi Saa 5, mchana kweupe mbele ya TV Live kuwa Lissu hastahili "kusurvive"....na ndani ya masaa mawili Lissu was fighting for his life, Sasa mnamtetea wa nini jambazi huyu?

Rais wa Tanzania hana haja ya kuagiza mtu yeyote auawe. Pengine hujui, lakini hii nchi bado ina sheria zinazoweza kutumika kumweka mtu kizuizini indefinitely. The Republic is capable of detaining you as long as it wants. Literally!
 
Sikio la kufa halisikii dawa, jamaa ndio lilivyozaliwa Hyu Atashukiwa na Mungu mwenyewe coz ameshupaza shingo sana.

Aonywae mara nyingi akishupaza shingo, atavunjika ghafla wala hatapata dawa.
Yaan umenchekesha. Mimi naomba aendelee hivihivi ccm wake wavune walichopandaa. Kaongeze moto babaaaaas ukirudi
 
Rais wa Tanzania hana haja ya kuagiza mtu yeyote auawe. Pengine hujui, lakini hii nchi bado ina sheria zinazoweza kutumika kumweka mtu kizuizini indefinitely. The Republic is capable of detaining you as long as it wants. Literally!
Ukiwa Mjinga usitupotezee muda, kwa hiyo huyo aliyetaka auawe siku Ile alikuwa mmeo au?

Then, Kama ana nguvu za kumweka Lissu kizuizini amweke sasa, Kwani anasubiri nini?
 
Ukiwa Mjinga usitupotezee muda, kwa hiyo huyo aliyetaka auawe siku Ile alikuwa mmeo au?

Then, Kama ana nguvu za kumweka Lissu kizuizini amweke sasa, Kwani anasubiri nini?

If your brain quality and standard of decency are that low, I am afraid, I can’t afford to downgrade mine to match them. Chapter closed!
 
Back
Top Bottom