Rais Magufuli anazidi kuthibisha sio mwanasiasa

Rais Magufuli anazidi kuthibisha sio mwanasiasa

Sidhani kama magufuli anahusika na jambo hilo,TCRA naaamini ni chombo huru amabcho hakiingiliwi na serikali kwa namna yyte ,na kama Rais angekuwa na ushawishi wa kufungia vyombo basi kuna magazeti mengi sana na radio na vyombo vingi visingekuwepo,mtu kama hulipi kodi leseni hulipi lazima tu utafungiwa tu hakuna njia mbadala
 
Kuna marafiki wawili walikua pamoja na kusoma pamoja ila mmoja aliendelea na masomo ya Juu wakaachana na mwingine akawa mfanya biasara,
Siku moja yule mfanya biashara alifanya kosa la kisheria akafikishwa mahakamani.. Akafikishwa mahakamani, Ahmad akamuona Hakimu ni yule Rafiki yake mkubwa na hawakuonana siku nyingi basi alifurahi akijua Hakimu atamuachia huru kisa ni rafiki yake... mambo hayakuwa hivyo Hakimu alimuhukumu rafiki yake kifungo cha mwaka mmoja au faini hakimu akafunga kesi yule rafiki yake alilia sana hakimu alitoka nje kimya kimya na yule Rafiki yake alishangazwa kahukumiwa rakini yupo huru nje akakutana na rafiki yake kipenzi akaanza kumlaumu kuwa hana urafiki wa dhati kwa kumuhukumu rafiki yake... Hakimu akamuambia nimetenda haki na nimekulipia faini usifungwe rafiki yangu... lakini yule RAFIKI yake ilimuuma sana na urafiki ukaisha...

Sasa kama Magufuli kwa upande wangu yupo sawa kama Dialo halipi kodi ipasavyo na huku ana ahadi ya neema kutoka kwa Magufuli basi ajipime kwanza... nadhani Star tv haitafungiwa am sure Magufuli anaweza hata akalipa kwa pesa zake Mwenyewe kama yule Hakimu ili kuutunza urafiki wao na kama Dialo ataona amedhalilishwa ni kivyake ni bora kuwa na Rafiki Mwerevu kuloko Mjinga...
Uchambuzi murua kabisa tunataka watu kama ninyi mngefikia hata 20 heshima ya jf ingerudi.

Mijitu imekalia anaisoma namba,

ukipewa kusimamia kodi kama unaona itamdhalilisha ndugu yako dawa sio kupindisha sheria .
Ikiwezekana msaidie ndugu yako kulipa kodi ili aendane na matakwa ya sheria.
Hapo utakuwa na ujasiri wa kukusanya kodi hata kwa wengine na watalipa bila manung'uniko.
 
Ngoja nimwambie mke wangu aniandalie bisi za kula kesho usiku nikisubiria kama Star Tv itazimwa kama tulivyoambiwa mabasi ya mwendo kasi tarehe 10 January 2016 naamini bado haijafika hiyo tarehe
 
habari jf
huyu jamaa namcheki tangia alipokuwa President, ukiangalia mambo yake na maamuzi yake mfano bomoa bomoa, ban ya safari za nje, matumizi mengine kwa sana n.k
lakini hili la kuwafungia SAHARA MEDIA GROUP ambao wanamiliki star tv, rfa na kiss fm ambao walifanya juhudi kubwa sana katika kumpatia magufuli kura nyingi za kanda ya ziwa
imeonyesha huyu jamaa anafanya anachokiamini bila kujali kua itamjengea chuki kutoka kwa wananchi wanyonge (bomoa bomoa) hivyo kumpunguzia kura
au kumtengenezea maadui wenye nguvu kubwa na ushawishi kwa wapiga kura (ban ya media giants kama sahara)
huyu jamaa sio mwanasiasa kabisa, maana kanuni moja kubwa ya siasa unatakiwa uwe double-faced (mnafiki), ili uhakikishe unawafurahisha wapiga kura, na pia wakati huo huo uhakikishe huwaudhi vigogo wenye nguvu kubwa

jamaa asipoingiliwa na hawa wastaafu sana nadhani ataendelea hivi hivi
nampa big up
Ndugu yangu! Unalalamika kuhusu kufungiwa Star tv na Radio free Afrika? Unajuaje matangazo ya vyombo hivyo wakati wa kampeni si ya kujitolea kumsaidia Magufuli na ccm bali ni biashara kati ya vyombo hivyo na ccm. Inawezekana kabisa siku moja ukaambiwa pesa ccm iliyoilipa sahara media na ukapatwa na mshutuko. Diallo ni mfanya biashara. Siamini aliwakampenia ccm bure. Sasa vipi unataka Magufuli amlinde?
 
Unalosema ndugu ni kweli lakini wanatakao mwangusha ni watendaji wa chini maana:-
Ni siku zimepita tangu wananchi waonjeshwe umeme katika kata Buyango wilaya Misenyi Mkoa Kagera Jimbo la Nkenge kwa Mh, Mbunge wetu DEODORUS KAMALA. Umeme uliunganishwa mnamo mwanzoni mwa mwezi wa 01/2016 baada ya shughuli za siku ya Ruzinga day ambayo hufanyika kila tarehe 01 mwezi wa 1 ya kila mwaka kwa aibu kubwa baada ya kugundua kuwa jambo lililofanya na viongozi wa mradi kuwa sio haki umeme kuwashwa kata ya Ruzinga ambayo utegemea kata hii ya Buyango kwa kigezo cha kutimiza sherehe hizo wakiwa na umeme.ILIWALAZIMU kuwachezea kiini macho waswahili usema, wakawataka wakazi wa kata hii ya Buyanyo Ikiwemo makao makuu ya kata Mbugano Kulipia gharama za kuingiziwa umeme na kuwataka kujifungia vifaa vya umeme majumbani iliwapatiwe huduma, Kumbe ng'ombe wa masikini hazai masikini kilichofanyika waliwaingizia baadhi ya nyumba siku hiyo ikawa furaha kwa wakazi kwa masaa baada ya hapo hawakunusa tena harufu wala ndugu yake Umeme sababu inayotolewa ni kwamba transfoma imeungua wamesubili fundi kuirekebisha !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Aibu tupu.
Wakazi bado wanajiuliza nani wakumlilia wadau???????????????????????
 
habari jf
huyu jamaa namcheki tangia alipokuwa President, ukiangalia mambo yake na maamuzi yake mfano bomoa bomoa, ban ya safari za nje, matumizi mengine kwa sana n.k
lakini hili la kuwafungia SAHARA MEDIA GROUP ambao wanamiliki star tv, rfa na kiss fm ambao walifanya juhudi kubwa sana katika kumpatia magufuli kura nyingi za kanda ya ziwa
imeonyesha huyu jamaa anafanya anachokiamini bila kujali kua itamjengea chuki kutoka kwa wananchi wanyonge (bomoa bomoa) hivyo kumpunguzia kura
au kumtengenezea maadui wenye nguvu kubwa na ushawishi kwa wapiga kura (ban ya media giants kama sahara)
huyu jamaa sio mwanasiasa kabisa, maana kanuni moja kubwa ya siasa unatakiwa uwe double-faced (mnafiki), ili uhakikishe unawafurahisha wapiga kura, na pia wakati huo huo uhakikishe huwaudhi vigogo wenye nguvu kubwa

jamaa asipoingiliwa na hawa wastaafu sana nadhani ataendelea hivi hivi
nampa big up
Ndugu yangu! Huwezi ukaleta mabadiliko hususani kwenye nchi iliyoharibika kama TZ ikiwa utaogopa kujijengea chuki na watu. HIYO SAHAU. Sijui kwanini umeliona hilo la safari za nje kama la uamuzi mbaya. Hata la bomoa bomoa bado si baya ila kinachoombwa lifanyike kwa busara, haki na bila maumivu makali kwa wahusika.
 
habari jf
huyu jamaa namcheki tangia alipokuwa President, ukiangalia mambo yake na maamuzi yake mfano bomoa bomoa, ban ya safari za nje, matumizi mengine kwa sana n.k
lakini hili la kuwafungia SAHARA MEDIA GROUP ambao wanamiliki star tv, rfa na kiss fm ambao walifanya juhudi kubwa sana katika kumpatia magufuli kura nyingi za kanda ya ziwa
imeonyesha huyu jamaa anafanya anachokiamini bila kujali kua itamjengea chuki kutoka kwa wananchi wanyonge (bomoa bomoa) hivyo kumpunguzia kura
au kumtengenezea maadui wenye nguvu kubwa na ushawishi kwa wapiga kura (ban ya media giants kama sahara)
huyu jamaa sio mwanasiasa kabisa, maana kanuni moja kubwa ya siasa unatakiwa uwe double-faced (mnafiki), ili uhakikishe unawafurahisha wapiga kura, na pia wakati huo huo uhakikishe huwaudhi vigogo wenye nguvu kubwa

jamaa asipoingiliwa na hawa wastaafu sana nadhani ataendelea hivi hivi
nampa big up
usije ukarudi hapa kujilaumu na bandiko lako
 
habari jf
huyu jamaa namcheki tangia alipokuwa President, ukiangalia mambo yake na maamuzi yake mfano bomoa bomoa, ban ya safari za nje, matumizi mengine kwa sana n.k
lakini hili la kuwafungia SAHARA MEDIA GROUP ambao wanamiliki star tv, rfa na kiss fm ambao walifanya juhudi kubwa sana katika kumpatia magufuli kura nyingi za kanda ya ziwa
imeonyesha huyu jamaa anafanya anachokiamini bila kujali kua itamjengea chuki kutoka kwa wananchi wanyonge (bomoa bomoa) hivyo kumpunguzia kura
au kumtengenezea maadui wenye nguvu kubwa na ushawishi kwa wapiga kura (ban ya media giants kama sahara)
huyu jamaa sio mwanasiasa kabisa, maana kanuni moja kubwa ya siasa unatakiwa uwe double-faced (mnafiki), ili uhakikishe unawafurahisha wapiga kura, na pia wakati huo huo uhakikishe huwaudhi vigogo wenye nguvu kubwa

jamaa asipoingiliwa na hawa wastaafu sana nadhani ataendelea hivi hivi
nampa big up

Hapa kazi tuu!!!!!!!!!!
 
SAHARA MEDIA GROUP ingekuwa ya mchaga saa hizi barua duniani kote mpaka kwa Papa zingekuwa zimeandikwa.

Huyu owner ni msukuma original. Sasa wale mliokuwa mnasema anapendelea wasukuma saa hizi mna HAYA YA USO!!!!

Queen Esther

habari jf
huyu jamaa namcheki tangia alipokuwa President, ukiangalia mambo yake na maamuzi yake mfano bomoa bomoa, ban ya safari za nje, matumizi mengine kwa sana n.k
lakini hili la kuwafungia SAHARA MEDIA GROUP ambao wanamiliki star tv, rfa na kiss fm ambao walifanya juhudi kubwa sana katika kumpatia magufuli kura nyingi za kanda ya ziwa
imeonyesha huyu jamaa anafanya anachokiamini bila kujali kua itamjengea chuki kutoka kwa wananchi wanyonge (bomoa bomoa) hivyo kumpunguzia kura
au kumtengenezea maadui wenye nguvu kubwa na ushawishi kwa wapiga kura (ban ya media giants kama sahara)
huyu jamaa sio mwanasiasa kabisa, maana kanuni moja kubwa ya siasa unatakiwa uwe double-faced (mnafiki), ili uhakikishe unawafurahisha wapiga kura, na pia wakati huo huo uhakikishe huwaudhi vigogo wenye nguvu kubwa

jamaa asipoingiliwa na hawa wastaafu sana nadhani ataendelea hivi hivi
nampa big up
 
Muwe making na fungia fungia hizo au maamuzi yoyote yanayo Fanya katika awamu hii ya tano. Mf. Wanafungiwa kwa makosa gani? Kukiuka maadili au kukwepa kodi? Kizungumkuti kipo kwenye kodi!!! Unaweza kuta chombo kinafungiwa kwa kutokulipa kodi ya laki moja ilihali wengine wakifungiwa kwa kutokulia mamillioni ya kodi!!??
Jiulize, kulikuwepo na ulazima wa kumfungia anaye daiwa laki moja au barua ya onto ingetosha kumkumbusha? Vitu vingine vinafanyika kubalance issues, be alert!
 
Tulipe kodi, then tupate ujasiri wa kuongea. Ata kama Nchi masikini lakini kodi tu ndio itakayotunyanyua kutoka katika umasikini huo. Kuhusu utaratibu wa mabondeni ni kweli tunaitaji tuondoke huko mabondeni, ingawa siungi mkono atua zilizochukuliwa dhidi ya wanaoishi bondeni.Serekali ilikosea kwa udhaifu wa ukimya na kutotafsiri Sheria, wakati watu wanajenga miaka ya nyuma, pia wananchi walikosea kwa kutozingatia Sheria.Nyumba zibomolewe baada ya waasirika kufutwa machozi ya kupewa viwanja ili kuanza maisha upya.Ata kama Adama alikura tunda Lakin Mungu alimvika mavazi ya mnyama na kumuacha aishi.
 
Asee wacha awashikishe adabu nao wajue kuwa huyu bwana sio Vasco dagama
 
Itapita hiyo tarehe dialo anapeta tu
sio kwamba ameshafungiwa ila wamepewa deadline kesho wawe wamelipa deni wanalodaiwa, wasipolipa watafungiwa. Ukiona kesho baadhi ya zilizopo kwenye list ya zilizofungiwa basi ujue wameshalipa deni lao.
 
Kuna kitu mnashindwa kukiweka sawa kutokana na mihemuko ya pande za kisiasa.

Ni kwamba; endapo atashindwa kulipa kodi anayotakiwa kulipa mpaka tarehe 18/01/2016 basi tangazo rasmi la kufungiwa vituo vya TV na Radio husika litaanza rasmi baada ya hiyo siku. Lakini kama malipo yalishakamilishwa kuanzia Jana au kama watakamilisha tarehe 18/01 tutaendelea kuona Star TV na radio washirika bila kuzimwa hata siku moja.
 
Kuna kitu mnashindwa kukiweka sawa kutokana na mihemuko ya pande za kisiasa.

Ni kwamba; endapo atashindwa kulipa kodi anayotakiwa kulipa mpaka tarehe 18/01/2016 basi tangazo rasmi la kufungiwa vituo vya TV na Radio husika litaanza rasmi baada ya hiyo siku. Lakini kama malipo yalishakamilishwa kuanzia Jana au kama watakamilisha tarehe 18/01 tutaendelea kuona Star TV na radio washirika bila kuzimwa hata siku moja.
hawakusema hivyo, walisema hawa jamaa waliambiwa walipe kodi tangia July 2015 lakini walishindwa, kinachofuata ni kufungiwa kwa kua deadline ilishapita, labda wamlainishe tena jamaa nyuma ya pazia abadilishe sijui
 
Back
Top Bottom