Rais Magufuli amaliza mgogoro: Kanisa la Wasabato larudishiwa Shule ya Ndembela Secondary

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,192
2,000
Hizi hela 50M zimetoka serikalini kulipwa shule binafsi je ni halali. Zitakua accountable vipi kwenye vitabu vya Halmashauri ya Rungwe?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom