Rais Kikwete ndiye aliyempeleka Lowassa UKAWA

Rais Kikwete ndiye aliyempeleka Lowassa UKAWA

Siku ya leo nilikuwa naisubiri kwa hamu. Ukombozi wa mtanzania umekaribia Hongera MH. Mbowe.
 
Watanzania tunamshukuru Mama Salma na Riz one.... Wametuletea ukombozi kwa mara ya pili
 
Kwa Magufuli, mtaisoma namba CCM Mbele kwa Mbele.

Sasa strategist nguli Kinana anacheka tu na kuandaa plan ya kampeni, "wezi CCM sio mahala pao""tukeni tuachieni chama chetu"

Kama namsikia vile Makongoro "vibaka wameanza kuondoka,tokeni tuachieni chama chetu"


Ni furaha kubwa kwa CCM kuondokana na kansa ya walanguzi hawa.
 
Kumbe hamkumwelewa JK alivyowaambia wana ccm "wajiandae kisaikolojia" eeh

JK sio mjinga hata kidogo. Alijua fika ccm ilishajifia siku nyingi tuu.. ndio maana ame plan kabla hajamaliza mda wake, ata make sure nchi hii hatoiacha kamwe yatima iteseke, bali atahakikisha anaiacha katika mikono iliyo salama.
 
Katika siasa hakuna jambo linalotekea kwa dharura ama kwa bahati mbaya,kila jambo katika siasa limepangwa liwe hivyo lilivyo.Naihurumia CCM maana ilipofikia ni hatua ya mateke ya mwisho ya kifo cha mbwa!!Wanao iua CCM ni wana CCM wenyewe hususani Viongozi wake wakuu na vibaraka wao!!Nathubutu kusema CCM ni lazima IFE,IOZE halafu ICHIPUE TENA.
 
Atakayeiua ccm atatoka ndani ya ccm by mwalimu Nyerere.

Mmmh, sijakuelewa kabisa! Kwani kama sijakosea watu walioko vyama vya upinzani wengi wao wametokea CCM; hao kina Mbowe, Slaa, Mbatia pamoja na wengineo wote unaowajua, walikuwa CCM, na tangia waondoke CCM bado CCM haijafa. Hivyo, hebu nenda kajipange na kafikirie upya hiyo hoja yako!
 
nataka nimuone riz 1 akifa pale alipotamka rais hawezi kutoka kaskazini .alitumia lugha ya kiukabila na kimsingi hili lingekuwa rungu LA kumnyima kugombea ubunge tusiwe na wabunge wabaguzi.Kwa hili wakuu wake hawakuliona .

Vipi kuhusu nasari alivosema tuigawe nchi
 
CCM ubinafsi, udugu,mfumo mbovu na ulindaji wa maslahi binafsi ndio chanzo cha changamoto wanayopitia sasa.
 
Zile njama zilizoshindwa za familia moja kuteua rais zinaimaliza CCM. Good riddance!
 
Back
Top Bottom