Rais Kikwete nchi imemshinda mwanzo mwisho

Rais Kikwete nchi imemshinda mwanzo mwisho

12STONE

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Posts
1,190
Reaction score
409
Nimejaribu kufuatilia kwa makini na hatua kwa hatua tangu huyu mzee aingie madarakani ili nibaini ni kipi ametenda hata tumkumbuke baada ya kuondoka kwake madarakani Octoba 2015. Nimegundua kwa 97% mkuu wa kaya ameshindwa vibaya mno kuleta MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA aliyotuahidi.

Mh.MKAPA alimwambia nakuachia Nchi kama ni Ndege wakati huo ilikuwa iko kwenye RUNNING,Alichopaswa kufanya ni kuipaisha tu ili ikifika Octoba ili ndege hio itue ikiwa imesheheni unono na urojorojo, Uchumi ulioimara kwa kila MWANANCHI. BADALA YAKE NDEGE HIO JK ALIIZIMA,

Tumaini la Wananchi likapotea, kila kitu kikavurugika:-

-Mfumko wa bei kwa BIDHAA zote ukawa juu.

-Shillingi yetu ikaporomoka kwa KASI MPYA,NGUVU MPYA na ARI MPYA.

-Tatizo la umeme mpaka kesho ni kitendawili Nchini.

-Ujambazi umerudi kama ilivyokuwa zama za kale hadi Polisi wanauawa na silaha kuibiwa VITUONI.

-Ziara za nje ya Nchi za kutembeza BAKULI LA OMBA OMBA (BLO)Awamu ya nne inaongoza kwa safari zenye kulitia hasara Taifa letu.

-Waandishi wa Habari na Wanaharakati kuuawa na kuteswa.

-Umwagaji damu usio wa lazima kutokea kwenye maandamano.

-Ajali na ongezeko la vifo na vilema vimekithiri awamu ya nne.

-Mikataba mingi inayohusu RASILIMALI ZETU imesainiwa kwa SIRI na WACHINA bila Raia kujua kinachoendelea ndani yake.

-KATIBA PENDEKEZWA ni kiini macho uhalisia UMEENGULIWA na BATILI imewekwa mbele.

-DAFTARI LA KUDUMU LA WAPIGA KURA -Uandikishwaji wake unacheleweshwa kwa MAKUSUDI.

-Hata ndani ya CCM uchaguzi wa kumpata Mgombea Urais hali ni tete mpaka leo.

Kwa uchache tu haya ni baadhi ya mambo yanayoonesha kuwa NCHI IMEMSHINDA JK MWANZO MWISHO.

RAIS ajaye anatakiwa awe ngangari kweli kweli la sivyo JAHAZI LITAZAMA.
 
Ni kweli mkuu, unajua hawa viongozi wetu wanataka kukimbia wakati bado tunatambaa, wanataka kuifanya tanzania eti ifanane na mainchi yaliyoendelea, wanafikiria barabara za kupandana(flyovers) wakati uchumi mbovu wananchi wanatafuta mlo mmoja hawaupati, hivi tukiwa na majengo mazuri na inchi kufanana na Las vegas kuna faida gani kwa mtanzania wa kawaida kama hali ni ya umasikini uliikithiri?? Magufuli anasema bajeti ya mwanzo ilikuwa tegemezi kwa asilimia 40 lakini sasa utegemezi ni asilimia 8 hii inaonyesha ni namna gani wanawabana wananchi kwa makodi yasiyo na vigezo ili kupata sifa hiyo ya kutokuwa wategemezi, lakini ki msingi si kweli kama sisi si tegemezi kwa kiasi hicho.
 
uko sahihi kabisa huyu jamaa huwa sitaki hata kumuona au kumsikia kabisa kwa jinsi ambavyo aliachiwa nchi ikiwa nzuri uchumi imara na serikali ikiwa na pesa nyingi yaani ilikuwa ni kiasi cha kuiendeleza miradi aliyoachiwa badala yake nchi kaifikisha hapa tulipo leo kila kitu ni shida. Yaani huwa naikumbuka ile kauli ya mwalimu nyerere aliyomwambia wewe bado mwachie kwanza mkapa. Kumbe alikuwa na maana wewe huwezi kuiongoza nchi huna uwezo leo hii kila mtanzania analijua hilo ngoja niishie hapa maana nikiendelea kwa hasira niliyonayo naweza kujikuta natoa maneno yasiyofaa
 
JK alikuwa na nia ila marafiki ndio wamemponza.

Atashangaa hao marafiki watakavyoanza kumtosa kuanzia miezi mitatu ijayo.

Nilishangaa alivyotusaliti wananchi ktk sakata la escrow

Mtu ukiwa na nia kiukweli hata rafiki yako hautamsikiliza kwa jambo linalofaa. Usimtetee JK, uwezo wake kivitendo ni mdogo sana, ila kinadharia yuko juu mno.
 
Kiuhalisia kuna ambayo kafanya hatuwezi kusema hajafanya ila ni 5% ya aliyotuhaidi.
Asilimia 95% kafeli total Jana walimu wanalia shemejii unatuachaje hiyo ni mbaya acha hiyo deni la taifa huku ndio balaa Sababu hivi ndivyo vigezo vya uchumi umekuwa.
Jk ni so soft sana ndio maana uongozi wake kila mtu Ana mtazamo wake hamna common dira.
 
Mtu mwenyewe ndoto ya kupata urais kaipata ukubwani ulitegemea nini? Ndoto yake ilikuwa ni usanii wa Bongo flavour. Kipaji chake kilikuwa ni kuimba Bongo flavour rejea hotuba ya mei mosi mwaka 2015. Ulitegemea ataweza nini huyu? Leo hii angekuwa anapiga shoo na akina Diamond na Alikiba Dar Live-Mbagala,leo hii eti ndio rais wa nchi. Nchi imemshinda kabisa.
 
Maisha bora unayapima kwa kupanda na kushuka kwa dollar ya Kimerekani?

Hivi hizo shule mlienda kusomea ujinga?
 
Back
Top Bottom