Rais Kikwete kuhutubia Ijumaa

Ahutubie asihutubie it doesnt make any difference aiseeee, siku zote alizohutubia aliishia kucheka tu hata kwa issues ambazo ni serious. na ndio maana anaongea na wazee!! wazee?/ ili wampgie makofi kila anachokiongea...thanks, nitaangalia katuni
 
Ahsante sana Mpwa Elli

Ahutubie asihutubie it doesnt make any difference aiseeee, siku zote alizohutubia aliishia kucheka tu hata kwa issues ambazo ni serious. na ndio maana anaongea na wazee!! wazee?/ ili wampgie makofi kila anachokiongea...thanks, nitaangalia katuni
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom