Rais Kikwete kuhamishiwa Hoteli Maalum

Rais Kikwete kuhamishiwa Hoteli Maalum

Word ! Wabongo Bwana Malalamiko mengine hayana hata msingi sasa , Afya ya Rais ni muhimu kushughulikiwa kwa umakini , Rais wa Nchi akifa , Nchi inaingia kwenye Gharama kubwaaa ya uchaguzi wa Raisi mwingine , Wewe Ukifa unahasara gani kwa Nchi ?? Sanasana Mkeo au mumeo atanenepa maana utampunguzia stress na magubu ! Hebu kafieni mbele ! si kila ishu siasa tu
mkuu rais huyu anatia hasara kuliko chaguzi kumi za urais,but don't get me wrong,i don't want him die,nataka ajiuzulu mwenyewe cuz nchi ilishamshinda.
 
Word ! Wabongo Bwana Malalamiko mengine hayana hata msingi sasa , Afya ya Rais ni muhimu kushughulikiwa kwa umakini , Rais wa Nchi akifa , Nchi inaingia kwenye Gharama kubwaaa ya uchaguzi wa Raisi mwingine , Wewe Ukifa unahasara gani kwa Nchi ?? Sanasana Mkeo au mumeo atanenepa maana utampunguzia stress na magubu ! Hebu kafieni mbele ! si kila ishu siasa tu

Mkuu, mimi binafsi na imani yangu simuombei yoyote afe, pia sitofurahi nikisikia Raisi amekufa. Ila kwa strategy/logic yako itakuwa ni faida kwa Taifa kama ikatokea Mkuu wa Kaya safari yake ikaishia hukohuko kwenye hiyo sijui hoteli maalumu au niseme hotelihospitali. Na hili nalidhibitisha kwa kutoa ushahidi ufuatao:-

  1. Kwanza Watanzania tutapunguziwa mzigo mkubwa wa kugharamia safari za kila uchao za kwenda Ughaibuni.
  2. Pia tutapata fursa ya kuchagua Raisi na sio Foreign Minister.
  3. pia ikumbukwe kuwa uchaguzi mkuu ni mwakani 2015 na sasa kuna chaguzi za serekali za mitaa, kura ya Referendum. hivyo basi tutalipunguzia Taifa kufanya chaguzi nyingi na badala yake tutasev pesa nyingi na muda kwa kuunganisha chaguzi zote kufanyika wakati mmmoja.

Ila ikumbukwe kuwa simuombei yoyote afe.
 
sio kazi yake kujibu hiyo ni kazi ya wapambe wake maana mgonjwa wa aina hii haitaji kusumbua kichwa chake. hivyo ukipokea asante ujue imetoka kwa mpambe wake. yeye wala hana habaaari.
Mwalla, uliona NB yangu?!, yaani rais anaumwa, pole za sms kwa rais zinaombwa!, hadi number ya rais ili atumiwe sms inatolewa!, na ahadi sio tuu rais atasoma zote, bali rais atajibu zote!, hujashtuka tuu?!, zinazotakiwa ni pole au ni Dec, April na October?!. Ukiisha tuma sms kwa rais, na kujibiwa chini asate mimi Jakaya Mrisho Kikwete!,wewe huyo huyo utathubutu tena kupiga kura ya "hapana?!, kwanza tuu ile furaha ya kupata sms ya JK wengine sasa watatafuta hata kadi!.

Chezeya Bulky SMS?!.

Pasco.
 
Jk ni president, hata km sikubaliani na uongozi wake natambua anahitaji uangalizi mzuri na linalomfika Rais athari yake sio km linalonifika mimi. Linaweza hata kugusa utulivu wa nchi.
Km imelazimika kupata matibabu maalum know Rais wa nchi siwezi kusema eti nae aende Muhimbili.
Muhimu ni ushauri wa Daktari.
Hadhi ya clerk, Director, Minister etc haiwezi kulingana, Tujenge personality na zetu competence ili tupate privilege. Huo Ndio uhalisia mengine ni politichi.

Palipo na haki lazima pawepo na uwajibikaji. Hakuna mtu anayesema Rais apate huduma sawa na director. Tunachosema ni kwamba kama rais alivyo na haki ya kupata huduma bora kuliko zote duniani hata kama ni kwenda kuipata mwezini, ndivyo hivyo Rais alivyo na wajibu wa kuhakikisha raslimali za nchi zinatumika vizuri kutoa huduma bora za matibabu hapa hapa Muhimbili kwa akina sisi pangu pakavu. Ni aibu kutaka kujitanganza kwamba unapata huduma bora Marekani wakati miaka yako kumi ya utawala wananchi wanajiuliza mara mbili iwapo waende Muhimbili au basi wasubiri kufia majumbani mwao. Tumeishashuhudia viongozi wa Kenya wakipata matibabu bora kutoka katika hospitali za Nairobi. INAWEZEKANA. Basi tu tunaedekeza fikira mgando za enzi za old stone age!!
 
Umakini ni muhimu sana; PROSTRATE na PROSTATE hayabebi maana sawa na ni upotoshaji ama kutokuwa makini

Mkuu, kuna The Great Thinker mmoja alishawai kuandika hivi "Kusafirisafiri kwa Raisi hovyo anaweza akatuletea Ebola" mwisho wa kunukuu.
Na hili linaloendelea hapa mara
PROSTRATE mara PROSTATE usikute ni kupoteza maboya na ukweli wanao mioyoni mwao.
 
..aje alazwe muhimbili bwana..hizo kodi zetu zinateketea tu...
 
Natoka Hospitali Maalumu kwenda Hoteli maalumu.Au ni ICU
 
umeongea neno!maana watu wanabwabwaja tu na lawama nyingi.kwa hadhi na status yake anastahili kwenda popote kutibiwa.nyie mnaopinga rais kutibiwa marekan kama kwel ni wa zalendo huwa mnaenda kutibiwa hospital za kwenye kata zenu?jibu ni hapana.kila mtu huwa anatafuta pale anapoona patastahili kupata huduma kutokana na hadhi yake.tuache siasa wakat mwingine tuongee ukweli.

mkuu kabula hapo umekosea, uwezi kwenda kutibiwa nje wakati sehemu ambapo unataka wakati familia yako hone wanashindia uji.
rais kaenda nje sio mbaya, huko nje kaenda kwa pesa zetu sio zake, so lazima tuhoji bana
namuombea apone haraka , arudi amalizie muda wake.
get well soon mr prezo
 
Kuna kitu sikielewi mimi. Huyu anayepanga "mkakati" huu ana baraka za "wenyewe"? Nini kinaendelea?
Huelewi kwasababu wewe kiraza umesoma imetolewa na kurugenzi ya mawasiliano ya Rais.Meaning huyu kacopy toka kwenye hilo tolewo unataka baraka gani tena.Wewe lazima kiraza sio bure.
 
Sasa watu nae watakuJa kusema kwa nini apelekwe kwenye hotel maalum tunao elewa tumeelewa kwa nini.

We uliyeelewa tuambie hotel maalum ina nini cha maalumu tofauti na hotel nyingine mpaka iitwe maalumu
 
Kwa nini ikulu wanatoa taarifa kama hii kama main issue,? Something is wrong somewhere
 
Back
Top Bottom