Rais Kikwete kuhamishiwa Hoteli Maalum

Rais Kikwete kuhamishiwa Hoteli Maalum

Huyu mtoa taarifa naona alipewa hiyo nafasi kishikaji. Hivi unafanyaje obvious mistake kama hizi? Leo prostate imekuwa prostrate.

Shame on them.

Tiba
Sio unaona bali ni kweli jamaa alipewa kishikaji maana nafasi kama hizo hupewa watu waliopo kwenye utumishi wa umma lakini jamaa alimkurupua mshikaji toka Habari Cooperation akampa kitengo (ingekuwa kampa ukuu wa wilaya au ukuu wa mkoa angalau, ipo siku katibu wakuu wa wizara watateuliwa kutoka uraiani kwa mtindo huu). Pia sidhani kama hiyo kurugenzi ya habari ilikuwepo kwa waliomtangulia maana wanatuchanganya tu hawa jamaa kiasi kwamba hakuna umuhimu hata wa kuwa na msemaji wa serikali
 
Rais Kikwete amekuwa kwenye Hospitali ya Johns Hopkins tokea Jumamosi iliyopita wakati alipofanyikwa upasuaji wa tezi dume (prostrate) na afya yake imekuwa inaimarika kiasi cha kuanza mazoezi ya kutembea.


Imetolewa na:

Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
Ikulu,
DAR ES SALAAM.
12 Novemba, 2014

Hii ni mara ya tatu sasa hii kurugenzi wa mawasiliano ya Ikulu ikikosea kuandia Prostate na wao kuandika Prostrate, Umakini wa hii kurugenzi uko wapi?

Kwanini habari zote zinazohusu medics wasiwe wanampatia Professor Mohammed Janabi (Daktari wa Rais) azihariri kwanza kabla ya kuzirusha!

Poor Salva Rweyemamu!
 
Word ! Wabongo Bwana Malalamiko mengine hayana hata msingi sasa , Afya ya Rais ni muhimu kushughulikiwa kwa umakini , Rais wa Nchi akifa , Nchi inaingia kwenye Gharama kubwaaa ya uchaguzi wa Raisi mwingine , Wewe Ukifa unahasara gani kwa Nchi ?? Sanasana Mkeo au mumeo atanenepa maana utampunguzia stress na magubu ! Hebu kafieni mbele ! si kila ishu siasa tu

hahahaha..you have made my day..
 
(prostrate)..Hili neno Ikulu imelitumia kwa sababu wasaidizi wana stress kutokana na hali ya Mheshimiwa, au ni kutojua! Hili neno nadhani maana yake ni kusujudu! Kama ni kibofu, neno sahihi ni prostate. Sijui wajuzi wa lugha hii wanasemaje. Nimerejea kwa Mwalimu wangu Coleth, hakunifundisha kama Ikulu wanavyotaka tukuaminisha!
 
Ndiyo nini mkuu.
Ulitakiwa uangalie hayo maandishi mekundu ndipo ugundue kitu. Wamesema anapelekwa katika HOTELI MAALUMU halafu wakasema HOSPITALI MAALUMU yenye uhusiano na hospitali aliko sasa. Mkanganyiko!
 
Hii ni mara ya tatu sasa hii kurugenzi wa mawasiliano ya Ikulu ikikosea kuandia Prostate na wao kuandika Prostrate, Umakini wa hii kurugenzi uko wapi?

Kwanini habari zote zinazohusu medics wasiwe wanampatia Professor Mohammed Janabi (Daktari wa Rais) azihariri kwanza kabla ya kuzirusha!

Poor Salva Rweyemamu!

Mkuu watu wanaposema kuwa Ikulu sasa hivi imejaa wapiga deal tuu na sii weledi wa kazi wanaishia kutukanwa na kuambiwa wana wivu. Pale panatakiwa kila habari itokayo iwe inaonyesha ni jinsi gani kuna watu makini, lakini kwa muda wa miaka kama minane sasa tumeshuhudia taarifa za hovyo hovyo kama vile zinatoka ofisi ya kata zikitolewa. Hii ndio shida ya kazi zakupewa kishikaji shikaji.
 
Huelewi kwasababu wewe kiraza umesoma imetolewa na kurugenzi ya mawasiliano ya Rais.Meaning huyu kacopy toka kwenye hilo tolewo unataka baraka gani tena.Wewe lazima kiraza sio bure.

Na hiyo "kurugenzi ya mawasiliano ya Rais" siyo miungu ni binadamu kama wewe. Namsihi n00b atulie tu maana hata kiswahili chakupiga chenga.

Sasa sijui "kiraza" ni nani?
 
Last edited by a moderator:
Kama ni Premi, hayupo sawa upstairs. Lakini, PSU wameruhusu haya yatokee? Kwanini sasa? Angalia mikanganyiko ya Hospitali na Hoteli; something isn't right somewhere

Tunapoelekea sasa hata akijamba au kitu kwenda wima tutapewa update pia... pathetic!!
 
Hii sio cancer lakini ? Maana yule dokta ni bingwa wa mambo hayo ? Na kama imeshamuenea mwilini na wamechelewa kuiwahi ndio tumuombee dua tena au keshakolimbiwa mtu hapa ,tunabaki kuchezeshwa gwaride tusilolijua ?

Mh!!! isije ikawa ushahidi unataka kupotezwa wa hii issue ya ESCROW, IPTL, PAP na mengineyo.
 
Hii ni mara ya tatu sasa hii kurugenzi wa mawasiliano ya Ikulu ikikosea kuandia Prostate na wao kuandika Prostrate, Umakini wa hii kurugenzi uko wapi?

Kwanini habari zote zinazohusu medics wasiwe wanampatia Professor Mohammed Janabi (Daktari wa Rais) azihariri kwanza kabla ya kuzirusha!

Poor Salva Rweyemamu!

Kurugenzi ya matamko na mipasho!!! ndio hivyo mkuu watu kujiona wanajua kila kila kitu, Ni vyema tukawaachia wenye fani zao sehemu ambazo hazituhusu, Hivi wangemtumia Daktari wa rais kureview kabla ya kutuma wangepungukiwa nini? Ndio shida ya kuajiri makanjanja
 
Samahani ;
Naomba kujua hali ya raiai to tarehe 20/11/2014
 
Back
Top Bottom