Rais Kikwete azindua Sera ya Elimu na Maabara

Rais Kikwete azindua Sera ya Elimu na Maabara

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Posts
14,193
Reaction score
2,815
Rais Kikwete anazindua sera ya elimu na maabara nchini. Tukio hili linarushwa live kupitia television ya taifa TBC. Vijana wa shule za sekondari nchini wanaonyesha majaribio mbalimbali ya kisayansi kwa ustadi mkubwa kabisa.

Fuatilia uzi huu kwa updates zaidi...

Walioambatana na rais Kikwete ni waziri wa elimu Shukuru Kawambwa, naibu wake Anne Kilango Malecela, katibu mkuu wa wizara ya elimu pamoja viongozi mbalimbali wa kitaifa na kimataifa.
===========


UPDATES:
Fungua kiambatanisho hapa chini kusoma sera ya Elimu na Mafunzo.
attachment.php

attachment.php


 

Attachments

  • dibaji4.png
    dibaji4.png
    94.4 KB · Views: 1,403
  • dibaji6.png
    dibaji6.png
    105.2 KB · Views: 1,355
  • SERA2.docx
    SERA2.docx
    1.8 MB · Views: 347
Yupo pia waziri mwenye kazi maalum Prof. Mark Mwandosya, waziri wa nishati na madini George Simbachawene na mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam.
 
wanafunzi wa shule ya sekondari majani ya chai iliyopo kiwalani jijini dsm wanaonyesha ustadi wa kisayansi kwa kufanya majaribio mbalimbali apa
 
Ha ha ha Watanzania yani hawamjali siku hizi Mukulu hata kidogo!

pole umeanzisha uzi ukajikuta peke yako aisee watanzania kwa kususa!
 
wanafunzi wa shule ya sekondari majani ya chai iliyopo kiwalani jijini dsm wanaonyesha ustadi wa kisayansi kwa kufanya majaribio mbalimbali apa

Nadhani umeona jinsi ilivyo ngumu kulazimisha kupendwa. Ndio hivyo lakini. Post yote unachangia mwenyewe hata wale wapuuzi wenzio wameona ukumbi wenu watu hawaji inabidi na wao waende wakijichanganye na wanaopendwa hata kwa kuharibu tu pozi.
 
Imekuwaje hayupo kwenye ndege safarini?? Au appointments hazijatiki?
 
Ndo sera inayorasimisha Kiswahili kuwa lugha ya kujufunzia na mawasiliano kwa sekondari na elimu ya juu? ? Au! !
 
Nina wasiwasi kama ameisoma na kuielewa vizuri hiyo sera, nakumbuka repoti ya Jaji Warioba aliipokea na kuanza kuitolea maamuzi kabla hata hajaisoma wenzie wakamshtua akaikana. Sasa hii sera kama hajaisoma na kuielewa msala
 
Nina wasiwasi kama ameisoma na kuielewa vizuri hiyo sera, nakumbuka repoti ya Jaji Warioba aliipokea na kuanza kuitolea maamuzi kabla hata hajaisoma wenzie wakamshtua akaikana. Sasa hii sera kama hajaisoma na kuielewa msala

Tusubiri tuone!
 
Sera ipi? Maana tuliyonayo sasa ni EDUCATION FOR SELF RELIANCE.
 
Nadhani umeona jinsi ilivyo ngumu kulazimisha kupendwa. Ndio hivyo lakini. Post yote unachangia mwenyewe hata wale wapuuzi wenzio wameona ukumbi wenu watu hawaji inabidi na wao waende wakijichanganye na wanaopendwa hata kwa kuharibu tu pozi.

wewe aliyekuroga nadhani kafa angekuwepo angekusaidia ukapona.
 
Rais Kikwete anazindua sera ya elimu na maabara nchini. Tukio hili linarushwa live kupitia television ya taifa TBC. Vijana wa shule za sekondari nchini wanaonyesha majaribio mbalimbali ya kisayansi kwa ustadi mkubwa kabisa.

Fuatilia uzi huu kwa updates zaidi...

Walioambatana na rais Kikwete ni waziri wa elimu Shukuru Kawambwa, naibu wake Anne Kilango Malecela, katibu mkuu wa wizara ya elimu pamoja viongozi mbalimbali wa kitaifa na kimataifa.

Huko ni Kutapatapa tu kwa CCM na serikali yake mbovu..., wanahaha sana, na SASA WANATEKELEZA KILA SERA YA CHADEMA, na ndio hao hao walioikashifu na kusema 'HAIWEZEKANI KUTOA ELIMU BURE TZ, NA HAITEKELEZEKI' ..eti hata Nyerere alishindwa! Ni Wendawazimu tu watakaoiamini CCM ya leo! Waliikana sera hiyo, hawakuwahi kuwa nayo, hawakuwa na vision nayo, na sasa yanawatokea puani wafanyeje ili kujilinda na kuilinda CCM na roketi za UKAWA katika Uchaguzi wa Oktoba?, ...lakini CCM mlivyo 'weupe' hamtapona, maana mmejaa 'matobo' kiasi kwamba hata mtunguaji hahitaji kutumia ustadi kuwanyoosha CCM! Useless.
 
Naona band tu inaburidisha hapaa bila haya mambo watu hawajaiii
 
UZINDUZI SERA YA ELIMU 2014: Rais Jakaya Kikwete azindua sera ya elimu Dar leo, asema itatoa mwongozo kukabili changamoto zinazoikabili sekta ya elimu nchini.

Hongera Jakaya, Hongera Serikali ya CCM.
 
Serikali jana imetangaza elimu bure kuanzia primary hadi sekondary na kwa shule za private bei elekezi kutolewa! Pia baada ya maabara nguvu kuelekezwa nyumba za walimu! Elimu ya msingi miaka 10.

Hilo ni jambo jema kabisa nakubali, lakini je kwanini limekuja wakati huu kuelekea uchaguzi mkuu? Je, ilisubiri uchaguzi tu? Kama si kampeni ya CCM ni nini?

Ukitaka kujua yaliyojiri jana soma magazeti ya leo : Majira, Mtanzania....n.k
 
Mkuu Tanzania ni nchi ya vituko. Mwaka 2010 wimbo ulikuwa hakuna serikali duniani yenye uwezo wa kutoa huduma za jamii kama elimu na afya bure, wakati watu tunajua kuna nchi kama malasia zinatoa mpaka usafiri kwa raia bure. Sasa mwaka huu CCM imekula matapishi yake kwa kuahidi kufanya ambayo walitumia nguvu nyingi kuyakataa. Hapa wazazi msiingie mkenge , michango mingine ya shule itazidi milioni kwa mwaka.
 
nchi inaendeshwa kama gari bovu!! elimu bure ni sawa lakini watamudu kila kitu!!! je pesa zitakwenda kwa wakati??
 
Back
Top Bottom